Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 3 phòng ngủ, 83 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      Cần bán gấp căn 83m2 căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia nhà thoáng mát.NThủ đô Hà Nội thất full đẹp, bìa đỏ cất két.Hỗ...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 78 m2 20,52 triệu/m2
      Do chuyển công tác, nên tôi cần bán nhanh chung cư có DT 78m2 cho gia đình nào cần. chung cư có thông tin như sau:DT 78m2, thiết kế gồm 2 PN, 2 WC, phòng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán căn hộ góc 70 mét vuông tòa 19T Kiến Hưng.Thiết kế 2 phòng ngủ 2vs.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.Quá trời tiện ích.Giá chỉ...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      B.Á.N NHÀ Q. HÀ ĐÔNG, PHÂN LÔ liên kế, oto ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM, VÀO NHÀ, VỈA HÈ, DÂN TRÍ CAO 50m2 x 5T. + Nhà nằm trong dãy PHÂN LÔ P. Kiến Hưng Hà Đông với...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 77 m2 18,19 triệu/m2
      Do k nhu cầu sử dụng cần bán căn 77m2 tại KĐT Thanh Hà - Kiến Hưng - Hà Đông.Với thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Nhà sạch sẽ thoáng mát, đầy đủ nội thất hiện...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, giá 9,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      View trường học - phân lô - oto tránh - Đông Nam - 01 tầng hầm + 05 tầng nổi - ô chờ thang máy.DT 60 mét vuông.+ Thiết kế:- Tầng hầm: Vị trí để xe.-...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ nhờ bán ngay lk Mậu Lương - Hà Đông - KD - oto tránh, dt 50m2x4 tầng.* Vị trí: Nhà nằm ngay gần công viên, phân lô, vỉa hè đá bóng.- Tiện ích...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 200 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng cần bán gấp lô căn biệt thự tại dự án Thanh Hà Cienco 5.Lô B1.3BT03 - 02.DT: 200m2.Đông Nam, view công viên, sân chơi công...

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,33 tỷ tại Hà Đông

      1.33 tỷ 70 m2 19 triệu/m2
      - sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh khoảng70 mét vuông giá chỉ đồng ba.chung cư tầng 4, thuộc khu 6 toà B1.4 khu đô ...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 55 m2 140 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa khu đô thị Mậu Lương, Hà Đông trung tâm giữa 4 khu đô thị Lớn: khu đô thị Văn Phú, khu đô thị Xa La, khu đô thị Thanh Hà và khu ...

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Khu DV Hàng Bè Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông nằm sát khu đô thị Kiến Hưng. Khu vực đang phát triển mạnh.Gần chợ, trường học Mậu Lương, trung tâm thương ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 53 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.35 tỷ 53 m2 119,82 triệu/m2
      + Phân Lô Vỉa hè rộng oto chạy vòng quanh Đìa Lão, khu đô thị Mậu Lương, Hà đông, vị trí đắc địa kết nối các khu đô thị Xa La, khu đô thị Văn Phú, khu...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Nhà đẹp phân lô vuông vức MT rộng.Vỉa hè rộng thoáng mát.Nằm ở khu vực tập trung đông cư dân.Nhiều tiện ích xung quanh.Gần trường các cấp từ mẫu giáo đến...

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng cần bán ngay lô căn biệt thự tại dự án Thanh Hà Cienco 5.Lô B1.3BT03 - 02.DT: 200m2.Đông Nam, view công viên, sân chơi công...

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 70 m2 18,5 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh khoảng70m2 giá chỉ đồng ba.căn hộ chung cư tầng 14, thuộc khu 6 toà B1.4 khu đô ...

      Sở hữu ngay chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán CH căn hộ đã có bìa đỏ, sang tên đc ngay tại Kiến Hưng gần sát KĐT Xa La, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn hộ chung cư như sau:căn hộ 19T5...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 130 m2, giá 30 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      nhà phố thương mại 2 MT mặt đường 60m Kiến Hưng Luxury.nhà phố thương mại Kiến Hưng Luxury duy nhất sở hữu hai MT mặt trước đường Phúc La rộng 60m,...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 300 m2, giá 25,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25.8 tỷ 300 m2 86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mặt hồ KĐT Thanh Hà Cienco5, Mường Thanh.- 300 mét vuông, MT 10m, sâu 30m.- Đường trước 30m trục chính, đường sau 14m và mặt hồ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm