Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 49 m2 79,6 triệu/m2
      Đây là căn hộ chung cư 1 phòng ngủ có bán gần như giá cực rẻ hiện tại, chính chủ đang cần tìm khách mua, FPLand hỗ trợ mọi thủ tục, hỗ trợ xem...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ view TP: + DT: 88m2+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia, sân phơi, bếp.+ pháp lí: bìa đỏ. giá 8.5 tỉ...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 66 m2
      Khu căn hộ chung cư có vị trí thuận lợi, gần trường học quốc tế, đầy đủ tiện nghi và shop tiện lợi. Bên dưới có khu vui chơi dành cho em bé, quản lý căn ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 500 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 500 m2 180 triệu/m2
      - Bán biệt thự đẹp khu compoud Thảo Điền Villas DT 500m2 sân vườn hồ bơi, căn hộ góc siêu đẹp chỉ 90tỉ- DT: 17x28 công nhận 500m2 thổ cư 100%- Kết cấu:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 280 m2, giá 28 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường nội bộ trục Trần Não, trung tâm P. Bình An, Q. 2:- Vị trí: Cách Trần Não chỉ 200m, Nội khu chỉ có 30 căn, dân trí cao Vip, yên...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 2 PNGIÁ 3,85 tỉDT: 70m2View thoáng, logia rộng, giá mềmVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ dàngNằm ngay vincom, Tuyến...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận 2

      1.74 tỷ 75 m2 23,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CC The Sun Avenue.căn hộ chung cư tháp SAV 3.DT 75m, view trọn Landmark 81.Gồm 2  phòng ngủ,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 340 m2, giá 55 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 340 m2 161,77 triệu/m2
      Suy Thoái Kinh Tế.bán nhanh căn biệt thự sân vườn hồ bơi ngay trung tâm P. Thảo Điền đường Quốc Hương.- DT 340m2 (ngang 12m).- Hiện trạng căn biệt thự...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 650 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 650 m2 123,08 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh biệt thự tâm huyết ngay khu Villas Phú Nhuận cao cấp Thảo Điền, Q. 2, cạnh nhà hàng ROSE VILLA.- DT: 20m*35m....
      Đường 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 101 m2 130,7 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ tầng cao Q2 Thảo Điền.đc: 21 Võ Trường Toản, P. Thảo Điền Q. 2.Suất người nước ngoài SPA quota.- View sông trực diện.- DT:...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư sang chảnh bậc nhất khu vực Q. 2, với cộng đồng dân cư văn minh, hệ thống an ninh rất nghiêm ngặt. - Nằm ở vị trí cách trung tâm TP...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 160 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 160 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố góc giá bao thị trường.Full NT kèm HĐ thuê mới ký 35 tr/th.DT 8x20m.
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Homyland 2.Giá: 2 tỉ 100 tr.Layout thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh DT 60 mét vuông.Nội thất thiết kế như ảnh.Là căn bán có giá cực ...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 2 tầng, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An KhánhMT đường 12m ngay gần Thái Thuận và Song hành An PhúDT đất : 10x16 = 160m2Xây dựng 1 hầm, 2 lầu và áp mái, 4  phòng ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 100 m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền- Giá : 7.xx tỉ, bé tỉ đã bao gồm thuế phí, còn thỏa thuận mạnh cho khách...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 50 m2
      Khách gửi bán chung cư cao cấp Metropole nhà siêu đẹp 1 phòng ngủ nội thất đầy đủ đẹp, đang có sẵn hợp đồng thuê đã đóng trước tiền 2 năm hiện...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!