Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 36 m2, giá 972 tr tại Đường Võ Chí Công - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      972 triệu 36 m2 27 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư xã hội DT 36 mét vuông ngay Q. 2 đường Võ Chí Công, đường dẫn thông từ Q. 2 sang Q. 7, gần cầu Phú Mỹ, tiện ích đầy đủ như...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 142 m2 158,46 triệu/m2
      Với thiết kế đậm chất Châu Âu, nội thất xịn xò đc chọn lọc tinh tế.1 căn hộ đầy đủ tiện nghi, không gian ấm cúng là lựa chọn lý tưởng.Hay trải nghiệm 1...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:Tháp Cruz.Tầng trung view thoáng, căn hộ góc, Tây Bắc.Gồm có 3 PN liên kế và 2  toilet thuận tiện.nội thất đầy đủ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 2

      9.31 tỷ 145 m2 64,14 triệu/m2
      chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 toilet với 2 logia rộng, tầng cao đón giá mát, view sông đẹp như trong tranh.logia: hướng Tây Bắc.Cửa:...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 43 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 triệu 200 m2 0,22 triệu/m2
      CẦN BÁN River Thủ Thiêm- Căn 4 PN, căn hộ góc ôm trọn tầm view sông, view Landmark siêu đẹp, siêu thoáng mát- DT : 185 mét vuông thông thủy- giá :...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư La astoria chính chủ bán ngay duplex La Astoria 1 - Unit 18-B2. Ngay trung tâm Q. 2.Vị trí: 383 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q....
      Unit 18-B2, La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2

      4.24 tỷ 75 m2 56,4 triệu/m2
      TT 15 phần trăm kí hợp đồng cọc sau đó mỗi tháng TT chỉ 3 phần trăm/tháng trong vòng 24 tháng nhận ngay căn hộ chung cư có sẵn ngay trung...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      47 tỷ 203 m2 231,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ thông tầng 4 phòng ngủ 203m2 gồm 4 phòng ngủ 4 toilet.căn hộ góc.- Tầng cao thoáng.- View 360 sông Thành...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.7 tỷ 152 m2 70,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN, logia lớn hướng bắc thoáng mát, tầng thấp nhìn chọn khu vườn và cây xanh. Mỗi tầng có 4 căn nên đều là căn hộ góc, rất thoáng,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 51 m2 32,95 triệu/m2
      *****SƠ HỮU căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh NGAY CẠNH TP THỦ ĐỨC**TT 350 tr SỞ HỮU NGAY **liên hệ ngay Đoan nhé: 0938 740...

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,92 triệu/m2
      * Mã chung cư: A. 13.07_ hotline xem nhà: 0937 223 ***.DT: 101m2_Phòng khách + 3 PN + 2 nhà vệ sinh + Bếp + logia rộng, thoáng mát.chung cư mới, đã...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse tiêu đề đăng là nhà phố thương mại shophouse khối đế của căn hộ chung cư Precia P. An Phú Q. 2Toạ lạc tại mặt đc số...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      L/H 0932 004 ***.Cần bán căn hộ Bình Khánh.Mã ngôi nhà D lô J.DT 51m2, 1 PN, 1  toilet, có khu vực sân phơi riêng, nhà thông thoáng 2 mặt.Nội thất:...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      Tìm chung cư có sổ hồng riêng công chứng ngay tại Q. 2 đếm trên đầu ngón tay, mà còn phải mới nữa. Thì chỉ có chung cư D'lusso thôi ạ.- DT: 54 mét ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 PN Masteri Thảo Điền giá chỉ 3 tỉ hơn xíu.DT hơn 50 m².NThủ đô Hà Nội thất cơ bản dễ dàng decor theo sở thích.Hỗ trợ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Phan Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 1 m2, giá 25 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 triệu 1 m2 25 triệu/m2
      Hỗ trợ sỡ hữu NOXH(nhà ở xã hội) cho người thu nhập thấp,cán bộ-CNV. 0907 895 ***Căn 2pn1 phòng vệ sinh chỉ 1ty650 trả góp tới 2029 Group dự án :...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2

      5.15 tỷ 66 m2 78,04 triệu/m2
      Giá không thể tốt hơn cho loại căn như thế này: 5,15 tỉ.Ngoài ra Trung còn cầm Key nhiều chung cư giá chỉ từ:3 tỉ 400 tr cho căn 1 PN.4 tỉ cho căn 2...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!