Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky garden 1, pmh, Q. 7Tặng lại toàn bộ nội thất như hình trên cho khách mua.Nhà thiết kế: 2 PN, 1 tr  phòng vệ sinhDT: 71m2giá :...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 7

      11.3 tỷ 133 m2 84,97 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư cao cấp RiverPark Premier:- DT: 133m2- Thiết kế 03 PN, 02  nhà vệ sinh- Nhà đẹp, vào ở liền- giá tốt:...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ giá rẻ tại dự án Happy Valley.- Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7 TP. Tp Tp HCM.- Bán căn hộ Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q....
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.85 tỷ 76 m2 76,98 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng, tầng 4.DT: 76m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, view đẹp.Nằm trung tâm khu thương mại tài chính quốc tế...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 69 m2 38,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7Vị trí: Đường Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, sát bên canh trung tâm thương mại Scvivo, trường Võ thị...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      chung cư đẹp y hình view MT đường Phú Thuận cách Phú Mỹ Hưng 100m.fitness miễn phí, miễn phí pql, hồ bơi tương lai đủ tiện ích.Chỉ 2 tỉ 8 sở hữu chung ...
      Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 7

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài cần bán CH Q7 Riverside Complex!đc: Số 04 Đường Đào Trí, P. Phú Thuận, q7.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.DT: 53m thiết kế 01PN,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 88 m2 35,8 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Sky Garden 1, Q.7. DT: 88 mét vuông, 3 PN. Giá: 3.150 tỉ. Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật) chính chủ cần...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ 400 tr dự án Midtown phú Mỹ Hưng Sakura căn hộ chung cư 91m, 2 phòng ngủ, 2 toilet nhà hoàn thiện cơ bản bàn giao...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12 tỷ tại Quận 7

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverpark Premier, Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q.7, Sài Gòn.- DT: 130m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội ...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Riverpark Residence Phú Mỹ Hưng nhà mới lầu cao view sông cực thoáng mát, DT 135 m, giá 7,5 tỉ còn thỏa thuận cho khách mua,...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 15 tỷ tại Đường Trần Văn Trà - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 121 m2 123,97 triệu/m2
      Không chỉ là nơi để ở mà còn khẳng định vị thế chủ nhân.The Horizon Phú Mỹ Hưng.Vị trí:- Ngay trung tâm Hồ Bán Nguyệt danh tiếng.- Không chỉ là địa danh với...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 76 m2 28,95 triệu/m2
      Cập nhật giá các loại chung cư Tháng 3/2023.1 PN 55m: Giá 2.2 tỉ.2 PN 76m: Giá 3.1 tỉ.3 PN 95m: Giá 3.8 tỉ.- Có nội thất đầy đủ cao cấp từ Hafele và Tô ...
      Dự án Jamona Heights, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 146 m2 61,65 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Panorama - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT: 146m, view sông trực diện.- Giá 9 tỉ còn thỏa thuận cho khách...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      - Bán chung cư Belleza, vị trí liên kế Phú Mỹ Hưng, nơi đc coi là trung tâm kinh tế, tài chính của Thành phố Hồ Chí Minh. chung cư DT 88m, gồm 2 PN...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 112 m2 41,52 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc CC An Gia Riverside đường Đào Trí, P Phú Thuận, Q7.* Giá 4,65 tỉ TL cho khách thiện chí.+ sổ hồng riêng dfaayf đủ (hỗ trợ vay...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ 400 tr dự án Midtown phú Mỹ Hưng Sakura căn hộ chung cư 91m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà hoàn thiện cơ bản...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 127 m2 66,93 triệu/m2
      cần Bán căn hộ chung cư Midtown M6 DT: 127 mét vuông - tke 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Hiện trạng: nội thất đầy đủ - Tầng cao view...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!