Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      * Bán chung cư IMPERIA AN PHÚ:* Căn 95m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. giá: 4,7 tỉ.* Căn 115m, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. giá: 5,5...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 107 m2 71,97 triệu/m2
      liên hệ ngay Mr Thi 0938 798 *** , chuyên căn hộ chung cư Feliz en Vista, nắm giỏ hàng giá mềm nhất thị trường, hỗ trợ nhiệt tình, thỏa thuận giá ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Eco Smart City Thủ Thiêm , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      Rổ hàng CDT đang giữ 50 căn độc quyền dự án Lotte Thủ Thiêm.LH: 0937 741 *** Uyên.CDT đang cho đặt có hoàn lại 200 tr / chỗ.Giá rumor: 188 tr/m.Thiết kế...
      Dự án Eco Smart City, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ - La Astoria 2: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.- Có 3  phòng ngủ.- DT...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 64 m2 67,19 triệu/m2
      Chủ cần bán CH 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.- đầy đủ nội thất đẹp.- Tầng thấp cho ai sợ đô cao.- DT: 64 mét vuông 2 phòng ngủ +...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Homyland Riverside bán căn 2 phòng ngủ lỗ 200 tr.75m2 giá 2 tỉ 850 tr.Tầng cao view thoáng, hướng nam.Giá cực tốt, thấp hơn năm 2020 là 200 tr.Ưu...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 101 m2 123,77 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ Q2 THAO DIEN chủ đầu tư Frasers view trực diện sông SG, trang bị full nội thấtDT 101m2Tầng trung vừa đủ tầm nhìn sông ngay khi...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 89 m2 69,67 triệu/m2
      Chính chủ tại VISTA VERDE gửi bán chung cư 2 phòng ngủ:- căn hộ góc - DT: 89m2- 2 phòng ngủ; 2 toilet, - View hướng cầu Phú Mỹ. - Nội...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy.Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường TPTP.HCM.Hỗ trợ xem nhà free - Tặng dịch vụ dọn nhà...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      * Vị trí dự án: - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy. -...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2

      6.4 tỷ 109 m2 58,72 triệu/m2
      1 căn hộ 03  phòng ngủ DT lớn nhất dự án đc Gia CĐT nội thất khá tâm huyết để ở, nay có nhu cầu gả đi:Loại căn: 03 phòng ngủ - 02  toilet,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin chung cư:2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh giá 3tỷ5 Nhà trống (đã có...
      Dự án Kris Vue, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8,97 tỷ

      8.98 tỷ 94 m2 95,43 triệu/m2
      Đường Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, TP Thủ Đức, Tp TP.HCM.Cập nhật thông tin giá mua - tháng 04/2023.Nhận ký gửi và chuyển nhượng các căn hộ chung cư cao...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 142 m2 91,55 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN, Diamond Island.DT: 142m2.Layout: 3 PN và 2 phòng tắm.View sôngBàn giao nội thất đầy đủ.giá: 13 tỉ all in.======liên lạc xem nhà hoặc...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 92 m2 98,92 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư bán nhanh 2 phòng ngủ Sarimi.View Q. 1 đẹp lung linh.căn hộ góc 92,4 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.đầy...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 74 m2 66,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư Dlusso loại 2 PN Dual Key. DT 74 mét vuông. Tầng 19.Mã căn: A.19.06giá: 4,950 tỉ. Nhà mới hoàn toàn.View cực kỳ đẹp. Trong hình là...
      Dự án D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,95 tỷ tại Quận 2

      7.95 tỷ 106 m2 75 triệu/m2
      THÔNG TIN:- DT 106m2.- View nội khu hồ bơi + sông.- giá 7.950 tỉ bao thuế phí, đã có SHR.- Nội thất gắn tường.Ngoài ra em còn các căn khác giá thấp hơn thị...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 75 m2 98,67 triệu/m2
      chính chủ bán chung cư cao cấp 2  phòng ngủ, view trực diện sông.- Thiết kế vườn treo độc đáo dọc 2 tòa nhà tạo không gian tươi mát, ít bụi.- MT Xa...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!