Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 193 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 193 m2 2,07 triệu/m2
      miếng đất khánh phú full thổ cư chỉ 399trDt: 193,2 m lô góc cực đẹp đã đc rào trồng trụ riêng biệthiện trạng đường betong 10m đường đất rộng 2,5m cực...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 171 m2, mặt tiền 9m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 171 m2 7,5 triệu/m2
      Chính thức có Đề án thành lập TX Diên Khánh em bán cắt lỗ cho các NĐT nền đất đẹp cực VIP, góc 2 MT ngay trung tâm Diên Khánh, full thổ cư 100 phần ...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất tại Đường Xuân Tự 1 - Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT Xuân Tự 1, Vạn Hưng, Vạn Ninh - Bắc Vân Phong.- KDC đông đúc, bán kính 500m tiện ích đầy đủ.- liên kế vịnh vân phong cao tốc Bắc Nam chỉ...
      Đường Xuân Tự 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp miếng đất 304 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,26 tỷ

      4.26 tỷ 304 m2 14 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự 2 MT: Tiếp giáp đường 14m và giáp công viên chỉ 14tr/ mét vuông.Hướng sông mát mẻ khu đô thị Ven Sông Tắc Nha Trang.DT:...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 142 m2, mặt tiền 8m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 142 m2 19,65 triệu/m2
      👉 Bán mảnh đất đẹp cách đường Cầu Bè xã Vĩnh Thạnh chỉ 20m- Ngang 8m Thích hợp xây villa , căn biệt thự - DT : 142m ngang 8m (đất full thổ cư vuông vức...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất MT T28 Võ Văn Kiệt khu đô thị An Bình Tân CHỈ 35,5tr/m2 Rẻ ơi là Rẻ 100m2(5x20).Đông Bắc.liên hệ 0915 560 *** Luân.
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Chủ cần bán cắt lỗ nhanh miếng đất đường T28 khu đô thị An Bình Tân, song song đường Võ Văn Kiệt.DT: 100 mét vuông.pháp lí bìa đỏ CĐT xây nhà...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 133 m2 tại Đường Lương Đắc Bằng - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 133 m2
      750 tr đến 2,26tỉ/133 mét vuông. Vài miếng đất, vài ngôi nhà ở Vĩnh Phương, Nha Trang.Số 1:Bán đất Vĩnh Phương, Nha Trang nằm trong KDC đông đúc....
      Đường Lương Đắc Bằng, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 18 m2, mặt tiền 47m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 18 m2 68,34 triệu/m2
      Đất rừng SX, quy hoạch đất cây hàng năm.Đất kề KDC, đường oto ra vào thoải mái, địa hình đất đẹp thích hợp làm vườn và chăn nuôi.Tổng DT 17.500m2.giá...
      Xã Cam Phước Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vcn phước long 1 - view công viên.Lô góc 104,5m2 ngang 7.5m, hàng hiếm.Giá bán gấp: 52tr/m2.Góc đường B3 và A3.contact 0915 560 *** - Luân.
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 280 m2 tại Xã Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 280 m2 3,47 triệu/m2
      Cần bán đất Xuân Hoà 2 - Ninh Phu gj - Ninh Hoà. Cung quanh đầy dẻu tiện ích. KDC đông đúc. Đường oto. Cách QL 26 100m , cách uy ban xã Ninh phụng 500m- DT...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 489 triệu

      489 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất - vị trí, thế đất vô cùng đẹp.Vị trí sát ngay mặt đường HL62, Khánh Phú, Khánh Vĩnh, KDC, đường thông, gần cụm Công nghiệp...- Cách...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 106 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 106 m2 10,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường lớn 8m ngay trung tâm Vạn Giã giá chỉ 1 tỉ 1(bao sổ).- Vị trí: Trung tâm Thị trấn Vạn Giã, khu kinh tế Vân Phong.- Tiện...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự Mỹ Gia gói 2 (10*20) trung tâm TP Nha Trang.- Vị trí: MT đường 18.- Hướng: hướng Đông Nam.- Lô sạch đã ép cọc, không hố ga,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      miếng đất tại khu đô thị Mỹ Gia gần Sông Quán Trường, kết nối với các khu đô thị VCN, Hà Quang,... Tạo nên một tổ hợp khu đô thị sầm uất.miếng đất...

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường C3 - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên gần sông.- Cách bờ kè sông Quán Trường chỉ 50m, đối diện công viên rất mát mẻ.- Nhà gồm 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Em bán căn hộ góc đẹp căn hộ CT4 Phước Hải. Thiết kế theo layout nhà vườn, thích hợp cho khách nghỉ dưỡng.DT 94 mét vuông 2 PN, 2 vệ sinh, khu bếp...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.65 tỷ 63 m2 26,2 triệu/m2
      Chính chủ bán hoặc cho thuê lâu dài chung cư (mới) căn hộ Phan Bội Châu, TP. Nha Trang.- DT: 63m2, thiết kế 1 phòng khách, 2 PN, 1 bếp, 1 WC.- Dãy riêng...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!