Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ gửi bán căn 60m2 nguyên bản chủ đầu tư Quân Đội Mipec:- DT 60m2 thiết kế 2 ngủ 2  toilet đủ công năng cho gia đình.- Nội thất nguyên bản...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 7 tầng, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Phân lô tuyệt đẹp, 7 tầng thang máy, nhà xây mới tinh chắc chắn, KD đỉnh, thiết kế hiện đại. DT 50 mét vuông, MT 4m.- Nhà nằm trong khu đất DV Hàng...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.2 tỷ 73 m2 167,13 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Luxury. Vị trí đẹp trương lai giá trị cao.Nằm trên trục đường chính to Cienco 5 Xa La Kiến Hưng với 6 làn xe chạy.Xung...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 BC hướng thoáng mát.Nhà nguyên bản chủ đầu tư bàn giao mới tinh chưa từng ở bao giờ.sổ hồng riêng lâu dài sẵn sàng giao...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 78 m2 22,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ 78m2 tầng trung logia hướng Đông Nam tòa B Sông Nhuệ, Kiến Hưng, Hà Đông, HN.DT: 78 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng ...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 65 m2
      Cần bán gấp căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia. logia phòng khách rộng rãi,Nhà mới, đẹp, nội thất đầy đủ, bìa đỏ cất...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      DT 54,1m2.2 ngủ 1 VS.Sổ đổ cất két.giá: 1,7x tỉ.liên hệ ngay ngay.
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,87 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.87 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sông Nhuệ Hà Đông đã có sổ giá 1,870 tỉ - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.DT: 77,5 mét vuông tầng trung logia hướng...

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 51 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      - Do nhu cầu không sử dụng đên cần bán lại chung cư 51m2 view doanh trại.- Full đồ.giá: 1,6x tỉ.call ngay.
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 70 m2 19,86 triệu/m2
      Em cần bán căn căn hộ chung cư Thanh Hà.DT 70 mét vuông.logia Đông.View liên kế thoáng mát.Tầng 14.Khu 6 toà trong B1.4.Full nội thất đầy đủ: 3...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh, 1 logia. logia phòng khách rộng rãi,Nhà mới, đẹp, nội thất đầy đủ, bìa...

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ góc đẹp 75 mét vuông căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia. logia phòng...

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Tôi chính chủ sang nhượng cho khách có nhu cầu mua chung cư tầng Trung đẹp căn hộ góc 62m2 (Mipec City View, CĐT công ty CP Hóa Dầu Quân đội XD chắc...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 62 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      - Bán lại chung cư 2 ngủ 2 vs cực đẹp view thoáng.- DT 62 mét vuông.- Đồ nguyên bản CĐT.- giá 1,7x tỉ.L/H xem nhà.
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sails Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,63 tỷ tại Hà Đông

      2.63 tỷ 105 m2 25,05 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sông Nhuệ Cầu Bươu 3 phòng ngủ, DT 105 mét vuông, đầy đủ nội thất, giá 2.63 tỉ.Đẹp như hotel Á Đông.Vị trí rất đẹp đối...

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,76 tỷ tại Hà Đông

      1.76 tỷ 80 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán căn hộ góc 1106 HH03C DT 80 mét vuông, 2 ngủ 2 phòng vệ sinh view hồ sen, trục chính đường cienco TP về đêm.chung cư...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 21, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên Cầu Giấy cho tiện công việc không còn nhu cầu sử dụng nữa nên nhượng lại căn hộ chung cư tầng 11 ở tòa 19T6 Kiến Hưng - Hà Đông...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh KĐT Thanh Hà:- DT: 72m2.- logia: Chính Nam.- Tầng 12A.- Nội thất mới đẹp.- liên lạc xem nhà: 0943 462 ***

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm