Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Căn rẻ nhất Mipec City View - Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 VS đầy đủ công năng của 1 Gia đình trẻ.DTTT 62m2, logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Tây ...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 7,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      liên kế dịch vụ Hàng Bè Mậu Lương - Kiến Hưng, Hà Đông 50 mét vuông - mt 5m - oto tránh - KD - giá 7,25 tỉ có thỏa thuận.- Gần công viên, cạnh...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán gấp lô liên kế góc vườn hoa khu B2.3 dự án Thanh Hà:Lô B2.3LK11 - 08.DT 157,5 mét vuông.MT 7m (góc vườn hoa 7m).Vị trí nằm phía sau trục...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 76 m2
      Tôi chuyển xuống mặt đất nên cần bán căn hộ góc tầng 12 toà HH1 tại đô thị Thanh Hà Cienco5 thuộc Q. Hà Đông, Hà Nội.DT 76 mét vuông thiết kế nội...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 81 m2 20,38 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ đầy đủ nội thất chỉ việc về ở khu 5 toà mới DT 81m2 view trục đường Cienco.căn hộ góc tầng 2,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông

      1.4 tỷ 68 m2 20,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 68 mét vuông nội thất đầy đủ tại khu đô thị Thanh Hà.DT 68 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống mặt đất cần bán căn 51m2 Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.- Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh đầy đủ công năng.- full nội thất mới đẹp không tì...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 230 m2 55 triệu/m2
      Nắm bắt cơ hội đầu tư sớm nhất.Chính chủ cắt lỗ ô căn biệt thự KĐT Thanh Hà.DT: 230m2.MT 10m.Đường 14m, ngay đầu dự án, đc xây dựng đầu tiên...Giao thông...

      Bán liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      + BÁN liên kế KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ oto TRÁNH - 7 TẦNG THANG MÁY - DT 50M X 7 TẦNG - MT 5M - GIÁ 8,9 tỉ.+ VỊ TRÍ NẰM TRONG KHUÔN VIÊN VỈA HÈ oto...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh khoảng70 mét vuông giá chỉ nhỉnh đồng ba.căn hộ chung cư tầng 4, thuộc...

      Cần bán căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,34 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.34 tỷ 63 m2 21,27 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, nên tôi cần sang nhượng lại chung cư tại dự án Thanh Hà Mường Thanh cho KH nào có nhu cầu. căn hộ chung cư thuộc toà HH02A...

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,32 tỷ tại Hà Đông

      1.32 tỷ 70 m2 18,86 triệu/m2
      Chốt ngay chung cư 70 mét vuông 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh thiết kế đồng bộ trẻ trung nội thất mới 100 phần trăm 1.32 tỉ.chung ...

      Chuyển nhượng liền kề 6 tầng, 50 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      RẺ NHẤT KHU VỰC,liên kế KIẾN HƯNG-HÀ ĐÔNG-THANG MÁY-oto TRÁNH,DT 50m26TẦNG,CHỈ NHỈNH 7 tỉ.+ Nhà nằm ngay sát khu đô thị Mậu Lương. Khu phân lô ô bàn cờ,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đô thị Kiến Hưng, 50m2, xây 5 tầng, MT 5m, view công viên.Cần bán nhà khu đô thị Kiến Hưng, 50m2, MT 5m, có view công viên.Nhà...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 7,25 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. HÀ ĐÔNG PHÂN LÔ liên kế, oto VÀO NHÀ, DÂN XÂY, TƯƠNG LAI NGAY CHÂN VÀNH ĐAI 3,5 - 4Tx 50m² GIÁ 7 tỉ 25+ Nằm ngay ngã 4 trục chạy thông thẳng...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 7 tầng, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      Nhà 6,5 tầng thang máy nhập khẩu Châu Âu.Khu phân lô, vỉa hè, oto tránh ra vào nhà, khu đô thị Kiến Hưng, Hà Đông.Nhà xây dựng có bản thiết kế nên rất...

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      chính chủ gửi bán căn 51, 54, 62, 69m căn hộ Mipec Kiến Hưng Hà Đông giá mềm nhất.DT: 51, 54, 62, 69m.Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán liên kế đường 17m tại KĐT Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh.liên hệ ngay: 0941 363 ***- Cần bán liên kế DT 100 mét vuông.- Đường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.