Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      + căn hộ chung cư DT 61m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh: Giá 2,7 tỉ.+ căn hộ chung cư DT 64m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ căn hộ chung ...
      Centana Thủ Thiêm, số 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      DT 80 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá: 3,550 tỉ.Ngoài ra còn có các sp tốt:DT 75 mét vuông, 1...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận 2

      3.38 tỷ 81 m2 41,73 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 81 m2 ở Homyland Riverside, 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Q. 2, TP Thủ Đức.- giá: 3 tỉ 380 tr (đã bao gồm toàn...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng cao, tháp B, logia hướng Tây, view sông và Landmark 81 chính chủ rất thiện chí muốn ra nhanh, còn thỏa thuận cho khách có nhu cầu...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 5 phòng ngủ, giá 31 tỷ

      31 tỷ 214 m2 144,86 triệu/m2
      Bán 5 PN Q2THAODIEN.DT: 214 mét vuông.Tầng 28, view sông vĩnh viễn, ngắm bán đảo Thanh Đa yên bình.chung cư đc đầu tư nội thất luxury, phong cách...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,95 tỷ tại Quận 2

      7.95 tỷ 106 m2 75 triệu/m2
      Bán chung cư Feliz En Vista 3 PN 106m2, giá rẻ thật 100 phần trăm, có 1 không 2.- Tầng trung.- View hồ bơi hướng ra sông SG.- Nhà hoàn thiện nội thất...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.2 tỷ 93 m2 98,93 triệu/m2
      Mình định cư nước ngoài không sử dụng nên cần bán gấp chung cư Empire City Thủ Thiêm. DT 93m gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Hướng thoáng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 750 triệu tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      750 triệu 30 m2 25 triệu/m2
      - CĐT uy tín: Thủ Thiêm Group.- Nhận chạy hồ sơ cho KH mua đc sp.Bàn giao: Dự kiến Quý 4/2023.+ Giá NOXH: Giá 25tr/m2 đã bao gồm thuế giá trị gia tăng.+...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 118 m2 88,99 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN , 118 m2 , 2 logia , căn hộ góc , view đẹp giá 10.5 tỉ có thỏa thuận. Chi tiết contact : 0935 112 *** chính chủ thiện chí ...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,9 tỷ tại Quận 2

      12.9 tỷ 130 m2 99,24 triệu/m2
      * Bán chung cư 03 PN, DT 130m2 tại Estella Heights:- DT 130m2, 03 PN- giá 12,9 tỉ đã bao gồm phí thuế bên bán- Nội thất như hình.- Nhà sạch sẽ, view thoáng...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 136 m2 55,15 triệu/m2
      Chính chủ mở bán chung cư 3 phòng ngủ - Tháp Lotus cao cấp:***Thông tin chi tiết chung cư:- 3 phòng ngủ; 2WC- DT: 130m2- Nội thất đc trang bị...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 2

      1.42 tỷ 35 m2 40,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lexington Residence.đc 67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.chính chủ cần bán ngay chung cư:1. DT 35m2, office-tel, đang sẵn HĐ thuê. giá...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      - Giá 7.3 tỉ View sông, view Đông NamKết cấu 88m2 - chung cư view siêu đẹp free hồ bơi, phòng gym, thư viện, khu BBQ, tiện ích gần Emark, Khu thương mai...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- chung cư 3 PN, logia rộng - thoáng mát.- chung cư đầy đủ nội thất.- DT: 80 mét vuông.- giá: 3.550 tỉ.- sổ hồng riêng,...
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở giá rẻ hiện thực ước mơ mua nhà.Giá chỉ từ 650tr/căn (25tr/ mét vuông) căn 1 phòng ngủ.Vị trí dự án nằm trên trục đường Võ Chí Công, TP...

      Bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ, The Sun Avenue Q. 2- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet - đầy đủ nội thất cao cấp như hình.- DT: 96m.- Giá:6 tỉ ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2

      1.5 tỷ 35 m2 42,86 triệu/m2
      - Chính chủ muốn bán căn hộ chung cư office-tel tại căn hộ The Sun Avenue - 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.- DT 35m2, căn hộ chung cư có sẳn nội...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 148 m2 81,09 triệu/m2
      * Bán chung cư 03 PN, DT 148m2 tại The Estella:- DT 148m2, 03 PN, 03  toilet- giá 12 tỉ bao phí thuế bên bán.- full nội thất.- Nhà sạch sẽ, view...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!