Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 34 m2 47,06 triệu/m2
      - phòng kinh doanh The Sun Avenue - tại 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.- DT 34m2, căn hộ chung cư hiện tại hoàn thiện cơ bản, sàn gỗ, 2 máy lạnh,...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 13 tr tại Quận 2

      13 triệu 58 m2 0,23 triệu/m2
      chung cư 1 PN tại Feliz cho thuê:giá cho thuê NTCB: 13 tr/ thánggiá cho thuê Full nt: 16 tr/ thángDT: 58 mét vuông Tầng: 18Khách có thể move in...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      9.5 tỷ 93 m2 102,16 triệu/m2
      * Văn phòng KD Empire City Thủ Thiêm chuyên săn 100 căn giỏ hàng bán hot - hit mỗi ngày loại Penthouse - căn hộ duplex - 4 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 2

      14.5 tỷ 117 m2 123,94 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ The Estella Heights - An Phú.DT: 117 mét vuông - căn hộ góc.- View sky garden nhìn xuống gym yoga, View nhìn cả vin Q....
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 58 m2 80,18 triệu/m2
      Đẹp không góc chết! Chốt liền CH 1 phòng ngủ siêu đẹp Feliz En Vista - Giá 4.650 tỉ - NTCC.Đăng căn nào hình thực tế căn đó 100 phần trăm - Cam...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      48 tỷ 204 m2 235,3 triệu/m2
      căn hộ duplex Tilia Empire City Thủ Thiêm.Nhà mới.giá: 48 tỉ.DT 204  mét vuông, TK 4 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh,Nội thất cơ bản cao...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở giá rẻ - Cơ hội sở hữu nhà Thành phố Hồ Chí Minh cho người thu nhập thấp.Đặc biệt, đầu Tháng 4 triển khai đẹp nhất dự án.NHẤT CẬN THỊ - NHỊ CẬN...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Đặng Thị Hiếu Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2

      7.9 tỷ 96 m2 82,3 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 3 phòng ngủ - FELIZ EN VISTA:- 3 phòng ngủ; 2WC- THÁP CRUZ- DT: 96m2- Nội thất hiện đại đc trang bị đầy đủ, rất hiện...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 2

      2.05 tỷ 61 m2 33,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn Citisoho Q. 2Gồm 2 PN 2 vệ sinhcăn hộ góc thoáng mátTrang bị full nội thất cao cấp như hìnhTiện ích: hồ bơi, sân chơi, công viên, cụm...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 92 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 92 m2 98,92 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Sarimi, Sala - view Q1, căn hộ góc 92,4m2, đc: Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí: Vị trí trung tâm Thủ...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 457 m2, giá 33 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 457 m2 72,22 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm 1 căn Penthouse sang trọng, đẳng cấp với đầy đủ tiện nghi và không gian thoáng đãng tại khu vực An Phú - Q. 2.Hãy cùng tìm hiểu về căn ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 192 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 192 m2 72,92 triệu/m2
      anh/chị KH đang tìm mua căn lớn tại The Estella tuyệt đối không thể bỏ qua căn hộ chung cư sau đây mà em gửi đến. Cam kết đây là căn lớn đáng sở hữu nhất...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại căn hộ chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần...

      Bán chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp LH em Quân: 0938 885 *** Call'/Zalo/vieber-------DT 68 mét vuông, Layout thoáng: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Chốt nhanh cho khách trong tháng 3: TT nhanh tiền mặt giảm thêm 100tr.bán gấp căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ Masteri An Phú, kế bên trạm...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      bán nhanh chung cư New City Thủ Thiêm, Q. 2Nằm ở tòa Venice, tầng 16DT: 50 mét vuông - 1 PNFull cơ bản như hìnhĐã có sổ, pháp lí rõ ràng.Tiện ích:...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền KD gửi bán nhanh chung cư Empire City Thủ Thiêm Q. 2.DT 64 mét vuông gồm 1 phòng ngủ 1 toilet.View sông và Q. 1.Tầng...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      *Thông tin 2 chung cư cần bán : (Lưu ý: chính chủ gửi, cập nhật thông tin + hình ảnh chính xác 100 phần trăm)- Tháp Bora, tầng thấp hoặc cao- căn hộ...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!