Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 78 m2
      Cơ hội mua nhà VIEW SÔNG - GIÁ TUYỆT VỜI tại Masteri Thảo Điền- Tháp 5, layout chuẩn đẹp, 2 phòng riêng tư.- DT lên đến 78 mét vuông, siêu rộnggg-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2

      6.75 tỷ 134 m2 50,38 triệu/m2
      Không thể tìm đc căn nào giá mềm hơn nữa.Chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Thảo Điền Pearl.Layout: 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      Rất cần tiền - bán ngay căn 3  phòng ngủ - View Sông trực diện - Giá thấp chưa từng có trong 1 năm quaThông tin căn hộ chung cư :- Giá bán ngay :...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư CitiEsto, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 2,12 tỷ tại Quận 2

      2.12 tỷ 99 m2 21,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3PN2 phòng vệ sinh dạng căn hộ duplex ở Q. 2.diện tích sử dụng ~ 99mGiá chỉ 2,120 tỉ (bao 102 phần trăm) - NH BIDV hỗ...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 19,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.4 tỷ 131 m2 148,1 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp CĐT GS E&C.Vị trí đắc địa: Giao giữa 2 trục đường huyết mạch Đại lộ vòng cung và Nguyễn Cơ Thạch.CĐT Hàn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Em có chị chính chủ đang cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ Masteri - Nhà nội thất đầy đủ như hình, mới mẻ - View đẹp thoáng- giá chỉ 5tyX bao phí...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view sông ngay phố tây Thảo Điền, Q. 2.1. đc: 73 Trúc Đường, P. Thảo Điền, Q. 2.2. DT: 25m x 12m.3. Kết cấu: căn biệt thự trệt lầu.4....
      73, Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      chính chủ GỬI bán ngay ngôi nhà PHỐ LAKEVIEW CITY KĐT CAO CẤP Q. 2. TP THỦ ĐỨC, TP. HCM.THÔNG TIN CHI TIẾT VỀ ngôi ...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 126 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 126 m2
      Dự án An Phú New City - Dự án ngôi nhà phố duy nhất tại P. An Phú Q2.Khách cần tiền nên bán gấp căn dãy E rộng đẹp nhất dự án An Phú.- DT: 126m2.a/c gọi...
      Dự án An Phú New City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 39,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39.5 tỷ 210 m2 188,1 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Q. 2- DT : 10 x 21m - CN : 210  mét vuông - Hiện Trạng : Trệt 2 Lầu - 5  phòng ngủ -...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 24 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      Bấn gấp căn biệt thự view sông Thảo Điền.- 150m2, 4 lầu.- Giá chỉ có 24 tỉ.Vị trí trung tâm Thảo Điền. Sát khu chợ Thảo Điền. Gần các trường học Quốc tế,...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 119 m2 100,85 triệu/m2
      Em Thảo mang đến cho KH trải nghiệm mua nhà tiết kiệm thời gian, yên tâm về pháp lí, tư vấn tận tình chuyên nghiệp, rổ hàng đầy đủ giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      #MasteriThaoDien[B.Á.N] chung cư TẠI MASTERI THẢO ĐIỀN - TP. THỦ ĐỨC* chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh DT 75m2= CHỈ VỚI: 5ty3xx * TẦNG...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Waterina Suites, 3 phòng ngủ, 234 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2

      17.5 tỷ 234 m2 74,79 triệu/m2
      Chuyên nhận ký gửi mua bán và cho thuê chung cư khu vực Thạnh Mỹ Lợi Q. 2: Waterina Suites, One Verandah, Đảo Kim Cương, Feliz En Vista, Vista Verde,...
      Dự án Waterina Suites, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 18,72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.72 tỷ 120 m2 156 triệu/m2
      Nếu anh chị muốn tìm một dự án gần trung tâm TP nhưng lại vô cùng yên tĩnh thì hãy đến với Senturia An Phú.Em Quang - phòng kinh doanh Senturia: 0888...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Phạm Thận Duật - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà vừa xây hoàn công giá công khai 15,6 tỉ.
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Phạm Thận Duật, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư Tropic, loại 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc, 2 toilet. Tặng lại nội thất mới. Đang cho khách...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 35 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 210 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ đang nợ NH nên cần bán ngay căn biệt thự KDC Mỹ Mỹ, P. An Phú, Q. 2.- DT: 10 x 21, công nhận 210m2.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, mới kiên cố.- Vị trí...
      Đường Số 43, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!