Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 7m tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán toà căn hộ chung cư ven biển đẹp TP Nha Trang giá rẻ chỉ 6,5 tỉ.Vị trí: P. Vĩnh Nguyên, Nha Trang, cách biển 500m, khu vực nhiều hotel, dịch vụ ăn...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      Giá đầu tư, 1 lô duy nhất hẻm ô tô Lê Hồng Phong.- DT: 64m2 (ngang 4m), đường ô tô 4.5m.- Cách đường Lê Hồng Phong chỉ 30m, gần chợ Osin.Giá chỉ 2.7...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Cần bán: 2,8 tỉ.Nhà 2 Tầng Vĩnh Hải, Nha Trang, đã Hoàn Công, ven biển, gần ủy ban nhân dân.- DT: 55,6 mét vuông ngang 4,07x13,7m hoàn công...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 126 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Gia đình em kẹt tiền xử lý công việc nên nay cần bán ngay 2 nền vị trí đẹp tại dự án Goldenbay.Dự án Golden Bay nằm ngay vị trí MT đường Nguyễn Tất Thành,...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 19 m2 tại Xã Ninh Vân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5 tr

      5 triệu 19 m2 0,27 triệu/m2
      Cần bán miếng đất view biển Ninh Vân.- Hiện trạng đất RSX. MT đường rộng 10m.- View toàn cảnh vịnh ninh Vân.- Thế đất lưng tựa núi mặt hướng biển.- Thích...
      Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 16 tầng, mặt tiền 9m tại Phố Lý Thường Kiệt - Nha Trang, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      sang nhượng nhanh hotel 3 Tổng cục du lịch cấp.Địa điểm cách Biển Trần Phú 600 m. Mặt đường phố rộng 14 m. P. Xương Huân, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.Có...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Hùng Vương - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 1 sẹc Hùng Vương, bê tông 2m, cách đường Hùng Vương 30m, giao thông thuận tiện.Trên đất có nhà cũ.DT đất 123.9m2, trong đó có 102.9m2 đất ở đô...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán nhà gói 7 Mỹ Gia.Đường thông.DT 100m2.Gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 PN, 4 nhà  toilet, 1 logia, 1 phòng giặt đồ...Nội thất căn bản.giá 5,2...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 3 tầng, giá 4,2 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền biển ParaSol thuộc KN Paradise, đc sở hữu lâu dài, giá siêu mềm nhất thị trường.Para Sol - KN Paradise Địa điểm vàng của các...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 216 m2 28,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...

      Bán lô đất nền 142 m2, hướng Nam tại Xã Ninh Vân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 142 m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT trục đường chính tại ninh Vân.- Hiện trạng đất CHN đã đăng ký thổ cư. Vị trí đất nằm trong KDC. Cách biển vài bước chân. MT đường...
      Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 214 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 214 m2 7,01 triệu/m2
      Bán 3 nền đất thổ xã Diên Lạc Diên Khánh.KDC, đường ô tô chạy QH rộng 13m.DT mỗi lô: 214m2 - Ngang rộng hơn 5m.Có sẵn 150m2 thổ cư.Vị trí nền đất nằm...
      Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 268 tr

      268 triệu 1 m2 268 triệu/m2
      Ninh Xuân sáng nay tấp nập quá ah.Chuẩn bị lên P. có khác.268tr/1.000 mét vuông cho vườn xoài Ninh Hoà.Cách Tỉnh lộ 5 đúng 700m, vị trí quá đẹp...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 2 m2 tại Đường 26 - Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 2 m2 1125 triệu/m2
      - 2300m2 trong khu dân ở hiện hữu đông nhất Ninh Tây. QH full thổ.- Lô góc ngang mặt đường chính hơn 50 mét, đường hông 22 mét.- Tách đc tối đa 7 lô.- Cách...
      Đường 26, Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 580 tr

      580 triệu 0 m2
      Đất ngay trung tâm thị trấn Diên Khánh.DT: 47,3m²(ngang 4,8m)ODT chỉ 580 tr.- Đường bê tông oto vào đc, ngay trung tâm, cách chợ Thành chỉ tầm 300m. Đã rào...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán 7 lô khu đô thị AN Bình Tân - Sổ Riêng.Vị Trí: Thuộc khu đô thị AN BÌNH TÂN.- MT Đường nhựa hiện trạng 13m.MSL: L27.39 - hướng Đông Bắc.- DT:...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      EM CÓ 16 LÔ liên kế khu đô thị PHƯỚC LONG.L/H: 0935 165 *** Niệm Nguyễn. bất động sản Nha Trang.3 LÔ khu đô thị PHƯỚC LONG B. MSL : NV23.20 - 95,6m2...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.