Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 2 tầng, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự view sông dự án Lakeview City Q. 2.Diên tích đất: 160 mét vuông (7x20).DTXD: 254 mét vuông. Xây dựng 1 triệt 2...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      giá siêu mềm The Sun Avenue Q2 SPA quota 3 phòng ngủ căn hộ góc 104m2 rộng rãi nội thất mới.chính chủ đang cần bán giá cực tốt so với các căn...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Thông tin Thủ Thiêm Zeit River.đặt căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ: 300tr/đặt.đặt căn 4 phòng ngủ/ duplex thông tầng:...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      De Capella.116 Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Kết cấu căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công và ban công...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, giá 18,1 tỷ

      18.11 tỷ 143 m2 126,58 triệu/m2
      D'Edge Thảo Điền - Suất người nước ngoài (spa).bán nhanh chung cư D'Edge 3 phòng ngủ, 143 mét vuông, view sông, giá chỉ 18,1 tỉ (thỏa ...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Căn hộ Victoria Village, 3 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán villa Victoria Village Q2 - căn biệt thự song lập Victoria Village 240m 3 tầng.- giá siêu mềm nhất khu.- Bàn giao nhà thô để KH tự thiết kế theo ý...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 3 tầng, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Mua bán Nhà Thô - Nhà Hoàn Thiện dự án Mystery Villas Q. 2 (Tháng 3/2023) - Cạnh Đảo Kim Cương - Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2Loại hình: căn nhà ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 140 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 400 m2 350 triệu/m2
      MT Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT công nhận: 400 m. DTSD: ~ 578 m.Mục đích sử dụng: Làm nhà ở. Thời gian sử...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 1 tầng, 950 m2, giá 88 tỷ tại Đường 3 - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 950 m2 92,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự sân vườn đường số 3, P. Bình An, Q. 2, ngay Cầu Thành phố Hồ Chí Minh thuận tiện duy chuyển các Q. huyệnDT: 25m x 40mDTCN:...
      Đường 3, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 143 m2 83,92 triệu/m2
      bán ngay chung cư Gateway Thảo Điền - 4 phòng ngủ full full nội thất - Giá cực tốt đầu tư hoặc ở.- Tổng DT: 143 m2.- Layout: 4  phòng ngủ, 3...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 9,4 tỷ tại Quận 2

      9.4 tỷ 100 m2 94 triệu/m2
      Estella Height - Keppel Land Toà T4 Căn 2 phòng ngủ - 2WC nội thất đầy đủGiá sang nhượngTiện ích xanh - sạch - đẹp: Hồ bơi, fitness, công viên lớn...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 277 m2, giá 28 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 277 m2 101,09 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự đường nội bộ trục Trần Não, trung tâm P. Bình An, Q. 2:- Cách Trần Não chỉ 300m- DT: 16x17m vuông vức không lỗi phong thủy.- Hiện...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tầng cao Tháp Lotus.DTSD: 84 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.đầy đủ nội thất cao cấp.* Tiện ích căn hộ:Hồ bơi olympic...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      13.5 tỷ 143 m2 94,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư - 3 phòng ngủ 2 toilet 143 mét vuông.- 3  phòng ngủ: DT 143 mét vuông.- giá: 13,5 tỉ.- Bàn giao nội...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay 69 mét vuông 2 phòng ngủ Parspring.Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.Giá: 2,35 tỉ bao thuế phí.Nội thất cơ bản.căn hộ góc thoáng...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 104 m2 250 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm 104 m2, 3 phòng ngủ, nội thất cơ bản.View sông.Giá sang nhượng: 26 tỉ.Đã bàn giao năm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 75 m2 18,67 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền là một trong những dự án nổi bật trong khu vực Thảo Điền Q. 2. Khu chung cư luôn thu hút một lượng lớn KH đặc biệt là những người nước...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeview City, giá 17 tỷ tại Quận 2

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - DT: 5x20m xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Nhà Đông Bắc.- Sàn gỗ, bếp, phòng ăn tầng một bằng gạch men;- Khu vực dân cư để 2 chiếc oto bên ngoài và cây xanh...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!