Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 2

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ tốt nhất dự án.DT 68m2.logia hướng Tây Nam.Cửa hướng Đông Bắc.contact: 0862 182 ***
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,4 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 26 tr tại Phố 49 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 triệu 200 m2 0,13 triệu/m2
      Cần bán căn [ căn biệt thự Song Lập ]- Thiết kế rất đẹp - DT Đất 10x20, Đường 49 P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức ( Q. 2 cũ ). Khu vực quy hoạch đồng bộ,...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 322 m2, giá 24,99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.99 tỷ 322 m2 77,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Lê Đình Quản, Q. 2, 330 mét vuông, ngang 20m, lô góc 3 MT. Chỉ 24 tỉ 990. Xem ngay.+ DT khủng 322 mét vuông (16 x...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư 1  phòng ngủ Empire City view đẹp, nội thất sang trọng, giá cực tốt thuộc dự án Empire City Thủ Thiêm.- 1 phòng ngủ &...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Empire City Thủ Thiêm cập nhật ngày 16/05/2023, Đoàn Việt Hà (DN Realty) SDT 0901 691 *** đã làm thị trường Empire City đc 6 năm, tư vấn chọn căn theo nhu...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 356 m2, giá 72 tỷ tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 356 m2 202,25 triệu/m2
      Lô góc 17.5x22m, Thạnh Mỹ Lợi Villas, Hầm 5 lầu, chỉ 72 tỉ- Đường rộng 20m, gần Đảo Kim Cương, Q. 2, TP. Thủ Đức- liên hệ: 0938 618 *** Tuấn
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 190 m2, giá 20,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.9 tỷ 190 m2 110 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay trong tháng 3/2023 - biệt thự song lập - P. Cát Lái - Q. 2 Sài Gòn (Nay là TP Thủ Đức) - Từ 25 tỉ giảm còn 20.9 tỉ.biệt thự song lập...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 400 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 400 m2 375 triệu/m2
      Bán villa nội khu Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, tp Thủ Đức.DT công nhận 400m2, DTSD 578m2.Nhà đẹp, có nội thất, vị trí giao thông thuận lợi, gần nhiều tiện...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Nguyên ngôi nhà phố CitiBella 2 - P. Cát Lái, Q. 2.DT 5x17m, xây dựng 1 trệt 2 lầu.Mặt đường 24m trục chính toàn khu.Đối diện khu căn hộ chung cư...
      Dự án Citi Bella 2, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 157 m2, giá 41 tỷ tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 157 m2 261,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 29/15 Lưu Đình Lễ - đường D4 P. Bình Khánh, Q. 2.căn biệt thự compound an ninh, khu thời báo kinh tế Tp Thành phố Hồ Chí Minh...
      29/15, Đường Lưu Đình Lễ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận 2

      2.19 tỷ 67 m2 32,54 triệu/m2
      CAM KẾT GIÁ SIÊU RẺB.ÁN căn hộ góc căn hộ thông tầng LA ASTORIA đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT 67m2.căn hộ góc...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,66 tỷ tại Quận 2

      1.66 tỷ 53 m2 31,33 triệu/m2
      19 căn hộ chung cư Citi Alto cần chuyển nhượng giá cực tốt tháng 05/2023.Cam kết tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ mua căn hộ chung cư tốt nhất dự án.I) tòa ...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 165 m2, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 165 m2 254,55 triệu/m2
      căn biệt thự Thảo Điền, khu 204B đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.Thông tin căn biệt thự đang bán này như sau:Vị trí: Mặt đường 12m khu...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 113 m2, giá 23 tỷ tại Đường 4 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 113 m2 203,54 triệu/m2
      - Vị trí: P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (Q2 cũ), TP. TP.HCM.- DT: 113 mét vuông (10.3m x 11.1m).- Kết cấu: Trệt + Lửng + 3 Lầu + Sân thượng. Nhà gồm: 9...
      Đường 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 210 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 210 m2 261,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền, Nguyễn Văn Hưởng, TP Thủ Đức - Q. 2 - DT 10x21m, 4 lầu, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, hồ bơi, 55 tỉ.liên hệ Tú 0906 331 ***
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 280 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 280 m2 314,29 triệu/m2
      - căn biệt thự nằm trong khu compound Mystery Hưng Thịnh, kế bên Đảo Kim Cương, Q. 2. Nằm trên trục đường D4.- DT: 14x20; Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, mái.-...
      Đường D4, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, giá 105 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 0 m2
      - DT: 20x25.- DT đất: 502,3  mét vuông, DT XD: 147,4  mét vuông, DT sàn: 297,3  mét vuông.- Kết cấu: Trệt - 2 lầu, 5 - 6 phòng ngủ.-...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!