Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 85 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Tổng hợp khu đô thị Hà Quang I chính chủ cần bán những lô đẹp xây nhà. Giá đầu tư.khu đô thị Hà Quang I.Đường Số 36 STH30 DT85m2 Tây Nam giá 4,2 tỉ bao...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 132 m2, mặt tiền 6m , giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 132 m2 103 triệu/m2
      Bán miếng đất đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Hải.- DT: 132 mét vuông ngang 6m.- Hướng Tây.- Xung quanh hai bên đã xây dựng kín, gần trường cấp...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 108 m2 22,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất 108m2 thuộc KDC Phú Ân Nam, hướng nam mát mẻ, vị trí cực đẹp, giá 22,5tr/m2.DT 108m2 ngang 6m, 100 phần trăm thổ cư, đường...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 305 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 488 tr

      488 triệu 305 m2 1,6 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 8C có 100 mét vuông thổ cư trung tâm Khánh Hiệp KDC giá 488 tr.- Đất dân cắt bán Đường nhựa to QH 42m.- Vị trí đẹp đất vừa có cây...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 127 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 127 m2 16,51 triệu/m2
      mảnh đất Đẹp Xã Vĩnh Trung - Đường ô tô 7m Cạnh đường 23/10 Giá 16.5 tr/m²- Vị trí đẹp - trục đường liên thông ra đường 23/10 ( cách đường 23/10 chỉ 100m...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Em bán nền đất nền dự án thuộc Gói 5 Thái Hưng, KDT Mỹ Gia, vị trí đẹp tòa căn hộ LK56 gần trục đường Võ Nguyên Giáp, xung quanh xây dựng đông đúc. DT...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất vườn cây ăn quả giáp sông Cái. Đường rộng- MT tỉnh lộ 2 Diên Thọ.- DT: 1000 mét vuông.- Giá: 3,5 tỉ.- L/H: 0917 951 ***
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 129 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,19 tỷ

      14.19 tỷ 129 m2 110 triệu/m2
      Bán nền đất MT Phạm Văn Đồng, ngay bến du thuyền Tp Nha Trang giá 110 tr/ mét vuông.Vị trí lô góc 2 MT đường Phạm Văn Đồng, chiều ngang bám đường...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh đất.- giá cực rẻ khu khu đô thị Phú Ân Nam 2 - Diên An - Diên Khánh.- DT 108m2, hướng Nam mát mẻ, ngang 6m xây nhà siêu...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Đường Số 13, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      2 Lô cực đẹp trung tâm Khu Kinh Tế Vân Phong - đã có bìa đỏ từng lô.Gần cao tốc Bắc Nam và sân bay Tập đoàn Sungroup.DT: 150m2.Đường oto vào tận đất, đủ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 126 m2 32,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, cơ sở giao thông hoàn thiện. Vùng đất vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 85 m2 , giá 1,07 tỷ

      1.08 tỷ 85 m2 12,6 triệu/m2
      Duy nhất một lô KĐT Nam Sông Cái - Đường rộng 14m, Giá rẻ đầu tư chỉ 12.6 tr/ mét vuông.- Lô sạch đẹp không vướng tủ điện hố ga.- DT: 84.67  mét ...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,22 tỷ

      4.23 tỷ 126 m2 33,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, 75 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 75 m2 31 triệu/m2
      Bán miếng đất KĐT Nam Vĩnh Hải.- Lk9 - 07, đường rộng 11m.- DT: 75m2, ngang rộng 5m.- Vị trí: KĐT Nam Vĩnh Hải là KĐT duy nhất khu vực phía Bắc Nha Trang,...
      Dự án Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 34139 m2, mặt tiền 84m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 95,59 tỷ

      95.59 tỷ 34139 m2 2,8 triệu/m2
      - Bám đường hơn 80m. Đất MT Nguyễn Huệ nằm đối diện Sân Bay Charter. Đã đc phê duyệt 27/3- Hiện trạng CLN, quy hoạch full thổ cư. Đường đất chạy dọc chiều...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 1622 m2 tại Đường Hương lộ 39 - Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1622 m2 2,78 triệu/m2
      1622 mét vuông (300 mét vuông thổ) đường hương lộ 39 kéo dài rộng 42m, gần Hồ Suối Dầu đường đi Hòn Bà- giá 4,5 tỉ- Vị trí đất:...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 1074 m2, mặt tiền 17m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 1074 m2 0,87 triệu/m2
      Bán nền đất làm vườn ở Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa.- Đường ô tô vào tận nơi, gần KDC.- Phù hợp làm vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.- DT: 1074m2 (ngang...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Golden Bay, 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,11 tỷ

      2.11 tỷ 108 m2 19,5 triệu/m2
      Cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 601,602 do Tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m, 6x20m, 7x18m,...- View hồ.- Lộ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!