Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 116 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 116 m2 198,28 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị Trí: MT khu phân lô nội bộ P. Thảo Điền.+ Nhà chủ xây chắc chắn đúc BTCT 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng, mái che cốt thép, có thang máy, điện 3...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 0 m2
      chính chủ ngộp bank bán căn biệt thự Thảo Điền Q2:- DT: 10 x 11m CN 110.2 mét vuông.- Kết cấu: Nhà trệt 2 lầu.- pháp lí: Công chứng sang tên trong...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu dân cư Sông Giồng, giá 17,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ nhà mặt tiền: 5,8x18m, 6x18m, 6x20m, 7,4x19m, 8x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 290 m2 89,66 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên con đường cách Trần Não 100m liên thông với các đường Lương Định Của, Trần Lựu.- DT: 17x17m. Dtcn: 290 mét vuông thổ cư...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 31,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 95 m2 331,58 triệu/m2
      Phan Điền chuyên mua bán ký gửi mua bán cho thuê KĐT The Global City.- CẮT LỖ SÂU ngôi nhà PHỐ THE GLOBAL CITY- DT 5x19m. - Xây dựng 1 trệt 4 lầu. - giá...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 300 m2 133,34 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà nằm trên MT đường rộng 12m thông thoáng với các đường Trần Não, Lương Định Của, Trần Lựu, Song Hành.- DT: 300 mét vuông thổ cư...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33,6 tỷ

      33.6 tỷ 160 m2 210 triệu/m2
      DT đất: 8x20m - bìa đỏ cá nhân.Vị trí: MT đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, ngay sau ủy ban nhân dân Q. 2 - hiện nay là ủy ban nhân dân TP Thủ Đức...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 46 tỷ tại Quận 2

      46 tỷ 138 m2 333,34 triệu/m2
      sang nhượng chung cư The Metropole Thủ Thiêm 138m2, 3 phòng ngủ nội thất cơ bản.View sông.Giá sang nhượng: 46 tỉ.Dự kiến bàn giao: 2023.
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      * phòng kinh doanh - sang nhượng Feliz En Vista 0907 055 ***Em Nhung) luôn cập nhật giá rẻ nhất thị trường.* giá chính xác 200 phần trăm từ chính...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Pkd Chuyên Sang Nhượng Feliz En Vista Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 101 m2
      1. Căn 1 phòng ngủ: Giá dao động từ 5 - 6 tỉ.Mã căn W. 2x. 10 | View TP/XLHN | 5,25 tỉ all - in. Thu hồi vốn.Mã căn W. 2x. 10 | View TP/XLHN | 5,4 tỉ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phòng kinh doanh - Masteri Homes Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      - LH xem nhà ngay: 0938 885 *** Mr. Quan- chung cư 3 PN - DT 125m2- Tháp thương mại mới nhất của dự án - Sảnh đẹp nhất dự án - giá tốt nhất dự án - sp hiếm...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 97 m2 113,41 triệu/m2
      chung cư hạng sang Thu Thiem Zeit River - GS E&C trong tương lai.- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.3 - 3.7 - 3.11 KĐT mới Thủ Thiêm.-...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      + căn hộ chung cư DT 61m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,7 tỉ.+ căn hộ chung cư DT 64m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ căn hộ chung...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 89 m2 84,27 triệu/m2
      SHR sẵn sang tên công chứng ngay và luôn, thủ tục cực kì đơn giản nhanh gọn.Gọi Em Duy: 0904 875 ***Zalo/Viber) để nhận thêm thông tin chi tiết sớm nhất.Giá...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      - Chỉ 12 tỉ 5 sở hữu ngay chung cư Estella Heights tháp thương mại cực đẹp- Nơi linh khí hội tụ, Mang đến cảm xúc không thể nói thành lời--------- DT...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 97 m2, hướng Đông - Bắc, giá 13,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.2 tỷ 97 m2 136,09 triệu/m2
      chung cư hạng sang Thu Thiem Zeit River - GS E&C nhận đặt GĐ 2- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.3 - 3.7 - 3.11 KĐT mới Thủ Thiêm.- Quản...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 209 m2, giá 38 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 209 m2 181,82 triệu/m2
      Bán nhà An Phú Q. 2 ngay Metro An Phú.DT đất 209 mét vuông (ngang 10 dài 20,9).Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu.Đông Nam.giá 38 tỉ.
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!