Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, Tp Tp HCM.Thông tin mô tả:Soho - Khu nhà mặt tiền mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global City.- DT: DT 95m2 4...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 9 tr tại Quận 2

      9 triệu 85 m2 0,11 triệu/m2
      Cho thuê nhanh căn hộ góc Citihome tại P. Cát Lái Q. 2DT 85m gồm 3 PN 2 vệ sinhcăn hộ góc thoáng mát đây đủ nội thấtTiện ích nội khu: công viên, hồ bơi,...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 89 m2 83,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2, tháp Bahamas, DT 89  mét vuông, view trực diện hồ bơi, nội thất đẹp. giá 7.4 tỉ (bao...
      Dự án Diamond Island, Đường 104A, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ

      12.4 tỷ 101 m2 122,78 triệu/m2
      Chị gửi thông tin căn Q2 cần bán / cho thuê (ưu tiên bán):- Trục căn 3 PN Q2 Thảo Điền - Tầng cao view sông.- DT: 101 mét vuông.- 3 PN, 2  nhà ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 32 tỷ tại Đường 20 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự nội thất đầy đủ cao cấp tại đường số 20 Trần Não. P. An Khánh TP Thủ Đức. DT: 8x15m. - Kết cấu: hầm trệt 2 lầu. Nhà xây dựng...
      Đường 20, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 113 m2, giá 20,5 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 113 m2 181,42 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền Thủ Đức, đường số 2 và đường số 1, Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).- Diên tích 10x11.5m đất. vuông vắn cực...
      Đường Số 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      12 triệu 94 m2 0,13 triệu/m2
      * chính chủ người Hàn muốn exist vốn căn 2 phòng ngủ Empire City - Tilia, tầng cao, giá mềm nhất thị trường.* Robert Nguyễn chuyên săn 100 căn giỏ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 327 m2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 327 m2 85,63 triệu/m2
      Phone: 0917 909 *** - Kim Yến.duplex thông 2 tầng tạo độ thông thoáng cho nhà - đặc biệt đc xây dựng hạn chế số lượng ít.DT 2 tầng: 327 mét vuông.Có 3...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.56 tỷ 73 m2 103,57 triệu/m2
      ổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh (Kế...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      Cho thuê chung cư 2 phòng ngủ tại NEWCITY THU THIEM (Thảo) (English Below).Thông tin chung cư:DT: 75 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ.Nội...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 17,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.7 tỷ 100 m2 177 triệu/m2
      Lakeview City Q. 2 bán nhanh nhà mặt tiền view hồ.+ DT 5x20m, 1 trệt 3 lầu.+ Nhà full NT.+ Hướng Đông.+ Giá 17.7 tỉ (tốt nhất Lakeview City).+ LH 0907...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, Tp Hồ Chí Minh.DT 95m2 4 tầng.Thông tin mô tả:Soho - Khu nhà mặt tiền mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 95 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 95 m2
      MASTERI HOMES chào bán nhà phố thương mại căn nhà phố thương mại 5 Tầng - Thuận tiện KD, buôn bán, đầu tư tại KĐT cao cấp bậc nhất HCM - DT : 95-120m2...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 560 m2, giá 79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 560 m2 141,08 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp, thuận tiện di chuyển ra phố tây Xuân Thủy, cầu Tp Sài Gòn, gần nhiều trường Quốc Tế, thông ra Quốc Hương và Nguyễn Văn Hưởng.- DT: Ngang...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 18 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Vị trí: Ngay An Phú, Q. 2.Dự kiến bàn giao: Quý III/ 2024.Tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi dài 200m, spa nam - nữ, sauna, fitness, BBQ, phòng tổ chức...
      Dự án Senturia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 20,33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.33 tỷ 130 m2 156,39 triệu/m2
      chung cư hạng sang trung tâm tài chính mới Thủ Thiêm - Thủ Thiêm New CBDĐiểm cộng của Zeit River Thủ Thiêm - đc phát triển bởi Tập đoàn danh tiếng GS E&C...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ (75 mét vuông).Tháp Babylon 3, Tầng 10 - khu chung cư cao cấp New City Thủ Thiêm, Số 17 Mai Chí Thọ, P....
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- SHR chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.- Vị trí đẹp.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!