Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 355 m2, giá 59,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.9 tỷ 355 m2 168,74 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ gửi bán ngay căn biệt thự khu compound bảo vệ 24/07 giá cực tốtDT : 19x20m CN 355m2Kết cấu : 3 Tầng view thoáng đẹp Khu vực yên tĩnh...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      bán gấp chung cư 3 PN, đầy đủ nội thất, nhà ở rất mới mua về có thể ở hoặc đầu tư cho thuê ngay mỗi tháng 17 tr.Thông tin mô tả.- DT: 85m2, 3 PN, 2...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      12.9 tỷ 93 m2 138,71 triệu/m2
      bán ngay 2 phòng ngủ chung cư Tilia Empire City Thủ thiêm.Full NT cao cấp.View thoáng hướng mát.Giá 12,9 tỉ có thỏa thuận.contact 0903 979 ***
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 2

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      - Thiện chí cần bán nhanh căn hộ chung cư Imperia An Phú.+ Loại căn 2 PN, 2 toilet, lô gia phơi đồ. + DT 95m2.+ Giá: 4,850 tỉ. đã bao gồm thuế phí...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 2

      1.78 tỷ 61 m2 29,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc Citisoho, P. Cát Lái, Q. 2DT 61m gồm 2 PN 2 vệ sinhTầng cao căn hộ góc, view thoángNhà mới, thiết kế đẹp vào ở liềnĐầy đủ tiện...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 89 m2 129,22 triệu/m2
      Bán chung cư góc dự án Thảo Điền Green, view sông Tp Sài Gòn + LandMark 81.- Mã căn: 08.- DT: 88.59 mét vuông.Hãy contact L/H: 0963 087 *** - Duyên...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 104 m2 84,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 209 m2, giá 50 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 209 m2 239,24 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự khu compound vip đường Xuân Thủy - P. Thảo Điền - Q. 2.- Kết cấu: Hầm 3 lầu - nhà mới thiết kế đẹp - nội thất đầy đủ cao cấp.-...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.05 tỷ 38 m2 27,64 triệu/m2
      chung cư Thủ Thiêm Green House Q. 2 - TP Thủ Đức sở hữu vị trí đắc địa MT Đường Võ Chí Công, P. Thạch Mỹ Lợi.Với giá từ 26 đến 28 tr/ mét vuông đã và...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      bán ngay căn Citihome tại P. Cát Lái, Q. 2DT 85m gồm 3 PN 2 vệ sinhNhà mới, tầng trung view siêu đẹpĐầy đủ tiện ích nội khusổ hồng riêng chính chủ sở hữu...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      TIn tốt hôm nay - 2 PN góc - view hồ bơi - giá 7.4 tỉ (Toàn bộ hình ảnh thực tế ngôi nhà đều đc đính kèm theo bài topic quảng cáo).- Công ty bất động sản...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Thiện chí bán ngôi nhà phố rất tâm huyết vì chủ đang cần tiền, tổng DT đất 120m2, nhà liền kề Phố Đông.DT: 6x20, sàn xây dựng 223m2,.garage ô tô, mặt...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      - Dự án đc phát triển bởi VGSE (công ty thuộc GS E&C, Nam Hàn), minh chứng qua nhiều dự án trong và ngoài nước: GS Metrocity 1.1, Xi Riverview Palace, tuyến...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      chính chủ Thiện chí bán rất gấp Căn 3 phòng ngủ Tháp Thương mại T3 - Cam kết giá cực rẻ thị trường Estella HeightsNói không với tin ảo - Đăng tin...

      Bán nhà lk 2 tầng, 175 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 175 m2 41,72 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế Citi Bella - MT đường trục chính 24m đối diện căn hộ Citi Alto, Citi Soho của Kiến Á trong KĐT 152 ha Cát Lái, Q. 2.* Có...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Tây, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 87 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 87 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ Vista Verde tòa T1 - DT 87 mét vuông/2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh/logia rộng rãi view đẹp.căn hộ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 200 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      200 tỷ 201 m2 995,03 triệu/m2
      Đẳng cấp Thủ Thiêm.The River Thủ Thiêm: Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ - DT cực lớn, view trực diện sông SG - xem nhà 24/24.- Loại  phòng ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!