Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 65 mét vuông 2.09 tỉ 65 mét vuông CHỈ 450TR Ở CENTANA - DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 68 m2 60,3 triệu/m2
      đc số 58 Quốc Hương, P. Thảo Điền Q2.- Đang có hợp đồng thuê 20,952 tr.- đầy đủ nội thất đẹp, hồ bơi ấm, phòng gym,...- Không gian sống yên tĩnh, trong...
      The Ascent, số 58, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 63 m2 33,18 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất chủ đầu tư.- Chỉ mất 10p...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần ra nhanh căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh, DT 98m2chung cư tầng trung tháp 3A, logia Tây Bắc, view trực diện Landmark 81Đã trang bị...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 02 PN, 95m2 tại căn hộ chung cư Imperia An Phú:- DT 95m2, 02 PN, 02WC- giá 4,85 tỉ bao phí thuế bên bán.- đầy đủ nội thất.*...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 58 m2 71,56 triệu/m2
      Môi giới uy tín - chuyên nghiệp - Ms Mỹ Dung 0907 055 ***zalo/viber/sms).Giỏ hàng hơn 100 chung cư Feliz En Vista cần bán và cho thuê: 1 - 2 - 3 -...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      DT: 73m2, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5m2, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 71m2, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.DT: 82m2: 2 PN, ban ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 450 m2, giá 30 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 450 m2 66,67 triệu/m2
      chính chủ thiện chí muốn bán ngay, sẵn chìa khóa xem nhà ngay LH em Quân để xem nhà 24/24: 0938 885 *** Call/zalo/viber/whatsaapPenthouse The Vista An Phú ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      bán gấp chung cư Tropic Garden- DT: 100m2- 03 PN, 3  toilet.- nội thất đầy đủ.- pháp lí HĐMB- Giá: 7 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chícall ...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      13.3 tỷ 99 m2 134,35 triệu/m2
      + List căn hộ chung cư Empire City giá mềm:* 1  phòng ngủ:- Linden - 64m2 - view sông - giá mềm - 6.8 tỉ. Đến 8.2 tỉ.- Tilia - 64m2 - view sông -...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Tầng cao thoáng mát, view đẹp.full nội thất sang trọng.Giá: 4,300,000,000 VND (bao thuê phí).Tiện ích ngoại khu: Chợ, siêu thị, BV quốc tế, trường học,...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      phòng KD The Sun Avenue - tại Sav7.03.07 hiện đang năm nhiều căn hộ chung cư chính chủ gửi bán ngộp giá, thấp hơn thị trường.- căn hộ chung cư 1 + 1...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư The Sun Avenue - 28 Mai Chi Thọ, P. An Phú, TP Thủ Đức.- Vị trí tháp 7 tầng trung.- DT 56 mét vuông, 2 PN, nội thất ...

      Sở hữu căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Bên em chuyên cho thuê căn hộ chung cư Lexington, đầy đủ DT giá rẻ không ngờ, hỗ trợ KH xem nhà.DT: 50m gồm 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, giá...

      Cần bán gấp căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ The Metropole Thủ Thiêm.DT 48m2.Thiết kế 1 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.Bàn giao hoàn thiện chủ đầu tư: Full Bếp,...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      bán ngay DIAMOND ISLAND - ĐẢO KIM CƯƠNG- CĂN 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất CẦN bán ngay- giá chỉ 7 tỉ bao hết thuế phí (thấp hơn thị trường...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!