Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Nhà Đông Bắc hợp mạng Tây Tứ Trạch. Vị trí đối diện ngay công viên.- Sàn gỗ, bếp, phòng ăn tầng một bằng gạch men;- Khu vực dân cư để 2 chiếc oto bên...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 160 m2 51,25 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ KH biết thị trường nhanh tay chốt ngay kẻo lỡ. cực hiếm vì là căn duy nhất dạng này đc mở bán với Layout 3 phòng ngủ dạng 160m...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 140 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 140 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự đẹp như hình, chủ để lại toàn bộ nội thất.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST.Vị trí ngay trung tâm phố tây, công viên lớn view sông,...
      Dự án Fideco Riverview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      MT khu dân cư Cát Lái CitiBella - Thiết kế Châu Âu - Thiết kế đẹp- 85 mét vuông (5x17) Khu phân lô đồng bộ, sổ vuông vắn- Thiết kế chuẩn châu âu,...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 7,4 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 85 m2 87,06 triệu/m2
      Tổng hợp một số ngôi nhà Citibella 1 & 2 cần bán, liên hệ ngay xem nhà 0934 820 *** hoặc 0963 666 ***- Nhà Citibella 1, nhà thô, DT 5.2x16m, trệt + 2...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      căn biệt thự Bình An , ngay bến du thuyền Q. 2DT 8x15m, 3 tầng + lửngGiá 32 tỉ - Thuộc khu Vip nhất Trần Não , thông ra bến Tàu Thủy Bình An- Nội khu...
      Dự án Khu biệt thự Bình An Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà phố Lakeview City KĐT cao cấp Q. 2. Tp Thủ Đức, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.Thông tin chi tiết về ngôi ...
      Dự án Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 18,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 133 m2 141,36 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 133  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Có thang...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các chung cư với giá mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.liên hệ 0896 646 ***...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 200 m2, giá 26 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường 10m trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2 nay là TP Thủ Đức:- DT: 12x16 khuôn đất nở hậu nhẹ, công nhận 200m2.- Kết cấu: trệt lầu, mới...
      Đường Số 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 155 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 155 m2 290,33 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt tiền liên kế Q. 2 Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây.Khu Compoud Sài Gòn Mystery Villa.DT đất: 10x15,5m - xây dựng full ngang 10m, Tây ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 39 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 95 m2 410,53 triệu/m2
      sang nhượng Lavila sân vườn siêu dự án Global City: An Phú Q2 (TP Thủ Đức).DT: 95 m2.+ diện tích sử dụng 346,56 m2.Xây dựng: 1 trệt + 4 lầu (không hầm,...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà biệt thự liền lề 500 m2, giá 110 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 500 m2 220 triệu/m2
      Cần bán căn Villa đường số 5, Thảo Điền, Q. 2.DT 500 mét vuông = 20x25, hiện tại đang 200 mét vuông thổ cư, đã nộp hồ sơ đang chờ thủ tục lên...
      Đường Số 5, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 499 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 499 m2 220,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự cao cấp nằm trong khu compoud víp Thảo Điền . Q. 2 DT : 17x30 vuông vắn Kết cấu : trệt 3 lầu thang máy . Hồ bơi. Sân vườn...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 556 m2, giá 119 tỷ tại Đường Trần Ngọc Diện - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      119 tỷ 556 m2 214,03 triệu/m2
      Bán biệt thự ngay Trần Ngọc Diện, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: Ngang 18m x 28m, nở hậu 19m, công nhận 556m.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu áp mái. Có sân vườn rộng,...
      Đường Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 110 m2, giá 24 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      🍀👑Bán biệt thự đường số 2 P. Thảo Điền Q. 2👑🌻❤DT 10 x 11 (110 mét vuông)✅Xây dựng 1 trệt 1 lầu.✅3 PN, 3 tolet, 1 phòng giặc.✅Giá 24 tỉ hotline:...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      giá siêu mềm, hợp lý để mua ở/ đầu tư:- chung cư 2 PN loại 100 mét vuông tại Gateway Thảo Điền- View Landmark 81, phòng khách, PN view thoáng,...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 130 m2 97,7 triệu/m2
      * Duy nhất căn 2  phòng ngủ cần giao dịch nhanh giá 7,3 tỉ, nội thất đầy đủ đẹp, view thoáng mát, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!