Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      34 tỷ 164 m2 207,32 triệu/m2
      chung cư Empire City Thủ Thiêm bán tại tầng trung tòa căn hộ Cove Residence, gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp, logia,...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 620 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 620 m2 141,94 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Sân Vườn, Hồ Bơi Khu compound Phú Nhuận, P. Thảo Điền, Q. 2- DT: 18m6 x 33m- DT Công nhận: 620m2 - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (hình minh...
      Đường 58, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Em chuyên bên nhà đất Q2.căn hộ giá mềm nhất thị trường mua để ở hay đầu tư đề đc ạ.Giá chỉ 80 tr/m2.Chung thì dao động 5 tỉ trở lên full nội thất tiện...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,49 tỷ tại Quận 2

      1.49 tỷ 80 m2 18,63 triệu/m2
      Bán chung cư 2p Homyland Riverside, Q. 2DT: 80m2, gồm 2 phòng ngủ, 2wcĐầy đủ các tiện ích như: Chợ Công Thành, BV Q. 2, trường cấp ...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 210 m2, giá 38 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 210 m2 180,96 triệu/m2
      45 giảm còn 38 tỉ - Chính chủ bán căn biệt thự Q. 2 - DT 10 x 21m. Trệt 2 lầu. giá cực rẻ - giá đầu tư.- DT: 10 x 21m - công nhận: 210 mét vuông -...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 270 m2, giá 57 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      57 tỷ 270 m2 211,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Trần NãoKhu Vip Villa ABC compoundDt 270m² (15x18m )- Nhà rất mới đẹp, khu cực an ninh yên tĩnh, đẳng cấpNhà đẹp 3 lầu, mở bán 57 tỉ, có...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 459 m2, giá 106 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      106 tỷ 459 m2 230,94 triệu/m2
      Biệt thư ĐƯỜNG SỐ 44, Thảo Điền, Q2- DT: 458,9m2 đất (17,66 x 24) nở hậu 19.44m2- căn biệt thự 3 tầng, có Hồ Bơi lớn. - Sẵng HĐ thuê: 6000$/tháng Trong 7...
      Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 9,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.56 tỷ 100 m2 95,5 triệu/m2
      khu dân cư Phố Đông Villa - Q. 2 - Cát Lái - TP Thủ Đức DT: 5 x 20 ( nhà hoàn thiện bên ngoài với kết cấu Trệt + Lửng + Lầu + Sân Thượng ) Tiện ích xung...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 41 m2 30,49 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ 10 Mẫu P. Bình Trưng Đông Q2 lầu 3.Dt: 41 mét vuông.Giá chỉ: 1ty250.Sổ riêng, có hỗ trợ vay bank.liên hệ ngay 0902 851 ***
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,39 tỷ tại Quận 2

      4.39 tỷ 103 m2 42,63 triệu/m2
      Hot! Do chuyển về quê sống nên gia đình cần bán.Căn 3 phòng ngủ Krista full NT.Tầng cao view thoáng đẹp.Tiện ích: Hồ bơi, fitness,...Sát BV trường...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 1092 m2, giá 260 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      260 tỷ 1092 m2 238,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền, khu compoound Nguyễn Văn Hưởng gần Xi River view Palace, khu căn biệt thự đẳng cấp có view sông Hồ Chí Minh rất đẹp.- căn ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 49 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2

      2.15 tỷ 49 m2 43,88 triệu/m2
      Cần tiền KD bán gấp căn office tel The Sun Avenue giá thấp hơn giá gốc CĐT.- DT: 48,8m2, tháp SAV1 đã hoàn thiên cơ bản.- giá: 2,150 tỉ (có thỏa thuận).-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Sala Sarimi 2 phòng ngủ 88 mét vuông nhà đẹp view đẹp. Đã có Sổ.giá mềm nhất, giảm còn 8,5 tỉ (có TL).hotline xem nhà: 0944 187 ***zalo /viber).
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 61 m2 30,33 triệu/m2
      căn hộ CitiEsto (sắp có sổ).căn hộ góc tầng trung, view hướng Đông Nam cực mát.Giá bán nhanh 1,850 tỉ bao 102 phần trăm (đầy đủ nội thất đẹp,...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 103 m2 106,8 triệu/m2
      Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá siêu mềm nhất - cập nhật hàng giờ.-...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!