Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 2

      1.72 tỷ 62 m2 27,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Citisoho p.Cát Lái, Q. 2căn hộ góc: 61m gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện full nội thất. Gia đình đang ở nên hiện nhà...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 101 m2 52,98 triệu/m2
      Tổng hợp rổ hàng bán 02  phòng ngủ The Vista Phú tháng 5/2023:- Lầu thấp - 2 phòng ngủ - 101m2 - nội thất đầy đủ - 5,47 tỉ bao phí bên...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 700 m2, giá 119 tỷ tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      119 tỷ 700 m2 170 triệu/m2
      chính chủ chuẩn bị định cư cần bán ngay trong tháng biệt thự sân vườn tâm huyếtDT 700m2 (20x35m) trệt lầu sân vườn có hồ bơi- Khu dân trí cao , KD làm ăn...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán ngay căn hộ chung cư 2 PN nhà siêu đẹpGiá chỉ: 4 tỉ hơnfull nội thất đẹp như hìnhpháp lí rõ ràngEm Liêm nắm tất cả căn bán ở dự...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay.Bán chung cư Homyland Riverside Q2.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 81m²(2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh) tầng 26.giá:...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay nhà phố thương mại shophouse MT đường Song Hành Lakeview City, An Phú, Q2 - TT chỉ 30 phần trăm - hàng hiếm độc tôn....
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 800 m2, giá 259 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      259 tỷ 800 m2 323,75 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự Holm nội thất đầy đủ mặt Sông TP.HCM chỉ 259tỉ cam kết tin thật 100 phần trăm.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, nội thất ...
      Dự án Holm Villas Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 102 m2 73,53 triệu/m2
      Gateway Thảo Điền.Vị trí: Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Thảo Điền, TP Thủ Đức.CĐT: Sonkimland.Quy mô: 2 tháp, 36 - 42 tầng 515 căn hộ chung cư.Tiện ích: Hồ bơi...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Trần Lựu - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự MT đường ngay Trần Lựu Q. 2 cũ (TP Thủ Đức).- DT: 10x20m thổ cư 100 phần trăm.- Kết cấu 1 hầm 2 lầu,...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 137 m2 255,48 triệu/m2
      Em Yến đc ký gửi 1 trong những căn có vị trí và tầm nhìn đẹp nhất toà cao cấp The Opera nằm trong quy hoạch dự án The Metropole của chủ đầu tư Sơn Kim...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 107 m2 50,47 triệu/m2
      Tin thật - hình thật - nhà nhật 100 phần trăm - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ có logia duy nhất tại Imperia - giá 5,4 tỉ.- Tin chính chủ - DT...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 76 m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 115 m2 73,92 triệu/m2
      Căn 3 PN.Nội thất cơ bản theo CĐT.View TP.Tầng 30.Căn mua để ở đc hoặc đầu tư có sẵn HĐ thuê tới cuối năm.Suất SPA người Việt hoặc nước ngoài đều mua...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán căn hộ chung cư tại Masteri Thảo Điền - Tp. Thủ Đức.* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh DT 70m2.= chỉ với: 4.xxx.* Tầng cao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 176 m2, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 176 m2 210,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view hồ Lakeview City thuộc KDC Nam Rạch Chiếc, nơi đang có sự bứt phá về cơ sở hạ tầng và tốc độ đô thị hóa nhanh.Với vị trí chiến...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 37 m2 43,25 triệu/m2
      Ngộp bank xả nhanh office-tel nội thất đầy đủ giá chỉ 1.6 tỉ.căn hộ chung cư The Sun Avenue.28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức.Chỉ duy nhất...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2

      7.9 tỷ 104 m2 75,97 triệu/m2
      Chính chủ đang ở, dễ xem nhà. Cần bán gấp trước Tết !- căn hộ góc view Landmark siêu đẹp, thoáng nhất toàn Dự án.- Layout 104 mét vuông với 2 PN +...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự view sông dự án lakeview city Q. 2Diên tích đất : 160 mét vuông ( 7x20 )DTXD : 254 mét vuông . xây dựng 1 triệt 2...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!