Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 65 m2 18,1 triệu/m2
      Lô góc hai MT Vĩnh Thạnh cách Lương Đình Của chỉ 100m.Tiện ích: Gần chợ Vĩnh Ngọc, ủy ban nhân dân xã, trường học...- DT: 65,4m2 ngang 5,01m nở hậu 6m.-...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 277 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 365 triệu

      365 triệu 277 m2 1,32 triệu/m2
      CÒN 1 LÔ GIÁ ĐẦU TƯ - Khánh phú đất dân cắt quá đẹp chỉ 1,32tr/m2- Diên tích 277m có 100 thổ , ngang 5m- Đường nhựa 8-10m gần uỷ ban' gần khu du lịch...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 39300 m2, mặt tiền 260m tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,11 tỷ

      5.11 tỷ 39300 m2 0,13 triệu/m2
      * Trục chính lên Xuân Sơn (thuộc thôn Hà Già), đất RSX qh đất NN.Giá chỉ 130k/m2.- DT: 40652.8m2 sau quy hoạch còn 39300m2 ngang 260m.- Đất MT đường nhựa,...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 126 m2 26 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm, giá 9,07 tỷ

      9.08 tỷ 216 m2 42 triệu/m2
      Dự án Golden Bay với DT 79ha và sở hữu hai hồ nhân tạo lớn (chiếm 7ha) với cảnh quan đã hoàn thiện, vị trí đẹp thuận lợi cho việc KD, hotel, nhà hàng.-...

      Bán nhanh lô đất nền 325 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 50 triệu

      50 triệu 325 m2 0,16 triệu/m2
      - Có trong tay vài trăm tr để có thể sỡ hữu 1 bất động sản sản vào lúc này thì chỉ có thể chọn đất nông nghiệp.- giá trị rẻ nhưng tương lai có thể tăng...
      Đường Hương lộ 5, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 1636 m2, mặt tiền 45m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 1636 m2 3,31 triệu/m2
      Bán đất 3 MT đường đón sóng đầu TƯ KKT Vân Phong (Nam Vân Phong).Vị trí: Thôn Bình Sơn - Xã Ninh Thọ - TX Ninh Hòa - Tỉnh Khánh Hòa.DT: 1,636 mét ...
      Thôn Bình Sơn, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 871 m2, mặt tiền 24m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 871 m2 2,01 triệu/m2
      Đất Ninh Thọ Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Giá Chỉ 2tr/m2Ngang 24m có sẵn 66,8 mét vuông thổ cưDT 870,8 mét vuông ngang 24m có sẵn 66,8 mét vuông...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 102 m2 72,55 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền đường A1 (Trần Hữu Duyệt) Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 102m2 (Ngang 6mét x dài 17mét)- Đường A1 (Trần Hữu Duyệt) rộng 20 mét, trục...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 1180 m2, mặt tiền 36m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 1180 m2 3,99 triệu/m2
      Bán đất 2 MT tỉnh lộ 3 đối diện khu công nghiệp Trảng É Nha Trang-Khánh Hoà, giá đầu tư. hotline 0977 681 ***- Vị trí cực đẹp trước mặt khu công nghiệp....
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 2100 m2, mặt tiền 50m tại Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 2100 m2 0,9 triệu/m2
      ĐẤT VƯỜN X. DIÊN ĐỒNG- H. DIÊN KHÁNH- DT: 2.100m (ngang 50m, bằng phẳng sạch đẹp).- Đường rộng 5m, quy hoạch mở đường sau mảnh đất tạo nên 2 MT trước...
      Đường 1, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Anh chủ gửi bán ngay gấp gấp lô căn biệt thự Mỹ Gia Nha Trang giá 2.x/m2DT 200m2 MT 10mcơ sở giao thông đồng bộcách biển chỉ 3.5kmcách chợ 1kmgiá bán ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 68 m2 15,9 triệu/m2
      Hiện chủ bán nhanh mảnh đất vĩnh hiệp nha trang khánh hoà DT:68m2 đất ở nông thôn 100 phần trăm Nằm trên đường 5m qh rộng 16m Cách đường võ nguyên...
      Đường 1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Chủ ra Đi gấp lô diên tân 2 MT đường lớn150 m2 (5x30m) có 60m2 thổ cưTây Nam và hướng Đông BắcHai MT (14m và 3m5)Giá bán gấp 500tr bao sổ call ngay...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Phước Long, 58 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Đất tái định cư khu đô thị Phước Long. Đường thông rộng 10m.DT 58,5m2 ngang 4,5m.Đông Bắc.Lô sạch đẹp xây dựng tự do. Gần đường số 4 và đường 28. KDC...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 2000 m2, mặt tiền 38m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2000 m2 4,5 triệu/m2
      Siêu phẩm hơn 2000m có thổ cư thôn Tân Dân 1 - Vạn Thắng.Cách đường Nguyễn Huệ 200m.MT 38m, Hiện trạng góc 2 MT, Quy hoạch ra đường lớn 36m nối QL1 - Đường...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm, giá 28 triệu

      28 triệu 126 m2 0,23 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Hạ giá.Nhắc lại, bổ sung hình ảnh và HH.Bán lô góc TĐC Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.Đối diện KĐT hành chính mới tỉnh Khánh Hoà.DT: 59,5 mét vuông.-...