Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Thông tin căn hộ chung cư Diamond Island - Đảo Kim Cương.Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN Đảo Kim Cương.+ Tháp Bora bora tầng 3 view nội khu.+ nội ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      chung cư thuộc tháp Sarimi đã có SHR.Tầng đẹp view hồ bơi, khu căn biệt thự saroma villa.DT 88m thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh -...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 30 tỷ tại Quận 2

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Nhà 126 mét vuông đất (7x18m) (đã xây dựng hầm 4 tầng DT sàn gần 400 mét vuông).Chủ mở bán giá 30 tỉ.Văn phòng công ty tại Đường D2, trong...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D2, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 340 m2, giá 50 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 340 m2 147,06 triệu/m2
      - căn biệt thự sân vườn - Quân 2.MT đối diện công viên.Mặt sau giáp Sông.- DT 340m2.- Kết cấu: Trệt, lầu, áp mái.- Khu dân trí cao, an ninh.- Giá 50...
      Đường Số 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      - căn biệt thự góc 1 trệt 3 lầu hoàn thiện nội thất gồm: 3 PN, 4 phòng tắm, logia, sân trước, sau và bên hông.- DT: 140m2 (7x20m). Có 2m vườn rộng đẹp nội...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      * Chính thức nhận giữ chỗ toà T2 - Tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 và Bitexco.* đặt loại căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      MASTERI THAO DIEN siêu phẩm 2 phòng ngủ cần tìm chủ mới.Nhà logia 4 cánh cực hiếm, rộng.Tầng cao tháp T4 - DT lớn 75 mét vuông.căn hộ góc...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 98 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      98 tỷ 300 m2 326,67 triệu/m2
      căn biệt thự khu Compound River Mark - đường Trần Não - P. Bình An - Q. 2.- DT: 15x20m - công nhận: 300 m.- Hiện trạng: Hầm trệt lửng 2 lầu + hồ bơi....
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Q
      Phạm Thị Diễm Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 02 PNGIÁ 3.9 tỉDT: 70m2Nhà đẹp, view thoáng, logia rộngSHR lâu dài, đầu tư sinh lời nhanh nhiềuNằm vị trị trung tâm, giao thông đi...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      8.5 tỷ 98 m2 86,74 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN Đảo Kim Cương Q. 2, tháp Brilliant, DT 98m2, gồm 2 PN, view nội khu, hồ bơi yên tĩnh mát mẻ, nội thất cơ bản, nhà đã có sổ.- giá 8.5 tỉ...

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Layout 3 phòng ngủ dạng 135m2, hướng gần như chính Nam đón nắng nhẹ và gió mát vào cực kì thoáng đãng.+ Sẵn sổ hồng riêng, công...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Kris Vue, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Hot! Do chuyển gấp về quê ở nên gia đình cần bán lại.Nhiều căn 3 phòng ngủ căn hộ Kris Vue DT từ 100 mét vuông đến 122 mét vuông.Tầng cao...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Độc quyền: Chính chủ gửi bán căn Masteri An Phú Q2.- Vị trí trục căn số 08 tháp Rio. DTXD 69.7m bố trí 2 PN, 2 vệ sinh, ban công, ban công.- ban công và...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền Cần bán ngay+ căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền P. Thảo Điền Q. 2.+Giá bán ngay 1 tỉ 650 tr (bao gồm sang tên công chứng) + DT...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      giá mềm nhất Tropic Garden hiện nay contact: 0906 891 *** Vân Sơn ( Call/zalo/viber) xem nhà ngay kẻo lỡ!căn hộ chung cư đc thiết kế với 2 PN, 2...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 475 m2, giá 90 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 475 m2 189,48 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự góc 2 MT đẹp khu compound Trần Não, Q2.Khu vực mát mẻ, an ninh, yên tĩnh.- DT: 20x24m, CN 475.3 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + lửng...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!