Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 14,8 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.8 tỷ 100 m2 148 triệu/m2
      - DT 5x20, nhà thô, giá 14.8 tỉ đường 12m.- DT 7x20, nhà hoàn thiện nội thất, hướng nam, giá 16.5 tỉ thỏa thuận.- DT 6x20, hoàn thiện nội thất, hướng tây,...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2

      2.65 tỷ 115 m2 23,05 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư IMPERIA AN PHÚ, Q. 2- DT: 115.2 mét vuông.- Kết cấu: 3 PN và 3 phòng tắm.- logia rộng rãi thoáng mát, có view nội khu tuyệt...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      chung cư có chủ sở hữu người Nhật. Thuộc 30 phần trăm chung cư cho người nước ngoài. Nên chỉ có thể chuyển nhượng cho người ngoại quốc.
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Căn duy nhất Đông Nam gió mát quanh năm.giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay.-----------.- Mật độ thấp chỉ 5 căn/sàn, layout thoáng, 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 210 m2 180,96 triệu/m2
      Ngộp bank bán gấp.bán gấp - căn biệt thự dự án Mỹ Mỹ - đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Q. 2.- DT: 10 x 21m - CN: 210  mét vuông.- Hiện trạng:...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 170 m2, giá 42 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 170 m2 247,06 triệu/m2
      TIN THẬT! GIẢM 8 tỉ bán ngay căn biệt thự 26B NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P THẢO ĐIỀN, Q2-DT 10x17m, sàn 450m2-Kết cấu 3 lầu, gồm 6 phòng ngủ, garage để đc 2...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có nhà để xe xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, penthouse, nhà phố thương mại shophouse, hỗ trợ vay...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      THỜI ĐIỂM VÀNG ĐỂ SỞ HỮU chung cư TẠI NEW CITY VỚI 3  phòng ngủ CHỈ 5.1 tỉ LH 0935 112 ***- chung cư 3  phòng ngủ có giá sang nhượng tốt nhất...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Citi Home P. Cát Lái, Q. 2.Căn thường 65m2 gồm 2PN2 phòng vệ sinh giá 1.65 tỉ, sổ hồng riêng sẵn.căn hộ...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 1 tầng, 1311 m2, giá 105 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 1311 m2 80,1 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn đường Thạnh Mỹ Lợi, Nguyễn Thị Định, Q. 2.20x50m, nở hậu 36m, góc 3 MT cực hiếm.Công nhận 1311m2, giá 105 tỉ (chỉ 80tr/m2).Cách ủy ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 125 m2 160 triệu/m2
      chung cư HẠNG SANG THU THIEM ZEIT RIVER - GS E&C TRONG TƯƠNG LAI- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.3 - 3.7 - 3.11 KĐT mới Thủ Thiêm.-...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP....
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 105 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 300 m2 350 triệu/m2
      chính chủ rất cần tiền gửi em bán ngôi nhà ngay tuyến đường thương hiệu Song Hành, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức.DT: 15m*20m, DTCN 300m2, khuôn đất rất vuông...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 8,73 tỷ tại Quận 2

      8.73 tỷ 102 m2 85,59 triệu/m2
      Cam kết đây là chung cư 102m2 view nội khu có giá siêu mềm nhất hiện tại trên thị trường. Đặc biệt nhà trống dọn vào liền, sẵn sổ công chứng mua bán ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 119 m2 96,64 triệu/m2
      Tin trực tiếp chính chủ - Bán căn 2 phòng ngủ trực diện cả sông Saigon lẫn view LM81 - DT 119m2 - giá 11,5 tỉ (TL mạnh) - view đẹp nhất nhì Đảo Kim...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Biệt thự Sol Villas, 4 tầng, 220 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 220 m2 113,64 triệu/m2
      + Vị trí: 1145 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh+ DT: 220m2 (10x22m), 4 tầng gồm 5 PN , 5 phòng  toilet, 1 PN cho người giúp việc+ Đã...
      Dự án Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!