Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 10,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 120 m2 90,84 triệu/m2
      Chủ ngộp NH, bán lỗ ngôi nhà phố vườn, nằm ngay MT trục chính đường 20m.- DT: 6 x20, xây dựng 1 trệt, 2 lầu- Nhà thô, hoàn thiện mặt ngoài- Nằm ngay trục...
      Dự án Khu biệt thự Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 95 m2, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 95 m2 378,95 triệu/m2
      ngôi nhà phố Vườn Tại Trung Tâm Q. 2, Gần TTTM Lớn Nhất Việt Nam- DT 5 m x 19 m, thiết kế 1 trệt + 4 lầu.- Gần Kênh Đào Nhạc Nước 2  kilomet- Ngay...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      M
      Biệt Thự Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 68 tỷ tại Đường 27 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán biệt thự ngay trung tâm kế bên Cantavil - An Phú - Q. 2.* ngôi nhà đạt 5 giải thưởng về thiết kế - Không gian xanh - kiến trúc xanh - công trình...
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 222 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 222 m2 139,64 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 204b Nguyễn Văn Hưởng Thảo ĐiềnDT đất : 222 mét vuông góc 2 MT đường 10m thông thoángNhà 1 trệt và 1 lầu, sân thượng có thang...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,15 tỷ tại Quận 2

      11.15 tỷ 125 m2 89,2 triệu/m2
      Sở hữu chung cư tại Estella Heights (1 trong những dự án cao cấp nhất, đẹp nhất khu vực Q. 2) là ước mơ của tất cả mọi người, đặc biệt chung cư tọa lạc...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 2

      1.42 tỷ 79 m2 17,98 triệu/m2
      - DT : 79 mét vuông - Kết cấu : 2 PN , 2  nhà vệ sinh - Tiện ích : trung tâm thương mại , hồ bơi , công viên , phòng gym , sân chơi trẻ em...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 210 m2, giá 38 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 210 m2 180,96 triệu/m2
      + bán gấp căn biệt thự Nguyễn Hoàng An Phú Q2 giá siêu mềm trong tháng 3+ DT: 10m21m+ DTXD: 1016m+ DT sàn: 496m2+ Kết cấu: 3 Tầng+ Đường 16m vỉa hè cây...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 779 m2, giá 75 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 779 m2 96,28 triệu/m2
      Cần bán Biệt thư víp khu Thảo Điền .Q2.-DT 25 x33 -DTCN.779 mét vuông kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng cung đường víp nhất Q2. Khu của các bậc...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 32,9 tỷ tại Đường Cao Đức Lân - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32.9 tỷ 160 m2 205,63 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Cao Đức Lân Q. 2.DT 8 x 20.Kết cấu 1 hầm trệt 2 lầu.Gồm đầy đủ tất cả nội thất, khách mua chỉ việc vào ở thôi.
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 320 m2, giá 73 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      73 tỷ 320 m2 228,13 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nền đất căn biệt thự siêu đẹp MT đường Lê Hiến Mai P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 240tr/m2- DT: 16x20 công nhận 320 mét vuông thổ cư...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      * Chuyên bán Thảo Điền Pearl. Căn thật, hình thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 * (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 270 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 270 m2 218,52 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng Villa cao cấp tại Q. 2 (TP Thủ Đức), TPHồ Chí Minh.Villa mới hiện đại trong khu compound an ninh 24/24, yên tĩnh, chỉ có 2một ...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 800 m2, giá 230 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      230 tỷ 800 m2 287,5 triệu/m2
      căn biệt thự Xây kiến trúc Châu Âu. Do Gia đình cần định cư nên bán . đc thiết kế bởi kiến trúc sư Số 1 của Sin.- DT khoảng 20x40m 800m2Mặt sông 20m - Kết...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 2

      2.79 tỷ 51 m2 54,71 triệu/m2
      - đc: The Sun Avenue , 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, TP. Thủ Đức- chung cư có 1 PN, rộng 51 mét vuông, nội thất full siêu đẹp- giá: 2,790 tỉ (bao thuế...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,7 tỷ tại Quận 2

      11.7 tỷ 125 m2 93,6 triệu/m2
      - Bán căn 125m2 dạng căn hộ duplex, 3 phòng ngủ, 2WC- nội thất luxury- View Sông TP đẹp- Đang có HĐ thuê gíá caoGIÁ: 11,7 tỉQuý anh/chị hotline ms...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 100 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 300 m2 333,34 triệu/m2
      căn biệt thự Đảo Kim Cương thuộc Khu Villas Saigon Mystery ( đường Bát Nàn , P. Bình Trưng Tây , Q. 2 *** Bán căn biệt thự Đảo Kim Cương khu Villlas...
      Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 2

      12.8 tỷ 130 m2 98,47 triệu/m2
      * Chính chủ Estella Heights gửi bán. Căn thật, hình thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Zalo/ Viber) nhận thêm thông...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 57 m2 42,11 triệu/m2
      - Chuyên bán chung cư Thủ Thiêm Sky, 2 phòng ngủ, 2 toilet, full nt, Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, là nơi có vị trí bật nhất Q2.- 1 phòng ...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!