Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 600 m2, giá 125 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      125 tỷ 600 m2 208,34 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự compoud, mặt sông Tp Hồ Chí Minh, đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 125tỉ- DT 16x38 có 320m2 thổ cư, ngôi nhà phố sông...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Căn hộ The Nassim, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Nassim, 2 phòng ngủ, SHR và 1 chỗ đậu xe.DT 84 mét vuông.Có nội thất.Giá 9 tỉ.
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 1100 m2, giá 155 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      155 tỷ 1100 m2 140,91 triệu/m2
      Thông tin mô tả về sp:1. Vị trí: Nằm trong khu compound cực kỳ đẳng cấp ở Thảo Điền, Q. 2.2. Kết cấu: căn biệt thự 1 trệt 1 lầu, sân vườn và hồ bơi cực...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc Citihome Q. 2.DT 73m2 gồm 2 PN 2 vệ sinh.Tầng cao view thoáng mát.Đầy đủ tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân chơi, siêu thị, công...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 12,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.9 tỷ 91 m2 141,76 triệu/m2
      - 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ: 300.000.000 VND/đặt.- 4 phòng ngủ & căn duplex: 500.000.000 VND/đặt.Lưu ý: Mỗi KH đc tối...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 32 tỷ tại Đường 33 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán biệt thự tâm huyết, thiết kế đẹp, P. An Phú, Q. 2.- DT: 8x 20m, công nhận 160m2, đất đẹp, vuông vắn, không lỗi phong thủy- Nhà thiết...
      Đường 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 12,53 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.53 tỷ 91 m2 137,68 triệu/m2
      call ngay call ngay phòng KD Thủ Thiêm Zeit River: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để đc tư vấn nhận mặt bằng, layout, thông tin chính xác về dự án Thủ Thiêm...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Pkd Thủ Thiêm Zeit River Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 140 m2 55,72 triệu/m2
      Mình đang có nhu cầu đi định cư cần bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ view Xa Lộ cực thoáng. Nhà có đầy đủ trang thiết bị nội thất hiện đại và sang...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 58 m2 79,32 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 393 m2, giá 69 tỷ tại Đường 12 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 393 m2 175,58 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự MT đường Số 12, P. Bình An Q. 2.- DT: 15x26m CN: 393m.- Kết cấu: căn biệt thự, trệt 2 lầu, 6 phòng, garage, sân vườn.- Khu xây...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 69 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 400 m2 172,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả về sp :1. Vị trí : MT đường lớn 12m ngay Trần Não, P. Bình An, Q. 22. DT : 15x28, CN 393m23. Kết cấu : Trệt 2 lầu áp mái, nhà để xe ô tô,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài nên cần bán nhanh biệt thự 74 đường Số 20, P. Bình An, Q. 2.Vị trí cách đường Trần Não và bến tàu thủy sông Thành phố Hồ ...
      74 Đường Số 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 18,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 140 m2 135 triệu/m2
      Mình cần tiền gấp nên muốn bán lại căn hộ chung cư 3  phòng ngủ của The River Thủ Thiêm. Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh DT:...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ Vista Verde tòa T1. căn hộ góc, lầu trung, view thoáng, logia Đông Nam - hướng Đông Bắc. chung cư đã có...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      11.5 tỷ 119 m2 96,64 triệu/m2
      Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy.Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường TPSài Gòn.Hỗ trợ xem nhà free - Tặng dịch vụ dọn nhà...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 373 m2, giá 168 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      168 tỷ 373 m2 450,41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lan Anh Thủ Thiêm. Lan Anh là khu căn biệt thự cao cấp trong KĐT mới Thủ Thiêm bên bờ sông Tp Sài Gòn phía Q. 2, phía đối diện bên...
      Dự án Lan Anh Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      chính chủ siêu dễ thương cần bán ngay căn DT 101m2 gồm 2 PN lớn, 2  toilet riêng biệt có bồn tắm nằm rất thư giãn. Phòng khách rộng rãi, kết cấu bếp...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!