Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ chung cư, ngay gần hồ điều...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250 mét vuông.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ,...

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + liên kế b1.4 DT 100 mét vuông chỉ hơn 4 tỉ .+ liên kế b1.1 nhỉnh 5 tỉ + liên kế b1.2 nhỉnh 6 tỉ + liên kế b1.3 nhỉnh 6 tỉ + căn biệt thự thanh...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự siêu đẹp 250 mét vuông tại KDT Thanh Hà Mường Thanh thuận tiện KD, giao thông tiện lợi.DT 250 mét vuông.MT...

      Bán đất 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250 mét vuông.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ ...

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250m2.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ chung cư,...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Ra hàng chung cư 68m2 HH03E B2.1 KĐT Thanh Hà.2 ngủ & 2 toilet.nội thất đầy đủ mới.Hưởng đầy đủ tiện ích dưới chân toà nhà: Công viên cây xanh,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 25, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Hiện chuyển đổi công tác chính chủ gửi bán chung cư 69 mét vuông.Nhà nội thất đầy đủ như hình.- Đầy đủ tiện ích phục vụ dân cư.- Giao thông thuận...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Do thay đổi mục đích sử dụng nên gia đình tôi cần bán lại chung cư Khu nhà ở Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà Đông.Thông tin mô tả về chung cư như sau:DT: 56...
      Dự án Khu nhà ở Hưng Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      nội thất đầy đủ đồng bộ theo thiết kế: TV, sàn gỗ trần thạch cao, sô pha, bàn ăn, kệ TV, quạt trần, quạt treo tường, giường ngủ tủ quần áo, tủ bếp bếp...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Đông - Bắc, giá rẻ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      Không có nhu cầu sử dụng vì đã chuyển nơi ở mới. Gia đình tôi có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư tòa CT1 căn hộ chung cư Hưng Thịnh, Kiến Hưng, Hà...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết. Quá rẻ cho chung cư 56 mét vuông 2 phòng ngủ tòa CT1B Hưng Thịnh, Kiến Hưng. Nhà đẹp vô ở ngay.Thông tin chi tiết.- DT...

1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Nhà Đẹp Đón Tết cho CH 2 phòng ngủ tòa Nhà ở xã hội CT1B Hưng Thịnh, Kiến Hưng.- DT 56.4m2, thiết kế 2  phòng ngủ, 1 vệ sinh, phòng khách vuông ...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Do chuyển nhà gia đình cần bán ngay căn hộ góc 69m2 tại Mipec Kiến Hưng, Hà Đông.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, nhà vuông vức không chút DT...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Khu đấu giá Mậu Lương, Kiến Hưng bán đất liên kế, ôtô - vỉa hè rộng kd.DT 60 mét vuông, thửa vuông,Vị trí mặt đường rộng 10m, vỉa hè KD.Xung quanh...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Bán nhà LK Đìa lão 50m, 3 tầng, MT 4m. GIÁ 7.3 tỉ Hà ĐôngPHÂN LÔ VỈA HÈ - KD ĐỈNH - oto TRÁNH - GẦN MẶT TRỤC TRÍNHMô tả : nhà nằm trong KĐT , KD tốt Gần mặt...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 210 m2, mặt tiền 12m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 210 m2 81,91 triệu/m2
      Bán nhà Hà Đông, đường Đa Sỹ, phân lô đường rộng 12m, 210m2, MT 12m, 17.2 tỉ.+ DT 210m2, MT 12m. Hiện trạng nhà c4.+ Vị trí nhà nằm trong khu phân lô, quy...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Thịnh - Hà Đông, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển về nhà mới chính chủ cần bán ngay đất tặng nhà. Nhà đang cho thuê 7tr/tháng, chỉ 50m ra đường 70m KĐT Xa La, khu vực rất nhiều tiện ích...
      Đường Phúc Thịnh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm