Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 188 m2, giá 31,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 188 m2 167,56 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thủ Đức tại Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức. căn biệt thự căn hộ góc 2 MT, đường hẻm ô tô trước nhà rộng 7.3m.- DT...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      - Vị Trí: Toạ lạc tại MT Trần Não, P. Bình An, Q.2. Nằm trong Khu compound bảo vệ an ninh. Gần sông mát mẻ view trực diện Lank Mark 81 - công viên view...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 500 m2, giá 129 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      129 tỷ 500 m2 258 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự MT đường Nguyễn văn Hưởng, căn hộ góc 2MT siêu vị trí, siêu đẹp, nhà đẹp dọn vô ở ngay giá chỉ 129tỉ cho DT 500m2- DT 16x30 căn hộ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 75 m2 18,27 triệu/m2
      Tôi cần ra nhanh căn hộ chung cư Estella An Phú Q. 2.Cam kết làm việc chính chủ - không qua môi giới.- Thông tin căn hộ chung cư: 75m (2 phòng ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 72 m2 70,84 triệu/m2
      * Giỏ hàng hơn 100 căn (từ 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ, căn duplex, Garden Villa, Pool Villa, biệt thự trên không) đc cập nhật mỗi ngày:- chung cư...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 600 m2, giá 37,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.8 tỷ 600 m2 63 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự MT Đường số P. An Phú, Q. 2, TP.Hồ Chí Minh- DT: 14 x 20m, khuôn đất đẹp không lỗi phong thủy- Kết cấu: 3 Tầng, có 5 PN, Sân vườn,...
      Đường 2, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Bên mình có rất nhiều sp chung cư PARCSpring bán, đa dạng DT và giá cả thấp nhất có thể.chung cư bán:- DT 2 phòng ngủ, 69 mét vuông giá dao...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp Citihome p.Cát Lái, Q. 2DT: 65m gồm 2PN2 phòng vệ sinh, sổ hồng riêng, view hướng Đông Nam đón gió mát, phù hợp với người...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 79 m2 64,56 triệu/m2
      phòng kinh doanh: 0917 909 ***Ms Yến) - chuyên khu giỏ hàng có nhiều căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ - căn hộ thông tầng - Penthouse tại Khu chung cư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 105 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 300 m2 350 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập khu River Mark đường Trần Não, P. Bình An, Tp Thủ đức, TP.HCM. - DT đất căn biệt thự đơn lập 15x20m. - Xây dựng 1...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 76 m2 51,98 triệu/m2
      Tổng hợp bán CH 2 phòng ngủ The Sun Avenue - Q. 2 - giá siêu mềm chỉ 3 tỉ.Bán căn hộ chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      chung cư tọa lạc ngay tháp B - tháp TTTM với hàng loạt tiện ích ngay bên dưới cực kì thuận tiện cho việc di chuyển, mua sắm và giải tríTổng DT lên đến...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2

      1.78 tỷ 61 m2 29,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc Citisoho, Citiesto p.Cát Lái, Q. 2* Citisoho căn hộ góc 2PN2 toilet hoàn thiện nội thất xịn xò giá chỉ 1.78...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/ mét vuông.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 -...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 54 m2 47,23 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi tiết sẵn...
      Căn hộ Precia Quận 2, 24, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TẦNG CAO THE SUN AVENUE Q. 2Kết cấu bao gồm 3 PN và 2 nhà tắmcăn hộ chung cư thiết kế hiện đại bàn giao nội thất đầy đủ, Là...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 108 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 108 m2 106,49 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố khu F đường thông.- Khu Compound có bảo vệ 24/24, dân trí.- Tiện ích: Câu lạc bộ trẻ em, hồ bơi, gym, phòng yoga, sân tennis,...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 108 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 108 m2 152,78 triệu/m2
      Bán nhà Thạnh Lợi, Q2, 7m x 15.5m, 4 lầu giá 16.5 tỉ.DT: 108  mét vuông.+ Vị trí nhà đẹp, không gian thoáng mát, ngay cạnh trung tâm hành chính TP Thủ...
      Đường Số 100, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!