Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 230 m2
      - Bán lô căn biệt thự Thanh Hà khu B1.4 view vườn hoa, vị trí trung tâm dự án, giá mềm nhất trị trường.+ Vị trí: B1.4 BT12 Ô 3.+ Có tổng DT 230 mét ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, mặt đường Phúc La - Văn Phú, thuận tiện cho giao thông, kết nối các tuyến đường Phùng Hưng, đại lộ Chu Văn An, Quang Trung, Cienco 5...-...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Phân lô tuyệt đẹp, nhà xây mới tinh chắc chắn, KD đỉnh, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. DT 50 mét vuông, 5 tầng MT 4 m.Nhà nằm trong khu đất ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 3 phòng ngủ

      2.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 83,2m2 tòa M1 Mipec Kiến - Hà Đông:Do chuyển xuống mua đất nên cần bán ngay ngôi nhà rộng nhất Mipec 83.2m2 - Thiết kế 3 ngủ 2...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên Cầu Giấy cho tiện công việc không còn nhu cầu sử dụng nữa nên nhượng lại chung cư tầng 11 ở tòa 19T6 Kiến Hưng - Hà Đông - HN.Là...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp liên kế để chuyển đổi căn bt to hơn tại khu đô thị Mậu Lương. DT 50m2, 4 tầng giá chỉ 7.1 tỉ.Nhà đẹp phân lô vuông vức MT rộng.Vỉa hè...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      Do chuyển đổi công tác cần tìm chủ mới cho căn hộ chung cư 68m2, thiết kế 2 ngủ siêu rộng rãi view hồ điều hòa.- Vị trí: căn hộ chung cư thuộc tòa...

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 50 m2, giá 7,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      Nhà phân lô, vị trí đẹp. Vỉa hè 2 bên rộng.oto tránh và dừng đỗ ngày đêm.Thuận lợi để ở và làm văn phòng hoặc cho thuê.Gần trục đường chính lớn Cienco 5 và...

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 65 m2, giá 7,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.68 tỷ 65 m2 118,16 triệu/m2
      + Nhà liên kế khu đấu giá Mậu Lương gần chợ Mậu Lương, gần sân bóng Mậu Lương, đường rộng, vỉa hè rộng.+ hotline: 0989 626 ***em Hùng Mậu Lương U40).+ Gần...

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, nên tôi cần sang nhượng lại căn hộ tại dự án Thanh Hà Mường Thanh cho KH nào có nhu cầu. căn hộ chung cư thuộc toà HH02A...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 65 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 65 m2 118,47 triệu/m2
      Đường ô tô tránh làn đường 12m, phân lô thoáng mát, thoáng trước vĩnh viễn, vỉa hè rộng. Trước nhà KD, làm văn PKD oline cực đẹp an ninh cực đỉnh.Tầng 1...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,79 tỷ tại Hà Đông

      1.79 tỷ 81 m2 22,1 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 81 mét vuông, 3 ngủ 2 toilet view hồ sen, trục chính đường Cienco TP về đêm.chung cư thuộc 5 toà mới nhất B2.1 khu đô thị...

      Bán gấp chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 78 m2 22,44 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ, 2vs, 78 mét vuông, bìa đỏ chính chủ, tại căn hộ Sông Nhuệ, giá: 1.75 tỉ hotline 0878 800 ***.DT: 78  mét vuông.Hướng cửa: hướng...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 7 tầng, 50 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Nằm trong khu đất dịch vụ Hàng Bè, Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông, sát ngay khu đô thị Kiến Hưng, gần chợ Mậu Lương, trung tâm thương mại, trường học...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 72 m2 16,39 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 72m2, 2 ngủ. full nội thất đẹp.Chỉ 1 tỉ 180 (có thỏa thuận).Hỗ trợ bank.Vị trí KĐT Thanh Hà Cenco 5 là khu tổ hợp tiện ích...

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Phân lô bàn cờ - đấu giá Mậu Lương - KD sầm uất - quy hoạch tương lai quá tiềm năng.- Nhà ở vị trí lô 18, khu liên kế 6 khu đấu giá Mậu Lương, hiện tại...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Hà Trì - Hà Đông - Hà Nội

      7.45 tỷ 50 m2 149 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, oto vào nhà, đường trước nhà 16m, vỉa hè 4m, ở cực thoáng, DT to lý tưởng, nhà đẹp long lanh, gần Phố Cổ Hà Đông, chính chủ thân thiện, làm ăn...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Sails Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,63 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.63 tỷ 105 m2 25,05 triệu/m2
      DT 105 mét vuông.căn hộ có tổng 30 tầng, là căn hộ góc đẹp nhất tòa, phòng nào cũng thoáng và đầy đủ ánh sáng.Đối diện BV K Tân Triều, XaLa Hà...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm