Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 120 m2, giá 32 tỷ tại Đường 20 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Chủ ngộp bán căn biệt thự Trần Não ngay bờ sông, khu an ninh cao.DT 120m, 8x15m.Nhà vừa xây dựng, kiến trúc sư thiết kế, nội thất luxury.Hướng Tây tứ...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã đc cải tạo ngăn vách cửa kính trượt tạo không gian mở, thoáng, sáng.Tầng cao, căn hộ góc view sông, view Q. 1, view landmark...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán cần tiền mua căn lớn hơn. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Call/ Zalo/ Viber/ Whatsapp) nhận thêm thông...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 201 m2 174,13 triệu/m2
      đặt có hoàn lại 500tr/slot cho căn siêu phẩm 4 phòng ngủ, chỉ duy nhất 20 căn ngay tại tòa đẹp nhất của dự án ngay tại miếng đất vàng Thủ Thiêm.Lợi...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      Độc quyền bán căn Masteri An Phú Q2.- Vị trí trục căn số 08 tháp Rio. DT 69.7 mét vuông bố trí 2 PN, 2 vệ sinh, ban công, ban công.- Giá cực tốt 4,4...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 68 m2
      chính chủ thân rất thân gửi bán độc quyền căn 2 phòng ngủ giá sốc.- căn hộ góc, khoảng70m2, view đẹp, nhà đẹppp.- Giá bao khu Masteri: Chỉ 4.x tỉ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 103 m2 79,62 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài - bán ngay căn hộ thông tầng 2 phòng ngủ (103 mét vuông) Feliz En Vista - Q. 2.- Tầng cao view Landcitymark.-...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố CitiBella 2 Q. 2.DT 5x17m gồm 1 trệt 2 lầu.Khu vực dân trí cao, cư dân đông đúc, an ninh.Mặt đường 24m KD tấp nập, trục đường...
      Dự án Citi Bella 2, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:DT: 95m2, 2 PN, 2 toilet, bếp Giá: 4,7 tỉNgoài ra còn có các sp tốt:DT: 115m2, 3 PN, 2 toilet, bếp ..............Giá: 5,5 tỉDT:...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 77 m2
      * bán ngay 2 phòng ngủ (77m2) - Tòa Opera, MetroPole Thủ Thiêm.- Tầng cao.- View Công viên - Sông SG - Bitexco.- Bàn giao: Nội thất cơ bản (Full Bếp...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 15,3 tỷ tại Quận 2

      15.3 tỷ 150 m2 102 triệu/m2
      chính chủ bán ngay, thu về chỉ 15 tỉ 3, cam kết tốt nhất, rẻ hơn thị trường gần 3 tỉ, nhà đang ở mới tinh, sẵn SHR mua bán đơn giản, nhanh gọn.call ngay...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 48 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 180 m2 266,67 triệu/m2
      - Vị trí: Cạnh khu căn biệt thự King Crown Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2. - Khu vực an ninh đảm bảo, Công đồng dân cư tinh hoa. Không gian sống...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 108 m2 78,71 triệu/m2
      Cam kết tin thật giá thật 100 phần trăm, căn 2 PN đầu hồi DT lớn nhất dự án Estella Heights, đặc biệt logia cực rộng cực thoáng.L/H Trình: 0777 396...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 86 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 360 m2 238,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc siêu căn biệt thự sân vườn gia đình đang ở đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2. Nằm trong khu căn biệt thự ven sông...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Sky Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thủ Thiêm Sky 188 Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Tp Thủ Đức.- chung cư 60m2, căn hộ góc, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà trống cơ...
      Dự án Thủ Thiêm Sky, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      - Vị trí giao thông thuận tiện, gần TTTP, cao tốc, đi các Q. lân cận như: 1, 2, 4, 9, Bình Thạnh, Thủ Đức.- View hồ bơi, sông bao thoáng mát, nhà mới nhận...
      D’Lusso, 9, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!