Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Cần bán nền đất A2.4 lk19 đường 20.5m dự án Thanh Hà Cienco5 (P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội).DT 100 mét vuông MT 5m, sâu 17m, Hướng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền tiếp tục KD. chính chủ bán nhanh miếng đất phân lô liên kế tại dự án Thanh Hà b1.2 lk01.DT 100m2 đường trước nhà rộng 14m.Vị trí nhìn trường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán đất DV Hàng Bè Dt 50 mét vuông nhỉnh 5 tỉ phân lô oto view công viên, thoáng vĩnh viễn.+ nền đất không lỗi phong thủy, không hố ga, bốt điện.+...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 54 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 54 m2 116,67 triệu/m2
      DT 54m2, MT rộng hướng ra công viên, sinh sống tương lai cực tốt, đầu tư rất thích hợp.Vị trí cực kỳ thuận lợi: 5 ph oto ra đến đc đôi Xa La - Văn Phú, 10...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Có tin đc không miếng đất dịch vụ Kiến Hưng, Hà Đông.Không lỗi phong thủy.Giá chốt 5,1 tỉ.Nhanh còn chậm mất trong nốt nhạc.
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 47 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 47 m2 52,13 triệu/m2
      Quá rẻ! Chỉ nhỉnh 2 tỉ có ngay nền đất thổ cư 45m2 duy nhất còn sót lại đối diện Hồ, ngay trục đường chính Đa Sỹ, Kiến Hưng, HN.- DT bìa đỏ 45,2m2 - MT...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 227 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 227 m2
      Cần bán lô căn biệt thự vip KĐT Thanh Hà Mường Thanh.Gia đình tôi có lô căn biệt thự mua để KD, hiện tại cần sang nhượng lại giá đầu tư.Vị trí B2.4BT06...

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 50 m2 169 triệu/m2
      Quá đẹp! miếng đất duy nhất còn xót lại mặt đường Lê Xuân Điệp 50 mét vuông đường 24m oto KD bất chấp mọi măt hàng khu đô thị Mậu Lương Xa La...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      + miếng đất KD ngày đêm đối diện tổ hợp căn hộ chung cư B1.3 Thanh Hà Cienco 5, Mường Thanh, thành phố Hà Nội.DT 85 mét vuông.+ Nằm ngay sát...

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      * A1.2 LK17 đường 14m - 100m2, giá 5,1 tỉ.* B1.4 LK27 đường 14m - 100m2, giá 4,35 tỉ.* A2.4 LK02 đường 17m - 117m2, giá 4,9 tỉ.+ Những lô này đều đúng quy...

      Bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 9m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay đất Mậu Lương, DT 110 m2, MT cực rộng 9m, ngõ thông các ngả, ngõ tương đối rộng ba gác đỗ cửa.- Vị trí cực đẹp, gần KĐT Mipec quân đội, gần...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 35 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 35 m2 67,15 triệu/m2
      siêu hiếm chính chủ! Bán mảnh đất mặt ngõ cách 20m ra trục chính mậu lương giá 2 tỉ 350 vị trí đẹp ngõ thông.
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 55 m2 129,1 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Viết Xuân, Hà Đông, 55/60 mét vuông, mt 5.5m, phân lô oto view hồ. Giá chỉ 7.1 tỉ.- Vị trí cực đẹp, view hồ - không có mảnh thứ 2 tại...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 30 m2 78,34 triệu/m2
      Giá đầu tư - gần phố - tiện ích ngập tràn.bán nhanh nền đất 30 mét vuông - giá chỉ 2.35tỉ - cách 20m ra đường chính Mậu Lương, Hà Đông.Thông tin...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Bán đất trục chính Đa Sỹ - Kiến Hưng, 35m2, sổ vuông đẹp, vị trí KD. contact 0983 076 ***.DT: 35m2.MT: 3.31m.Đường trước đất rộng 4m, ngõ thông.Vị trí đắc...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 60 m2 105,84 triệu/m2
      Do cần tiền làm ăn chủ cần bán nhanh nền đất đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông, không lỗi phong thủy, cạnh sân bóng Mậu Lương, thích hợp ở hay làm văn...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 102 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Do cần tiền mở rộng SX KD nên tôi cần bán nền đất liên kế xây 7 tầng. Vị trí là A2.3 lk6 hướng Nam trực thuộc khu đô thị Thanh Hà.nền đất nằm ở vị trí...

      Bán nhanh đất Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 240 m2, mặt tiền 14m tại Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 240 m2
      Do chuyển công tác, không sinh sống ở Thủ đô Hà Nội nên chính chủ cần bán ô căn biệt thự thuộc B1.1 dự án Thanh Hà Cienco5 của Tập đoàn Mường Thanh.Ký...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm