Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên Cầu Giấy cho tiện công việc không còn nhu cầu sử dụng nữa nên nhượng lại chung cư tầng 11 ở tòa 19T6 Kiến Hưng - Hà Đông - HN.Là...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 67 m2 20,15 triệu/m2
      Do chuyển công tác, nên tôi cần bán ngay căn hộ tại dự án Thanh Hà Mường Thanh. chung cư nhà tôi có thông tin cụ thể như sau:Tầng 12A, toà nhà HH02 - 1C...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 70 m2 21,72 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc chuyển sang căn 3 ngủ nên cần bán gấp căn hộ chung cư tòa 19T5 Kiến Hưng.DT tim tường: 70 m2.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia...

      Sở hữu liền kề 75 m2, giá 10 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      MT khủng KD tốt - an sinh xã hội đỉnh - ở vip.+ Nằm trong khu đô thị mới Kiến Hưng ngay sát trục đường Phúc La - Văn Phú (đường Cienco 5) thuận tiện di...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 70 m2 21,29 triệu/m2
      Do làm ăn có chút lộc, gia đình xuống liên kế Mậu Lương. Vì vậy gia đình không có nhu cầu sử dụng nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 2 PN ở tòa 19T5...

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 61.5 mét vuông tầng trung siêu đẹp tòa M1 Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.- DTTT 61,5 mét vuông thiết kế 2 ngủ, 2  toilet, 2...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự B2.2 Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh.DT: 200m2.Hướng Nam.Đường 14m.pháp lí: HĐMB.Giá đầu tư.liên hệ ngay: 0941 363...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,34 tỷ tại Hà Đông

      1.34 tỷ 63 m2 21,27 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, nên tôi cần sang nhượng lại chung cư tại dự án Thanh Hà Mường Thanh cho KH nào có nhu cầu. chung cư thuộc toà HH02A là toà...

      Cần bán liền kề 60 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      CẦN BÁN lô đất liên kế MẬU LƯƠNG-HÀ ĐÔNG-oto TRÁNH-KD,DT 60 mét vuông-MT:5 mét vuông,GIÁ CHỈ NHỈNH 6 tỉ.*Vị Trí miếng đất cực đẹp,KD sầm...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 67 m2 20,15 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư 1410 HH03B, B1.3 khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh cần bán nhanh cho gia đình nào có nhu cầu. căn hộ chung cư có thông...

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 90 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán ngay lô liên kế Thanh Hà Cienco 5:Lô B1.1LK11.DT 90m2 (5 x 18).Hướng nam.Vị trí nằm ở lõi dự án, KDC đông đúc, đầy đủ tiện ích.L/H: 0918 101 ***

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 4 tầng, 86 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán cắt lỗ liên kế khu đô thị Thanh Hà DT 86m2, view hồ trung tâm thoáng mát.Thiết kế ô bàn cờ thông đi các ngả, đường sá rộng rãi, có vỉa hè, thiết kế...

      Sở hữu ngay căn hộ Nhà ở xã hội Kiến Hưng - Lucky House, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Chi 1,5x tỉ sở hưu ngay chung cư 2 phòng ngủ - 2 vệ sinh. Hỗ trợ bank.70m2 19T Kiến Hưng, hợp đồng, gần ngay viện 103, viện K, Nguyễn Xiển, Cienco...

      Bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ Thanh Hà.- DT 80 mét vuông.- Thiết kế 02 ngủ, 02 nhà vệ sinh, nhà đầy đủ nội thất đẹp như hình, căn hộ góc nên các...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sails Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 105 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 3 ngủ 105m CC Sông Nhuệ, Kiến Hưng, Hà Đông:- Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia. Nhà tràn ngập ánh sáng, logia hướng ...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 78 m2 22,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ 78m2 tầng trung logia hướng Đông Nam tòa B Sông Nhuệ, Kiến Hưng, Hà Đông, HN.DT: 78 m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng ...

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho chung cư DT TT khoảng 62m2 nhưng đc bố trí đầy đủ công năng 2 ngủ 2 nhà vệ sinh.chung cư tầng 12 thuộc khu 5 tòa mới B2.1 khu đô ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.79 tỷ 54 m2 33,15 triệu/m2
      Chỉ 1,79 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ + 1VS, tòa M3 Mipec Kiến Hưng - Hà Đông. Full đồ, (ảnh thật) Bao phí sang nhượng. Căn tầng trung, hướng...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm