Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 144 m2, giá 35,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 144 m2 246,53 triệu/m2
      New City An Phú, MT đường Nguyễn Hoàng và Vũ Tông Phan, vị trí đắc địa:1. DT: 7x23m, giá: 43 tỉ.2. DT 7x18.5m, giá 45 tỉ.3. DT 7x20.5m, giá 35.5 tỉ.- Nhà...
      Dự án An Phú New City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 1018 m2, giá 260 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      260 tỷ 1018 m2 255,41 triệu/m2
      [Bán căn biệt thự Số 189B-2 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2] *** Vị trí: View sông Hồ Chí Minh, khu sang trọng, yên tĩnh, gần TTTM, giáp Q. 1 $$$...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      10.8 tỷ 93 m2 116,13 triệu/m2
      Cập nhật ngày 30/04/2023, Hữu Tài (DN Realty) với kinh nghiệm nhiều năm tại thị trường Empire City , tư vấn chọn căn theo nhu cầu, tham quan và xem view...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 165 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 165 m2 272,73 triệu/m2
      Villa Thông Minh - nội thất luxury. (Hình Thật)Khu sang đường Nguyễn Văn Hưởng - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 10 x 16.5m - công nhận: 165 m - vuông vắn.-...

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng dự án Masteri Thảo Điền 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ thông tầng, penthouse, nhà phố thương mại shophouse, hỗ trợ vay...
      Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư Citiesto p.Cát Lái, Q. 2DT: 62m gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện nội thất xịn xògiá: 1.8 tỉ nhận nhà; còn...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có garage xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ xịn, nội...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền,giá chỉ: 5tỷ6 bao phí thỏa thuận mạnh - khách thích là nhích luôn.DT: 70m thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      LÀM VIỆC TÍCH CỰC XUYÊN LỄ ! HỖ TRỢ KH XEM NHÀ NGÀY LỄ Ạ ! (Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng 5/2023).* Văn phòng KD...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 200 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn biệt thự khu 216 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2.* DT: 10x20m, công nhận 200m2.* Vị trí: Nằm trong khu Thảo Điền,...
      Khu 216, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 360 m2, giá 79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 360 m2 219,45 triệu/m2
      chính chủ thân thiết kẹt Bank, cần gửi em bán nhanh biệt thự ven sông River Mark Trần Não (Thành phố Hồ Chí Minh 5).giá chỉ 79 tỉ bao gồm cả căn biệt...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 184 m2, giá 44 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 184 m2 239,14 triệu/m2
      Cần bán biệt thự khu Thủ Đức House bờ sông Trần NãoKhu quy hoạch chuẩn, có bảo vệ an ninhĐường rộng 12m, đối diện công viênDT 8 X 23 CN 184m2Hầm 3 lầu,...
      Đường Số 41, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 78 m2
      Mô tả thông tin.Bán chung cư hiện đại Masteri Thảo Điền - TP. Thủ Đức.* chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh DT 78 mét vuông.* Thần cao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 250 m2, giá 35 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 250 m2 140 triệu/m2
      Ngộp Bank 25 tỉ bán ngay căn biệt thự An Phú Q. 2 Ngang 10x25m giá 35 tỉ, 1 Trệt 3 lầu.+ Vị trí: Nguyễn Hoàng, An Phú Q. 2.+ Kích thước: 10x25m.+ Kết...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 119 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 119 m2 96,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Citi Bella 2 đường 40 CL rộng 12m, Đông Nam siêu mát, giá chỉ 11.5 tỉ.-------------------------------------------- DT đất: 7x17m...
      Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 210 m2, giá 55 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 210 m2 261,91 triệu/m2
      Khuôn đất vuông vắn. Phù hợp xây căn biệt thự.DT 10x21m. Hướng Bắc.Khu vực Vip.Cần bán nhanh trong tháng.liên hệ 0944 395 ***

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,02 tỷ tại Quận 2

      1.03 tỷ 53 m2 19,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc tầng cao Citi Alto tòa căn hộ B.Mã căn B2014.Giá gốc 1,725 tỉ đã bao gồm thuế giá trị gia tăng.Hiện nay đã đóng...
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 176 m2, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 176 m2 210,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view hồ Lakeview City thuộc KDC Nam Rạch Chiếc, nơi đang có sự bứt phá về cơ sở hạ tầng và tốc độ đô thị hóa nhanh.Với vị trí chiến...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!