Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án Nhà phố Precia Riverside, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền, hỗ trợ vay lên đến 80 phần trăm giá trị căn hộ.giá chỉ: 4.2 tỉ bao phí thỏa thuận mạnh -...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      * DT và giá căn hộ chung cư:- tòa căn hộ B - 2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B... 12 & B... 05 Tây Bắc căn hộ chung cư mua từ khi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 51 m2 70,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 01 PN dự án New City Thủ Thiêm Q. 2, Tp Thủ Đức.- DT: 51m2.- PN: 01, 01 toilet.- đầy đủ nội thất, đẹp, sang trọng, nhà...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2

      8.81 tỷ 103 m2 85,44 triệu/m2
      * Em Dung chuyên săn những căn hộ chung cư giá rẻ, giá thấp nhất thị trường cho KH. Gọi 0907 055 *** để nhận giỏ hàng Feliz En Vista giá siêu rẻ.bán ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 286 m2, giá 85 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      Cập nhật giá tháng 3/2023:Cần sang nhượng căn Pool Villa cực kỳ đẳng cấp, số lượng giới hạn tại Thủ Thiêm.Tổng DT: 260m2, thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 66 m2 65,16 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Masteri Thảo Điền view thoáng, nội khu rất tiện ích.- call ngay Em Trung: 0372 714 ***...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 4 phòng ngủ

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Bán căn 4 phòng ngủ thang máy riêng căn hộ chung cư Q2THAODIEN.- DT 182 mét vuông, căn hộ góc 2 view.- 4 phòng ngủ + phòng cho người...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 140 m2 61,43 triệu/m2
      Chủ chuẩn bị đi định cư nước ngoài cần bán chung cư The vista An phú Q. 2 nội thất đầy đủ cao cấp, không thiếu thứ gì(máy rửa chén, máy giặt, máy sấy,...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Cantavil Premier, Q. 2.- căn hộ chung cư 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.- DT: 125 mét ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 411 m2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 411 m2 145,99 triệu/m2
      Bán chung cư penthouse D'edge Thảo Điền suất SPA người nước ngoài. tầng cao View trực diện sông Hồ Chí Minh và khu căn biệt thự.- DT tim tường: 411.74...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 81 m2 40,13 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư 2 phòng ngủ DT 81m2 giá Mình bảo đảm là tốt và hợp lý của thị trường, vì cần tiền gấp nên Mình mới bán giá này.chung cư tầng...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      Căn: 95m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá: 4,7 tỉ, sổ hồng riêng.Căn: 115m, 3 PN, 2 nhà vệ sinh. Giá: 5,5 tỉ, sổ hồng riêng.Căn: 135m, 3 PN,...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 61 m2
      KD lỗ bán ngay CH CC New City Thủ Thiêm 2 phòng ngủ, DT: 61m2, tầng 16, B. Babylon. liên hệ Hưng 0909 310 ***.DT: 61m2.Kết cấu: 2 phòng ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 119 m2 107,57 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ VIEW ĐẸP TẠI SADORA, SALA.* DT tim tường: 119 mét vuông diện tích thông thủy: 111 mét vuông.* Hướng...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Căn: 95m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh. Giá: 4,7 tỉ, sổ hồng riêng.Căn: 115m, 3 PN, 2 phòng vệ sinh. Giá: 5,5 tỉ, sổ hồng riêng.Căn: 135m, 3 PN,...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2

      11 tỷ 142 m2 77,47 triệu/m2
      Giảm giá mạnh đầu năm - căn hộ thông tầng 3 phòng ngủ 142 mét vuông - LM81 tuyệt đẹp - NTCC - Giá 11 tỉ.+ chung cư nằm ở tầng trung, thoáng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 74 m2 66,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư Dlusso DT 74m2, 2 phòng ngủ, Dual-key cực đẹp(Dual-key: Nghĩa là có thể chia ngôi nhà lớn thành 2 ngôi nhà nhỏ)View logia đáng...
      Dự án D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!