Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề Căn hộ Victoria Village, 2 tầng, 288 m2, giá 46 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 288 m2 159,73 triệu/m2
      bán gấp biệt thự Đơn Lập Victoria Village- Căn Góc 288 mét vuông- Giá bán 46 tỉ - gọi ngay Nghĩa 0918 753 ***- Diện tích đất : 287m2- Diện...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 85  mét vuông.- Lầu cao, view sông Q1.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Giá 11.5...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư góc 2PN2 phòng vệ sinh có nội thất cơ bản đc: căn hộ Citi Home P. Cát Lái Q. 2 tòa căn hộ A lầu 11 Đã có SHR sẵn,...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 555 m2, giá 95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 555 m2 171,18 triệu/m2
      Chính chủ định cư NN cần bán rất gấp căn biệt thự GÓC 2MT Khu Compound vip Đường Trần Não, Bình An, Q. 2 (TP Thủ Đức):DT: 21x26m, CN 555 mét ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 120 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 logia rộng.- sổ hồng riêng.- Xem nhà dễ.- Giá: 4,9 tỉ.Tiện ích: Hồ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Eco Smart City Thủ Thiêm , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 18,89 tỷ

      18.89 tỷ 88 m2 214,64 triệu/m2
      Thủ Thiêm Eco Smart City Lotte có vị trí tọa lạc thuộc phân khu số 2A của khu đô thị mới Thủ Thiêm. Dự án là 1 trong 8 phân khu chức năng của khu đô thị...
      Dự án Eco Smart City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 125 m2, thỏa thuận tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp dự án Zeit Xii Thủ Thiêm. Loại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, DT 125.8 mét vuông, view trực diện hồ bơi, sân...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Kết Hợp Giữa căn hộ thông tầng - Penthouse - Dual Key.- DTSD tổng cộng: 175m2 ( 97,8m2 sàn trệt và 77,2m2 tầng thông )- Tổng số...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      View chụp 100 phần trăm thực tế từ logia chung cư - hàng tốt khó tìm - call ngay Vy xem liền trong ngày.- Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - không...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      liên hệ phòng KD: 0938 390 *** - Ms. Thúy (Zalo/Viber). Luôn cập nhật giỏ hàng mới nhất, loại chung cư đa dạng và giá mềm nhất thị trường. Đáp ứng đầy...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.Giá 4,9x tỉ (bao phí thuế) thỏa thuận mạnh cho khách mua nhanh, tiền mặt.- căn hộ góc, view thoáng.- Đông ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2

      1.87 tỷ 73 m2 25,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư MASTERI THẢO ĐIỀN, Q. 2 - DT: 73 mét vuông. Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm. - block căn hộ T2, Tầng trung-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 310 m2, giá 27 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 310 m2 87,1 triệu/m2
      Không còn nhu cầu sử dụng !!!Cần Bán Villa MT sông Hồ Chí Minh P. Thảo Điền Q. 2 Tp Thủ Đức+ Vị trí : khu compound đường Thảo Điền+ DT 11x28m vuông vắn...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 352 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 352 m2 167,62 triệu/m2
      căn biệt thự mới khu Compound có bờ sông công viên riêng thoáng mát, Thảo Điền, Q2:- DT: 18 x 20m - công nhận: 352 m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu: garage - phòng...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3000 m2, giá 350 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      350 tỷ 3000 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán kín biệt thự MT Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2 nay là P. Thảo Điền, TP Thủ Đức:- DT: 40x60 nở hậu đẹp, công nhận 2500 mét ...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 220 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 220 m2 250 triệu/m2
      - Nội khu 204 Nguyễn Văn Hưởng, thảo điền, Q. 2.- Khu vực an ninh đảm bảo, dân cư tinh hoa.- DT: 10x22; CN 220m2. KC: trệt 2 lầu. Gồm 4 PN, phòng khách,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 37,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.8 tỷ 95 m2 397,9 triệu/m2
      - căn biệt thự Vườn, Giá 37.8 tỉ/Căn. Khu Nhà Giàu Mới Tại Q. 2- DT 5x19m (95m), thiết kế 1 trệt + 4 lầu.- Gần Kênh Đào Nhạc Nước 2  kilomet- Ngay...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      M
      Biệt Thự Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Chủ định cư cần bán ngay căn biệt thự P. Bình An Q. 2.- DT 8x15m vuông vắn công nhận 120 mét vuông.- Kết cấu trệt 2 lầu, nhà mới gồm 4 phòng ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!