Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 168 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 168 m2 208,34 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh căn biệt thự trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 7x25m.Kết cấu nhà 3 lầu + áp mái.sổ hồng riêng chính chủ.giá chỉ: 35 tỉ TL.L/H: 0919 580...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      biệt thự tâm huyết làm để ở, từng chi tiết tinh tế. Thiết kế hiện đại và hoa lá sân vườn- Dt 160 mét vuông (8x20m)- Hầm 3 tầng- SHR mới hoàn công.-...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 39 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Thảo Điền, Q. 2.MT đường nhựa rộng 8m, thông ra Quốc Hương và Nguyễn Văn Hưởng.DT 200m, ngang 10m sâu 20m.căn biệt thự 1...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 122 m2 77,87 triệu/m2
      chính chủ Hàn Quốc cần bán căn Sadora Sala 3 phòng ngủ DT lớn giá rẻ.căn hộ góc - DT 122m2 - 2 logia siêu thoáng mát.Nhà đang trống - xem nhà dễ -...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Modan Home số điện thoại 0832 648 *** đã hoạt động trên thị trường Thủ Thiêm trong suốt 5 năm qua và đc biết đến với việc cung cấp dịch vụ tư vấn chọn căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Căn hộ Victoria Village, 2 tầng, 300 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 300 m2 166,67 triệu/m2
      Bán villa vườn tặng full NT xịn xò - căn biệt thự đơn lập Victoria Village 300m2 3 tầng.- Giá rẻ bất ngờ.- đầy đủ nội thất cao cấp.- Vị trí nằm giữa...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,24 tỷ tại Quận 2

      5.24 tỷ 90 m2 58,23 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá siêu mềm nhất thị trường Vista Verde, chính chủ thiện chí bán ngay, anh/chị KH tuyệt đối nên xem.L/H Trình: 0777...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chính thức ngày 05/05/2023 nhận đặt dự án zeit và dự kiến chào bán vào tháng 7 tới.chính sách bán hàng " dự kiến " của đợt 2.TT theo tiến độ:- Đợt 1:...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      * Vị trí dự án:- Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.-...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Giỏ hàng tổng hợp 3 phòng ngủ The Sun Avenue - Q2 view đẹp giá chỉ 50tr/m2.Bán chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu Thủ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 18,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      Chính sách TT có 1 - 0 - 2 trên thị trường với.* Quà tặng voucher gói nội thất.- căn nhà phố liên kế tặng voucher 1 tỉ.- căn nhà phố thương mại tặng...
      Dự án Senturia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 49 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 177 m2 276,84 triệu/m2
      Villa đường số 8B, An Khánh, Q2- DT : 9,5x19m. Công nhận: 176.9m2- Kết cấu: Hầm 3 Lầu Sân thượng, có thể nhận nhà ngay.- Vị trí: Góc 2mt, cách Nguyễn Quý...
      Đường 8B, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      The Sun Avenue Q. 2.Chủ hạ giá bán gấp căn 3 phòng ngủ - 2toilets (80 mét vuông).nội thất luxury như hình, chỉ xách va li vào là ở ngay.Giá:...

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 805 m2, giá 310 tr tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      310 triệu 805 m2 0,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Siêu Villa Mặt Sông Tp Sài Gòn Khu Compound Cao Cấp Thảo Điền Q. 2 DT: 18 x 44 công nhận 805m2 đất, mặt sông 19m, có bến đỗ du thuyền...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 2

      2.4 tỷ 42 m2 57,15 triệu/m2
      Vị trí : Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)Cách TT Q1 chỉ 5 đi ph qua cầu Hồ Chí Minh. Sông Hồ Chí Minh bao bọc xung quanh...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ, 2 toilet....
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 1 tầng, 305 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 305 m2 281,97 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông trong khu Compound vip nhất nhì Thảo Điền, Q. 2.Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 15m x 21m khoảng 305m2.Kết cấu: căn biệt ...

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 108 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 108 m2 152,78 triệu/m2
      Bán nhà Thạnh Lợi, Q2, 7m x 15.5m, 4 lầu giá 16.5 tỉ.DT: 108m2.+ Vị trí nhà đẹp, không gian thoáng mát, ngay cạnh trung tâm hành chính TP Thủ Đức, gần chợ...
      Đường Số 100, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!