Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2

      10.5 tỷ 104 m2 100,97 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất trên thị trường đang mở bán tính từ thời điểm hiện tại cam kết không có căn thứ 2 với mức giá dưới 11 tỉ.- căn hộ chung cư nằm ở...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 140 m2 49,29 triệu/m2
      Chủ người nước ngoài, có thể bán lại suất nước ngoài hoặc Việt Nam.Tower 1 - dự án The Vista - P. An Phú, MT Xa Lộ thành phố Hà Nội.139.8 mét ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 326 m2, giá 55 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 326 m2 168,72 triệu/m2
      Bán Penthouse Lumiere Riverside 3 PN.Tháp WEST.Mã căn W-41.06.DT chung cư: 247.8 m2.DT sân vườn: 78.4 m2.Bàn giao thô.Chênh rất thấp, do cần tiền nên chính...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 74 m2 32,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh, bán rẻ chung cư Hoàng Quân (HQC).Vị trí: Ngay Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Giá cần ra gấp: 2.4 tỉ.Tặng nội thất hoàn thiện...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      Phạm Trần Thanh Cảnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ Cantavil An Phú Q. 2.đc đường số 25.chính chủ cần bán chung cư:1. DT 75m2, 2 PN, 2 logia, lầu cao. giá bán 3.5 tỉ.2. DT 80m2, 3 PN, logia dài -...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 109 m2 55,05 triệu/m2
      Loại căn hộ chung cư xịn xò nhất dự án với DT rộng nhất.- DT: 109 m2.- Loại căn: 03  phòng ngủ.- Vị trí: Luôn nằm ở vị trí căn hộ góc.- Sở hữu...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài, công chứng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2

      18 tỷ 144 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh 3 PN D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- chính chủ kẹt tiền lo gia đình, cần bán gấp.- Thiết kế: 3 PN, 3  nhà vệ ...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Feliz En Vista, MT đường Phan Văn Đáng, KDC Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức. DT 85 mét vuông.Thiết kế 2 PN, 2  toilet....
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 89 m2 88,77 triệu/m2
      Chính chủ mở bán căn 2 phòng ngủ - ĐẢO KIM CƯƠNG:***Thông tin chi tiết chung cư:- 2 phòng ngủ; 2WC- Tháp Maldives- Hướng cửa chính Nam, logia...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 118 m2 93,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sadora Tháp A KĐT Sala Q2 căn hộ góc tầng 6.View cực đẹp, xem pháo hoa Q1.Gần cầu và hầm Thủ Thiêm cách Q1 5 ph đi xe.Cách chợ và siêu...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 2

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      Chỉ có một căn mở bán trên thị trường, cam kết là căn 2 PN đặc biệt nhất dự án, sẵn sổ hồng riêng công chứng mua bán gấp gọn.L/H Trình: 0777 396 *** Tư...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Kẹt Tiền Cần bán nhanh căn hộ góc Tropic Garden - liên hệ: 0961 057 ***- DT: 110m2- 03 PN, 3Wc- đầy đủ nội thất hiện đại- Giá: 7 tỉ thỏa thuậngọi ...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 109 m2 53,22 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ, nội thất rất đẹp ạ.- DT 109m2, tầng trung.- giá bán 5,8 tỉ bao gồm thuế phí.- Hổ trợ khách vay NH.a/c quan...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 63 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất chủ đầu tư.- Chỉ mất 10p...
      The CBD Premium Home, 125, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,91 triệu/m2
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!