Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.848 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 73 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 73 m2 117,81 triệu/m2
      + Bán liên kế nhà phố thương mại shophouse Kiến Hưng, Hà Đông 73 mét vuông, 5 tầng, hai thoáng trước sau, 6 ngủ siêu rộng chỉ 8.6 tỉ (có thỏa ...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.56 tỷ 51 m2 30,59 triệu/m2
      DT 51m2, 2 ngủ 1 vệ sinh.Thiết kế BC phòng khách thoáng mát k view tâm linh.Để lại nội thất đầy đủ thiết kế.Giá 1,5x tỉ bao thuế phí.liên hệ ngay xem...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, bìa đỏ chính chủ, nhà đẹp Kiên cố, móng và giấy phép xây 6 tầng chủ đã xây 3 tầng và cột chờ, khi vực giao thông rất thuận tiện, gần mặt...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 67 m2 18,36 triệu/m2
      Do chuyển công tác em phải mua nhà chỗ khác nên e cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 67m2 nhà đẹp, thiết kế dấu bếp. Đã làm sàn, Trần, tủ bếp trên dưới,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ góc căn hộ Thanh Hà Cienco 5 giá cắt lỗ.Nhà đã hoàn thiện full nội thất không thiếu một thứ gì đẹp và hiện đại.Các thiết bị...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 triệu tại Hà Đông

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tại khu đô thị Thanh Hà - Hà.Diên tích 50 mét vuông đc thiết kế 1 ngủ, 1 phòng khách kết hợp cả bếp.Chỉ 890tr (có thỏa ...

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 3 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán căn hộ 3 PN tại KĐT Thanh Hà.DT 80m2.
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 25, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà KĐG Mậu Lương Hà Đông ô chờ thang máy - phân lô - oto tránh - KD - nhà mới đẹp long lanh - vieu thoáng vĩnh viễn - trước nhà đỗ 9con. Chủ cần bán ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      + Nhà mình nằm trong khu vip nhất khu Luxyry Kiến Hưng, Vỉa hè rộng oto dừng đỗ ngày đêm, nhà vừa ở và kết hợp KD văn phòng.+ Giao thông thuận tiện di...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto tránh - DT 50m2 - 4 tầng - MT 4m - giá 6,4 tỉ.Phân lô Đìa Lão - Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - vỉa hè - đường thông - tuyệt đẹp - nhà...
      Đường Mộ Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà mới phân lô Mậu Lương, Hà Đông 60m 4 tầng, MT 5m, vỉa hè rộng oto xếp cửa.Mô tả:+ Nhà xây chắc chắn thiết kế 4 tầng MT rộng thoáng vị trí KD cực...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình cần bán căn 50.9 mét vuông căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.DT: 50.9 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.Nội...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 77 m2 16,37 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư Thanh Hà tầng 2 DT 77 mét vuông. Nhà tôi mới mua đc nhà trên Vin Tây Mỗ nên bán lại cho ai cần. Nhà tôi định ở lâu dài...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông

      1.3 tỷ 68 m2 19,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 68 mét vuông, nội thất căn hộ chung cư đều tự làm do nhà có xưởng nội thất...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 75 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà nằm trong KĐT kiểu mẫu đáng sống, vị trí đắc địa, trên đường Phúc La - Văn Phú, 5' di chuyển ra viện 103, BV K3, Metro Hà Đông,...Thiết kế hiện đại, 6...

      Bán biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Nhà ở vượng khí, chính chủ quan chức nay muốn bán mua căn ở khu căn biệt thự. ngôi nhà có thể vừa ở vừa mở văn phòng, spa, tùy vào sở thích khách mua.Nằm...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,54 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.54 tỷ 66 m2 23,34 triệu/m2
      Giảm sâu CH = 2 ngủ - 2 vs - Sổ chính chủ - NT đẹp tại CT6 khu đô thị Xa La, Hà ĐôngGia đình làm ăn lộc lá đã chuyển xuống liên kế Mậu Lương cần bán ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 70 m2 16,72 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 PN KĐT Thanh Hà.DT 70m2.Giá tôi bán chỉ 1,17 tỉ bao hết thuế phí.contact Mến xem nhà: 0948 692 ***sms/zalo/call).
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026