Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 98 m2 54,6 triệu/m2
      Do chuyển về quê nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ Vista Verde DT 98  mét vuông căn lớn của dự án. Nhà full NT có sổ hồng riêng hỗ trợ vay NH....
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2

      1.87 tỷ 62 m2 30,17 triệu/m2
      căn hộ CitiEsto (sắp có sổ).căn hộ góc tầng trung, view TP LandMark, Bitexco, .... cực chill.Kết cấu 2pn2 toilet 62m2Giá bán ngay 1,870 tỉ bao...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 52 m2 54,43 triệu/m2
      Năm 2018 mình có mua một căn hộ New City Thủ Thiêm Q. 2.- DT: 52 mét vuông.- giá cần bán lỗ: 2.830 tỉ bao hết.- Sẽ trừ ra 185tr tiền sổ cho quý...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn New City:- Tháp Babylon, lầu trung- View công viên mát mẻ- DT 75 mét vuông, nội thất đầy đủ cao cấp- Đang có sẵn HD...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 79 m2 68,36 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah, nội thất đầy đủ làm để ở nên rất chỉnh chu. Để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      chính chủ cần xoay dòng vốn KD, nên bán nhanh căn hộ chung cư D'Lusso.Đây là trục căn đặc biệt khan hiếm, cả dự án chỉ có 1 trục căn duy nhất (19 căn...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 135 m2 57,78 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.* Vị...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      Bán chung cư Sarimi Sala.- Giá: 8 tỉ 8 bao hết phí.- DT 88m2 tặng đầy đủ nội thất 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- View hồ bơi.- pháp lí: Đã...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 15,3 tỷ tại Quận 2

      15.3 tỷ 140 m2 109,29 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn Lakeview ngay song hành An Phú. Đang có hợp đồng thuê 35tr/Tháng.
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 75 mét vuông, vì bán nhanh nên để lại giá mềm nhất có thể, giá chỉ 2 tỉ 250 tr (Đã...
      Dự án Homyland 2, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      * Chuyên bán Estella Heights. Căn thật, hình thật, cam kết giá mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm thông...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 400 m2, giá 88 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 400 m2 220 triệu/m2
      Cơ hội cho mọi người có thể đầu tư vào Thảo Điền, nơi lý tưởng mà các quan chức sinh sống các NĐT nước ngoài đang tập trung về.
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong thángDT: 69.1m.Vị trí chung cư: căn hộ góc block căn hộ B, tầng 22Vị...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 1 tầng, 277 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trúc Đường - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 277 m2 108,31 triệu/m2
      Hết HĐ thuê, cần sang nhượng biệt thự MT sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh tại Thảo Điền Q. 2.DT 10 x 27 công nhận 277,3 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1...
      73, Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Dlusso!TK: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.DT: 64,8m2.Ngay tầng tiện ích hồ bơi, BBQ, vườn treo...View sông...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 2

      1.45 tỷ 74 m2 19,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE SUN AVENUE, Q. 2DT: 73.09m2Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắmHướng hướng Đông NamĐầy đủ nội thấtGiá 1 tỉ 450L/H DUY 0582 041 ***căn hộ ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!