Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ 500tr chung cư The Peak Midtown Phú Mỹ hưng Q. 7.- chung cư DT 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.- nội thất đầy đủ nhà...
      Dự án The Peak Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7

      7.8 tỷ 106 m2 73,59 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Mỹ Hưng. Khu chung cư cao cấp ngay MT Nguyễn Lương Bằng, gần trường Canada và trường Nam TP.HCM, trường Hàn Quốc, trường Đài Loan và...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Skyline 3 PN, 2  toilet. Nhà mới 99 phần trăm rất ít sử dụng.DT: 83 mét vuông.Nhà hoàn thiện cơ bản.Giá bán ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 73 m2 31,51 triệu/m2
      - Vợ chồng chuyển công tác nên bán ngay chung cư Q7 Saigon Riverside. Nhà chưa sử dụng, nội thất luxury thông minh mới 100 phần trăm. Tặng bếp từ,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 7

      2.08 tỷ 75 m2 27,74 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Belleza vừa có SHR, vị trí toạ lạc ngay đường 15B liên kế ngay Phú Mỹ Hưng.- căn hộ chung cư có DT 75m, thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 7

      2.69 tỷ 69 m2 38,99 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 69  mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, view trực diện sông thông thoáng.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông hơi, phòng gym...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 113 m2 57,53 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Green Valley - Phú Mỹ Hưng.- Dt: 112,8m2 thiết kế thành 3 phòng ngủ.- Nhà đẹp, full NT. sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 69m.- Thiết kế: 2 PN, 2 toilet,, view đẹp.- Chuỗi tiện ích nội khu gồm phòng sinh hoạt...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 72 m2 42,37 triệu/m2
      Thông tin mô tả: - chung cư thiết kế 2 PN + 2  phòng vệ sinh- DT: 72  mét vuông - full nội thất. - Giá bán : ...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 80 m2 25,63 triệu/m2
      chung cư Belleza Apartment.Vị trí: Belleza Apartment nằm tại đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7 - vị trí đắc địa, tiếp giáp với nhiều khu vực lân cận như Phú...

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 7

      2.25 tỷ 62 m2 36,3 triệu/m2
      bán gấp căn LuxGarden 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia hướng Đông Nam, view sông trực diện.- Tặng nội thất: 01 máy lạnh, 01 máy nước...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tầng cao view sông The Era Town Đức Khải.DT: 85m2.Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 123 m2 47,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Dự án Cosmo City Nguyễn Thị Thập.- đầy đủ nội thất mới, thiết kế đẹp, sang trọng.- View hồ...
      Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 180 m2 50 triệu/m2
      Giảm giá sập sàn chung cư Riverside Residence. DT: 180m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, view nhìn sông trực diện. Nthành phố Hà Nội thất cơ bản....
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 110 m2 48,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư đẹp Scenic Valley.Nhà 110m thiết kế để ở nên làm rất đẹp, chỉn chu, nội thất tốt chỉ xách va li vô ở ngay.thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 7

      1.62 tỷ 99 m2 16,37 triệu/m2
      - DT: 99 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Đầy đủ các tiện ích nội, ngoại khu như TTTM, khu vui chơi, hồ bơi, Lotte Q. 7, đại...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ LuxGarden, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 145 m2 27,59 triệu/m2
      Bán Penthouse LuxGarden: Vừa sân vườn chung - vừa sân vườn riêng.- Tổng DT 145m2: Nhà 125m2 3 phòng ngủ 2 toilet + sân vườn 20m.- Nội thất trong...

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Nguyễn Lương Bằng, gần trường học quốc tế Nam TP.HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng,...- DT: 130Vm....
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!