Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 527 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 429 tr

      429 triệu 527 m2 0,82 triệu/m2
      Khánh Nam miếng đất quá đẹp quy hoạch full thổ cư.DT 520 mét vuông ngang 10m giá chỉ 429trCách đường TL8B vào chỉ 100mHiện trạng đường bê tông rộng...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 170 m2 7,65 triệu/m2
      Cần vốn KD, tôi cần bán nền đất Ninh Thọ 2 MT, kết nối với DT7 - QL1A.Ninh Thọ - Ninh Hoà (Khu Kinh Tế Vân Phong).Ngay ngã tư Đá Bàn.Gần KCN Dốc Đá Trắng...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      𝟒 𝐋𝐎̂ 𝐊Đ𝐓 𝐀𝐍 𝐁𝐈̀𝐍𝐇 𝐓𝐀̂𝐍 - 𝐒𝐨̂̉ 𝐑𝐢𝐞̂𝐧𝐠✅ MSL : L24 - 100m2 - Đường T15- Đối diện ĐÀI TRUYỀN HÌNH , Tây Bắc - 𝐆𝐢𝐚́ 𝐁𝐚́𝐧 : 𝟑𝟓...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      * KĐT Mỹ Gia 4 - Thái Xuân- Lô sạch đẹp đường thông 16m, giá chỉ 28 tr/m DT 100m ngang 5m.- Lô góc 175m giá 33 tr/m đối diện sông * KĐT Mỹ Gia 5 - Thái...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 300 tr

      300 triệu 500 m2 0,6 triệu/m2
      Chính chủ chào bán 12 nền đất Diên Xuân.DT đa dạng.Từ 500 mét vuông đến 995 mét vuông.Đất bằng phẳng thích hợp cho nhiều loại cây ăn trái.Đất...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 179 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Đông - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 430 tr

      430 triệu 179 m2 2,41 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp 02 lô liên kế gần chợ Văn Định(Ninh Đông) - kết nối đường đi Ninh Trung, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.1. Dt: 178.9m2(ngang 10m), có 60m2 thổ cư...
      Xã Ninh Đông, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 320 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 320 m2 39,07 triệu/m2
      - DT: 319,8 mét vuông (10*32m), có 100 mét vuông thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Hiện trạng đất: Cao ráo, bằng phẳng; 2 MT: MT Lý Thái Tổ và đường...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền Nha Trang River Park, 368 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 368 m2 17 triệu/m2
      *khu đô thị Ven Sông Tắc - Nha Trang River Park- Duy nhất 1 lô căn biệt thự 2 MT giáp sông- Giá sập sàn chỉ 17 tr/ mét vuông- DT 368 mét ...
      Nha Trang River Park, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 10000 m2 tại Đường Đắc Lộc - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 10000 m2 0,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất TMDV cách hồ chứa nước Đắc Lộc 200m, khu dân cư 500m.DT 1ha.Giá 650 ngàn/m2,hotline a Thy 0338 371 *** để thỏa thuận giá.
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 71 m2 16,91 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Ngọc, hẻm Năm Quý, cách đường lương định của 200m.DT: 70,8m2 Ngang 5,2m.Nở hậu: Full thổ.Hướng: hướng Tây Nam.Đường: 3m.Giá rẻ.hotline: 0934...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Bán đất KĐT Hà Quang 2Đường thông, lô sạch, gần công viên, 90m ngang 5m.gần siêu thị trường học, xung quanh có nhiều văn phòng. vị trí đẹp.
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 699 tr

      699 triệu 60 m2 11,65 triệu/m2
      Hiện chủ bán nền đất thị trấn Diên Khánh Khánh HoàDT:60 mét vuông đất ở đô thị 40m còn laạ CLN Nằm trên đường 3,2 mét vuông qh 5m Cách đường...
      Đường Trần Bình Trọng, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 125 m2 tại Xã Ninh Sơn - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 690 triệu

      690 triệu 125 m2 5,52 triệu/m2
      690 tr - lô góc, vị trí đắc địa, ngay khu công nghiệp Ninh Sơn có tổng quy mô 620 ha.- Lô góc cực vip, MT đường QH42 mét.- MT 8 mét.- Cách DT7 chỉ 50...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Sơn, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 200 m2 25,5 triệu/m2
      - Gói 3 -.- Lô 100m đường thông 12m Tây Nam giá 28tr/m bao cọc.- Lô 100m đường thông 12m Đông Bắc gần đường 27m giá 29.5tr/m bao cọc.- Lô 100m đường 18m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 413 m2, mặt tiền 10m tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,36 tỷ

      1.37 tỷ 413 m2 3,31 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chỉ 3,3tr/ mét vuông Diên Lâm - Diên Khánh cách hồ chỉ vài trăm mét. L/H: 0389 732 ***- DT: 413 mét vuông ngang 10m, có...
      Xã Diên Lâm, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 36 triệu

      36 triệu 100 m2 0,36 triệu/m2
      - Hiện trạng: Công viên cây xanh hoàn chỉnh, hạ tầng đồng bộ thông ra sông Quán Trường, cư dân đông đúc, thân thiện và an ninh đảm bảo.- pháp lí: HĐ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 74 m2 tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 74 m2 17,57 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN DIÊN KHÁNH - KHU VỰC cư dân ĐÔNG ĐÚC, SẦM UẤT- Mặt đường thông 9m, thích hợp để ở, KD, cho thuê, xung quanh đầy đủ tiện ích trường...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 640 tr

      640 triệu 94 m2 6,81 triệu/m2
      bán gấp nền đất dân cắt bán Diên Phước - Diên Khánh:- DT 94,5m2 (60m2 thổ) ngang 5m.- Hướng chính Đông mát mẻ.- Đường thông bê tông 4m.- KDC hiện hữu đông...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!