Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      Công ty em chuyên bán chung cư MASTERI AN PHÚ Q. 2, cập nhật giá sp mới nhất.- chung cư DT: 29m2, nội thất đầy đủ, giá 1 tỉ950 tr bao thuế phí.- chung ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      * Vị trí dự án:- Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.-...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 501 m2, giá 52 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 501 m2 103,8 triệu/m2
      chung cư Thảo Điền Pearl cần bán căn Penthouse căn hộ góc tại tòa căn hộ A, có DT 501.36 mét vuông, DT sàn 448.9 mét vuông, sân vườn...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại dự án New City Thủ Thiêm.+ DT: 86m2.+ 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.+ View nội khu...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeview City, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      Lakeview City ngôi nhà phố một căn duy nhất DT 7x20m, giá siêu mềm chỉ 17tỉ. nội thất đầy đủcăn hộ góc, chừa hông.Thiết kế 3 tầng. Có logia.Di...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 475 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 475 m2 200 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0901...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 500 m2, giá 90 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 500 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ đổi chỗ ở nên cần bán biệt thự sân vườn hồ bơi rộng 500 mét vuông trong khu Compound Villas Thảo Điền Q. 2, TP.Hồ Chí MinhDT: 17m x...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Chương trình ưu đãi cho KH mua chung cư One Verandah Trong Tháng 5.1. Chương trình hỗ trợ LS vay NH:- KH sau khi TT đủ 30 phần trăm giá chung cư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 19,6 tỷ tại Quận 2

      19.61 tỷ 143 m2 137,07 triệu/m2
      sang nhượng chung cư Gateway 143m2, 4 phòng ngủ.View sông.Đang cho thuê giá 81,375 tr/tháng, có chỗ để oto.Giá sang nhượng: 19.6 tỉ.
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ góc Citi Home P. Cát Lái, Q. 2.căn hộ góc 73m2 thiết kế gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh hoàn thiện mới, bàn giao nội thất...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,55 tỷ tại Quận 2

      6.55 tỷ 85 m2 77,06 triệu/m2
      Tìm nhà đẹp không khó - Đã có Em Dung lo! Bán 2 phòng ngủ Feliz - Giá chốt độc quyền 6.550 tỉ - Full Đẹp.Hình ảnh thực tế 100 phần trăm về...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Gấp bán căn hộ chung cư Parcspring giá cực rẻ thị trường2 phòng ngủ 1 toilet tầng cao bancol thoáng mátGiá 2.350 tỉ bao thuế phíĐã có sổ ...
      Dự án PARCSpring, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,2 tỷ tại Quận 2

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      Sống và làm việc tại căn hộ chung cư The Sun Avenue sẽ đc tận hưởng tiện ích nội khu hoàn chỉnh: khu thương mại, nhà hàng, coffee, khu vui chơi, hồ bơi,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ view TP: + DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia, sân phơi, bếp.+...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl 2-3 PN. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 157 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 157 m2 210,2 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự COMPOUND, KHU THỜI BÁO KINH TẾ Thành phố Hồ Chí Minh, P. AN KHÁNH, Q. 2 (Đường 8m). DTKV: 8,42mx18,65m=157 mét vuông. diện ...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu dân cư Sông Giồng, 300 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 300 m2 150 triệu/m2
      Chủ Kẹt Tiền bán ngay Lô căn biệt thự Khu DC Văn Minh Ven Sông Giồng Ông Tố Sau Toà Nhà Novaland.DT: 300m2 (bìa đỏ)Giá: 45 tỉ (còn Thương Lương)liên ...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Do chuyển về quê sống nên nhiều gia đình cần bán lại căn 2 phòng ngủ PARCSpring tầng cao view thoáng nội thất đẹp chỉ dọn ở ngay. Sát BV trường học....
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!