Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      - Tin thật 100 phần trăm cập nhật giỏ hàng rẻ nhất hiện nay DT 100m2, 115m2 giá 4,2 - 4,9 tỉ. DT 135m2 giá 5.8 - 6.3 tỉ tùy vị trí.- Căn 100m2 - 4.2 -...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,2 tỷ tại Quận 7

      12.2 tỷ 130 m2 93,85 triệu/m2
      Bán chung cư Riverpark Premier, khu Cảnh Đồi - Phú Mỹ Hưng , Q. 7- DT : 130 mét vuông . - giá : 12,2 tỉ- nội thất chuẩn như hình Gọi cho em 0961...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận 7

      5.55 tỷ 110 m2 50,46 triệu/m2
      chính chủ đang kẹt tiền nên bán ngay Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110m2, tầng15. giá 5ty550 (đã bao gồm ô đậu ô tô).- căn hộ chung cư view nhìn...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 89 m2 71,92 triệu/m2
      Dự án The Antonia của CĐT Phú Mỹ Hưng là dòng chung cư hạng sang toạ lạc trên tuyến phố tài chính sầm uất với đầy đủ tiện ích dịch vụ: Nguyễn Lương Bằng,...
      The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Bán chung cư An Gia Skyline 112 m2. căn hộ góc 2 view.Căn 3 PN, 2  toilet.Giá 3.8 tỉ. giá mềm trong tuần.Để lại toàn bộ nội thất xịn xò như hình...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Star Hill, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp HCM.* Layout: Kiểu căn hộ ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ Nam Phúc - Le Jardin - Phú Mỹ hưng, Q. 7, TP. Tp Sài Gòn.- đc: Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, P. Tân Phú, Q. 7, Tp Sài Gòn.- CĐT:...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 7

      2.79 tỷ 69 m2 40,43 triệu/m2
      ♠Bán Căn 𝟐𝐏𝐍 -69m ♠️ 𝙌7 𝙎𝘼𝙄𝙂𝙊𝙉 𝙍𝙄𝙑𝙀𝙍𝙎𝙄𝘿𝙀 𝘾𝙊𝙈𝙋𝙇𝙀𝙓❇️ Tầng thấp - View Công Viên ( hướng Đông Bắc ) ❇️ Giá: 2,789 tỉ hỗ trợ vay...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 83 m2 64,82 triệu/m2
      Chính chủ xả lỗ căn hộ chung cư Midtown M7.DT: 83m2.Cấu trúc: Nhà thô 2  phòng ngủ, 2 toilet ban công rộng.View nội khu.ban công hướng Tây ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn hộ The Signature, 78 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 78 m2 87,18 triệu/m2
      Chiếm giữ vị trí trung tâm của trung tâm. The Signature vừa là biểu tượng của toàn khu Midtown sầm uất, vừa kết nối trực diện với quảng trường nước Sakura...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      The Antonia - vị trí đắt giá trên trục thương mại Nguyễn Lương Bằng.Thời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng - không cần bốc thăm - nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      siêu phẩm MIDTOWN - Phú Mỹ Hưng DT: 90 mét vuông Thiết kế : - 2 phòng ngủ - 2 toilet Nthành phố Hà Nội thất dính tường - cảm kết như...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Cần bán gấp - nhiều căn hộ chung cư tại Phú Mỹ Hưng Q. 7.1. căn hộ chung cư tài chính từ 2 tỉ đến 3 tỉ, 2 phòng ngủ từ 68m2 đến 75m2 khu vực...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 7

      2.58 tỷ 66 m2 39,1 triệu/m2
      Kẹt tiên cân sang nhượng CH Q7 Riverside Complex! NH hỗ trợ vay 70 phần trămmới nhận bàn giao cuối t3/2023.DT: 66,6m2, thiết kế 2 PN, 2 phòng ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55m2. View thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Nhà như CĐT...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán chung cư Happy Valley, DT: 100 mét vuông, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Tp HCM. Giá: 4.9 tỉ.- DT: 100 mét vuông lầu cao view sông.- Thiết kế: 3...

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, lầu cao, view đẹp, vô ở ngay. Thiết kế theo phong cách Châu Âu sang trọng, ấm cúng: 1 PN, 1 phòng...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 130 m2 101,54 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp RiverPark Premier- PMH, Q. 7. Giá 13.2 tỉ,DT 130 mét vuông.liên hệ: 0934 101 ***DT: 130 mét vuông, thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!