Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGIÁ 3.1 tỉDT:55m2 sổ hồng riêng pháp lí đầy đủ, đầu tư sinh lời nhanh nhiềuVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi dễ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Em Kha chuyên thị trường One Verandah, bên em đầy đủ giỏ hàng từ hàng chuyển nhượng chính chủ gửi đến hàng trực tiếp từ CĐT cả bán và thuê. Cập nhật thường...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 480 m2, giá 110 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 480 m2 229,17 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự Sân vườn hồ bơi khu compoud Thảo Điền 1 trục chính khu 146 Nguyễn Văn Hưởng chỉ 110tỉ- DT: 19x26 công nhận 480 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,69 tỷ tại Quận 2

      1.69 tỷ 64 m2 26,41 triệu/m2
      chung cư CENTANA THỦ THIÊM, Q. 2DT: 64mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmNội thất cơ bản như hình - Tầng trungpháp lí: SHRchung cư có vị trí cách Trường mẫu giáo...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      bán ngay Sadora 2  phòng ngủ.Nội thất mới tinh, siêu xinh, siêu xịn.Sadora - khu đô thị Sala Đại Quang Minh;Tháp B;Căn 2  phòng ngủ...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2

      1.68 tỷ 56 m2 30 triệu/m2
      Không đủ tiền trả lãi NH cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh (56 mét vuông) Đông Nam tầng cao view sông mát mẻ, nội thất cơ...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp - Giá cực tốt chốt ngay kẻo lỡ.liên hệ ngay: 0906 891 *** Vân Sơn (Call/zalo/viber) xe nhà ngay.Tổng DT căn hộ chung cư lên đến 85m2 đc thiết...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), giá 90 tỷ tại Quận 2

      90 tỷ 280 m2 321,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Villa Diamond island khu compound an ninh 24/7 Dt đất 14X20diện tích sử dụng 800m2Tầng hầm full đất: tầng giải trí, phòng chiếu...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận 2

      2.95 tỷ 73 m2 40,42 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT 101m2, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Thiết kế logia, lô gia, bếp kín.- Tặng nội thất cho khách.- giá: 3,85...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 135 m2, hướng Đông - Nam, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      * Chính thức nhận giữ chỗ toà T2 - Tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 và Bitexco.* đặt loại căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      bán gấp SADORA 2  phòng ngủ [[NỘI THẤT MỚI TINH, SIÊU XINH, SIÊU XỊN]] Sadora-khu đô thị Sala Đại Quang Minh; Tháp B; Căn 2  phòng ngủ...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 71m2, 2 PN, ban công, ban công... Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn có các căn giá siêu mềm:DT: 48,5m2, 1 PN, ban công phơi đồ... Giá: 1,9 tỉ.DT: 73m2, 2...

      Cần bán ngay chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cần chuyển nhà bán ngay nhiều căn căn hộ PARCSpring.L/H Loan 0919 004 ***Viber/Zalo).- chung cư lầu cao, thoáng.- Đã có sổ hồng riêng, pháp lí rõ...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ dự án Imperia.Dự án nằm ngay trung tâm Q. 2, dễ di chuyển ra các Q. lân cận, gần nhiều nhà hàng, quán ăn.Thông tin...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 212 m2, giá 45,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45.36 tỷ 212 m2 213,93 triệu/m2
      liên hệ ngay liên hệ ngay phòng kinh doanh Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 600 m2, giá 110 tỷ tại Đường Đặng Hữu Phổ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 600 m2 183,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền định cư nước ngoài gửi em bán biệt thự rất tâm đắc, xây dựng rất kĩ để ở.đc: Đường Đặng Hữu Phổ, P. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức.DT: 25m*30m,...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Tp HCM (Kế bên...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 198 m2, giá 64 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      64 tỷ 198 m2 323,24 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Trần Não Q. 2, Vị trí: 2 MT đường 20 và 21, hướng Đông - Bắc và Tây - Nam, gần ven sông Hồ Chí Minh, cách Trần Não 50M, DT 9x21m...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!