Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư Screc II tại P. An Phú, Q. 2, DT 90 mét vuông (căn hộ góc), gồm 2 phòng ngủ lớn, 2  phòng vệ sinh, Phòng khách và...
      Dự án Screc II Tower, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Nhiều căn Empire city giá mềm nhất thị trường1 phòng ngủ - CB - 6.8 tỉ - 7.5ti1 phòng ngủ Full nt - Giá 7.5 tỉ - 8.5 tỉ - 10 tỉ2 phòng ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Hình thật - giá thậtCam kết giá siêu mềm nhất thị trường TPThành phố Hồ Chí Minh.* Thông tin sản phầm:+ Loại căn hộ chung cư: 2 PN + 2 phòng ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 155 m2 70,97 triệu/m2
      Hiện tại đang là căn đặc biệt giá thấp nhất thị trường mở bán. KH rỏ thị trường cân nhắc nhanh chóng.- Hổ trợ tốt nhất cho KH giấy tờ thủ tục mua bán từ...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Thủ Thiêm Lake View , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lakeview 2 Thủ Thiêm căn hộ góc view đẹp tại dự án Thủ Thiêm Lakeview. căn hộ chung cư có DT 100m2, gồm 3 phòng ngủ,...
      Dự án Thủ Thiêm Lakeview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 99 m2 75,76 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view sông.View sông yên tĩnh, thoáng mát cả ngày.giá thị trường căn 3 phòng ngủ tại...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Chủ gửi cần ra gấp nhà liền kề vườn khu sông Q. 2 DT: 5*20 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh GIá : 2ty8 Thuận tiện di...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      s
      Hải Đăng bất động sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều căn 2 phòng ngủ Parc Spring đủ tầng đủ view đủ hướng đa dạng và giá cả thấp nhất.Căn 2 phòng ngủ giá.- DT 2 phòng ngủ...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 286 m2, giá 49 tỷ tại Đường 13 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 286 m2 171,33 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự cũ.- đc: Đường Số 13, Khu phố 4, P. An Phú, Q. 2,- DT: 9,6 x 29,5m, (286m2).- Kết cấu: Trệt 2 lầu.- giá bán: 49 tỉ thỏa ...
      Đường 13, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lakeview City, giá 17 tỷ tại Quận 2

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - KĐT Lakeview City Novaland.- DT: 5x20m xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Nhà Đông Bắc.- Nhà đầy đủ nội thất đẹp, cao cấp Sàn gỗ, bếp, phòng ăn tầng một bằng...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      * Chủ cần bán căn 2 phòng ngủ bằng với giá gốc, tầng trung, view về trung tâm Thủ Thiêm, thỏa thuận đc.- Giỏ hàng giá mềm nhất và cạnh tranh nhất dự...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Giỏ hàng chuyển nhượng chính chủ Sol Villas & Phố Đông Village cập nhật mới nhất, chính xác nhất, giá mềm nhất T3/ 2023. Cam kết luôn là giỏ hàng sang ...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 320 m2, giá 60 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 320 m2 187,5 triệu/m2
      Khan hiếm!căn biệt thự sân vườn hồ bơi Thảo Điền.CN: 320 mét vuông (14x23m).- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu.- Gồm: 6 phòng ngủ, 6 nhà vệ ...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The River, giá thực, hình thực.The River Thủ Thiêm.Floor trên 10.DT: Thông thủy 84 mét ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 5 phòng ngủ, 216 m2, giá 14,55 tỷ tại Quận 2

      14.55 tỷ 216 m2 67,37 triệu/m2
      Đây là căn 4 PN có giá tốt nhất Vista Verde, cam kết giỏ hàng đầy đủ tất cả các căn trên thị trường, a/c thoải mái lựa chọn và mua đc chung cư phù hợp...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 32 tỷ tại Đường 33 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      CẦN bán ngay VILLA AN PHÚ AN KHÁNHDT 8x20mXây 1 hầm 2 lầu áp máiGiá bán ngay 32ty - giá mềm đầu tưgọi ngay 0909 297 ***
      Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chị khách gửi bán căn tâm huyết block căn hộ A2 Cantavil An Phú Căn A2-X CANTAVIL AN PHÚ, Q. 2 Nhà đang để không tiện coi và dọn vô ở ngay120 m2 tầng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!