Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,35 tỷ tại Quận 7

      6.35 tỷ 118 m2 53,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng, Q. 7.Ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng, trục đường Nguyễn Đức Cảnh. Gần hệ thống trường học Quốc tế SSIS, Đinh Thiện Lý.Thông...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 7

      2.65 tỷ 59 m2 44,92 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q. 7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhà thoáng mát, tầng cao, view sông....
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận 7

      Thỏa thuận 75 m2
      - Cần bán ngay chung cư Belleza với DT 75m2, gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh. chung cư đang có HĐ thuê, mỗi tháng thu nhập ổn định là 8 tr đồng.- chung...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      - chung cư Belleza tọa lạc tại vị trí đắc địa của Q. 7, liên kế đại lộ Nguyễn Văn Linh và đường Huỳnh Tấn Phát, liên kế Phú Mỹ Hưng thuận tiện đi lại...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 11,6 tỷ tại Quận 7

      11.6 tỷ 180 m2 64,45 triệu/m2
      Bán duplex 4  phòng ngủ Happy Valley Premier Phú Mỹ Hưng view golf và sông tuyệt đẹp, nhận nhà vô ở ngay.- liên kế Hồ Bán Nguyệt, Crescent Mall,...
      Dự án Happy Valley Premier, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Sunshine Sky City Q. 7.Tòa S1 - block căn hộ A1.- Tất cả các căn thuộc block căn hộ S1 đều đc free quản lý dịch vụ căn hộ ...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 7

      11.8 tỷ 180 m2 65,56 triệu/m2
      Thiết kế và tiện ích độc đáo "Happy Valley Premier - "Như ốc đảo nghỉ dưỡng".- 2 block căn hộ nhà từ 10 tầng đến 20 tầng. Happy Valley Premier chỉ có 55...
      Dự án Happy Valley Premier, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Mỹ Phúc, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,36 tỷ tại Quận 7

      4.37 tỷ 125 m2 34,89 triệu/m2
      - DT chung cư 125m2.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ.- giá: 4.36 tỉ có thể thỏa thuận với khách thiện chí.- Có logia rộng trong suốt nhìn về view thoáng...
      Dự án Mỹ Phúc, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 86 m2 115,12 triệu/m2
      The Horizon KĐT mới Phú Mỹ Hưng.Chỉ khoảng1tỷ9 (20 phần trăm) cho chung cư 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ.CK khoảng2 phần trăm.Bàn giao...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,23 tỷ tại Quận 7

      7.24 tỷ 103 m2 70,21 triệu/m2
      Dự án của chủ đầu tư Keppel Land đến từ Singapore.Những dự án uy tín hàng đầu quốc tế: Estella Height, The Estella, Palm City, Empire City, Saigon Center...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 71 m2 51,41 triệu/m2
      Cần bán ngay duy nhất một căn hộ căn hộ tại dự án Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 79 m2 72,16 triệu/m2
      Siêu phẩm Midtown - Phú Mỹ Hưng.79 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.đầy đủ nội thất nhà đẹp - gỗ cao cấp - như hình.View sông -...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      BÁN chung cư ECO GREEN TP.HCM 2 phòng ngủ_2 toilet VIEW NGẮM LANDMARK 81, HƯỚNG ĐÔNG MÁT MẺ.- DT: 70m2- Thiết kế: 2 phòng ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận 7

      Thỏa thuận 75 m2
      - Cần bán nhanh căn hộ chung cư Belleza với DT 75 mét vuông, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh. căn hộ chung cư đang có HĐ thuê, mỗi tháng thu...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng, DT: 76m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view đẹp.Nằm trung tâm khu thương mại tài chính...
      Dự án Cardinal Court, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      CĐT Hưng Thịnh Land.Q7 Saigon Riverside Số 4 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7.Tiềm năng đầu tư:1. Gần bờ sông TP.Thành phố Hồ Chí Minh view mát mẻ thoáng mát.2....
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 78m thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet - sổ hồng ...
      Dự án Chung cư Hưng Phúc, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 107 m2 80,38 triệu/m2
      The Antonia - Vị trí đắt giá trên trục thương mại Nguyễn Lương Bằng.Thời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng - không cần bốc thăm - nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!