Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 360 m2, giá 59 tỷ tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 360 m2 163,89 triệu/m2
      * Bán nhà cũ Fideco Thảo Điền, P. Thảo Điền, Q. 2 (ảnh minh họa).+ DT: 18x20m vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.+ Cam kết thông tin chính xác.+...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      chính chủ gửi em bán nhanh chung cư Masteri Thảo Điền tòa 5DT: 78m2Giá: gọi ngay em để có giá siêu mềm nhấtđầy đủ nội thất siêu đẹp và xịnpháp lí...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 61 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      61 tỷ 225 m2 271,12 triệu/m2
      * Nay chính chủ cần bán đại diện Em làm việc giá từ chính chủ không thông qua trung gian môi giới.- căn biệt thự compound cao cấp nội khu Trần Não - Khu...
      Đường 30B, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      * Nay cô chú chuyển ra nhà lớn ở chia sẻ bán lại biệt thự phong thuỷ tốt cho KH thiện chí có duyên.- biệt thự xây dựng tâm huyết, kiên cố không bị lỗi...
      Đường Số 33, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Rổ hàng bán Q2 Thảo Điền tháng 05/2023:* 01 PN:- Tầng cao - 50m2 - NTCB - giá 4,44 tỉ bao phí.- Tầng cao - 50m2 - NTCB - giá 4,6 tỉ bao phí.* 02 PN:- Tầng...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      Chuyên bán và cho thuê nhà mặt tiền, căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse tại KĐT Lakeview City Q. 2.Chính chủ cần gửi bán nhà mặt tiền căn ...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 13,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.7 tỷ 153 m2 89,55 triệu/m2
      * Không đăng tin ảo - tin như nào hình thật đính kèm y như vậy - cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường HCM, Thủ Đức.* Công ty cung cấp dịch vụ môi giới...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65m: 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.full nội thất cao cấp, view thoáng - Giá 2.9 tỉ.88m: 1 phòng khách, 3...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 74 m2
      Bán căn hộ chung cư tại Masteri Thảo Điền - Tp. Thủ Đức.* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh DT 74m2.* Tầng cao - yên tĩnh - gió...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 31 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nền đất Villa ngay công viên Cao Đức Lân KĐT An Phú An Khánh - DT 10X20m- Hiện trạng đất trống vuông vắn- sổ hồng - Bảo vệ 24/7-...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 200 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh khuôn đất xây căn biệt thự đường nội bộ Nguyễn Văn Hưởng, p Thảo Điền, Q2, giá 30 tỉ- DT 200m2 (10x20)- Nằm trong khu xây căn biệt thự tại...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 800 m2, giá 105 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 800 m2 131,25 triệu/m2
      Chủ định cư cần bán gấp siêu villa tâm huyết, mang đẳng cấp số 1 P. Thảo Điền, nội thất đầy đủ cao cấp Châu Âu.căn biệt thự khu Compound Nguyễn Văn...

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 123 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      123 tỷ 500 m2 246 triệu/m2
      Nằm trong quần thể khu căn biệt thự cao cấp P. Thảo Điền.- DT: 20m x 25m (Khuôn đất đẹp, vuông vức).- Hiện trạng: căn biệt thự 3 lầu, hồ bơi, sân...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 2

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      Căn 2 PN.DT: 85 mét vuông.Nội thất để lại đầy đủ.Ngắm trọn Landmark 81 view.Đã có SHR sang tên nhanh gọn.giá: 6.650.000.000 VNĐ (còn thỏa thuận).Hỗ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có nhà để xe xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ xịn,...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 374 m2, giá 95 tỷ tại Đường Phan Bá Vành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 374 m2 254,02 triệu/m2
      Bán villa Phú Nhuận, P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 (Nay Là Tp Thủ Đức).- DT 374m, 1hầm, 4 lầu giá 95 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách trung tâm hành...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây, giá 7,39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.39 tỷ 72 m2 102,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư VIP căn hộ chung cư Hạng Sang Lumière Riverside Q. 2, hướng Landmark 81.1/ LỢI ÍCH.+ Rẻ hơn thị trường 200tr.+ Cho thuê đc từ 40tr trở...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!