Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 1 tầng, 600 m2, giá 130 tỷ tại Đường Đặng Hữu Phổ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      130 tỷ 600 m2 216,67 triệu/m2
      Bán gấp! căn biệt thự MT đường Đặng Hữu Phổ, p Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20x30, công nhận đủ 600m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 1 lầu, sân...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 177 m2, giá 48 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 177 m2 271,19 triệu/m2
      - Cần bán nhà căn biệt thự khu An Phú - An Khánh (Q. 2) TP. Thủ Đức.- DT nhà: 9m x 20m = 176,9  mét vuông.- pháp lí nhà SHR.- Tổng diện tích sử ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (75m2).Tháp Babylon 3, Tầng 10 - khu căn hộ chung cư cao cấp New City Thủ Thiêm, Số 17 Mai Chí...
      New City Thủ Thiêm, Số 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Dự án The Global City, Q. 2, HCM.DT 95m2 4 tầng.Thông tin mô tả:Soho - Khu căn nhà phố mang giá trị thương mại vượt bậc của The Global City.- DT: 95 -...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Ngọc Hoàng Tuấn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      LÀM VIỆC TÍCH CỰC XUYÊN LỄ ! HỖ TRỢ KH XEM NHÀ NGÀY LỄ 30-4/1-5 ! (Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng 5/2023) -----Có thể...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      Rổ hàng tháng 05/2023 chung cư 02 PN và 03 PN tại Imperia An Phú:* 02 PN- Tầng thấp, DT 95m2, nội thất cơ bản, giá 5,16 tỉ bao phí bên bán- Tầng trung, DT...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4,1 tỉ với căn 2 phòng ngủ, và từ 5,3 tỉ với căn 3 phòng ngủ.-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố - căn biệt thự - nhà phố thương mại KĐT Lakeview City, P. An Phú, Q. 2.L/H: 0916 592 *** Em Lành để tham quan thực tế.*...
      Dự án Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 146 m2 135,62 triệu/m2
      EMPIRE CITY - Thủ ThiêmDuy nhất chung cư 3 phòng ngủ - DT lớn 146  mét vuôngđc decor nội thất xịn xò. chính chủ do công việc thay đổi nên...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư An Hòa, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      BÁN căn hộ AN HÒA2 phòng ngủ 2WC- VIEW LANDMARK 81 THOÁNGDT: 70m2Nội thất cơ bản pháp lý: SHRgiá: 2,9 tỉ call ngay: 0937 497 ***( Ngọc Mị) để hỗ...
      Dự án An Hòa, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả bank cần bán ngay biệt thự trong khu Compound Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2 (TP Thủ Đức).DT: 10m*20m, với thiết kế kiểu dáng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 397 m2, giá 70 tỷ tại Đường Phan Bá Vành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 397 m2 176,33 triệu/m2
      1. Tại sao KH chọn Thạnh Mỹ Lợi Villas là nơi an cư ạ?Vị trí trung tâm, kết nối tới Trung tâm tài chính Thủ Thiêm 5 ph và Trung tâm Q1 - 10 ph.Quy hoạch...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 330 m2, giá 50 tỷ tại Đường Thân Văn Nhiếp - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 330 m2 151,52 triệu/m2
      Bán căn biệt thự View sông Giồng Ông Tố, P. An Phú, Q. 2.- DT: 17x20m - DT Công Nhận: 330 mét vuông.- căn biệt thự đẹp sân vườn, có hồ bơi.- ...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 143 m2 90,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán: 3  phòng ngủ tại Đảo Kim CươngCĐT: Kusto3 phòng ngủ - Tại tháp Bora Bora3 phòng ngủ căn hộ góc, view sông . DT: 143...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự khu compoud 280 Lương Định Của chỉ 28tỉ kết cấu trệt 3 lầu tin thật 100 phần trăm.- DT: 7x20 đang cho thuê...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Lakeview City view sông, nhà thô, DT 8x20m, nhà 1 trệt 3 lầu cần ra hàng nhanh vị trí đẹp giá hot cam kết giá đúng, mua đầu tư lời ngay KH...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      căn biệt thự Thảo Điền đường nội bộ Nguyễn Văn Hưởng.DT: 10x16 = 160m2 nhà 1 trệt và 2 lầu.Đường trước nhà 12m thông thoáng đẹp đẽ.Nhà hướng tây tứ trạch,...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 364 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 364 m2 82,42 triệu/m2
      biệt thự siêu hiếm, với DT 364m, nằm gần ngay các khu tiện ích.Nằm trong khu compound cao cấp Phố đông- Sol Villas. Khu căn biệt thự đc thiết kế theo p...
      Dự án Khu biệt thự Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!