Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Duy nhất 01 lô đối diện BV Tâm Trí ph. Phước Long, TP. Nha Trang đc bán.Tuyến đường thuận tiện KD, cho thuê, đường nhựa hiện trạng 16m, KDC P. Phước Long...
      Đường Cao Thắng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 359 m2 tại Đường Hùng Vương - Cam Lộc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 359 m2 49,87 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất trung tâm thành phố Cam Ranh, vị trí ngã 5 mặt đường QL 1, vị trí đẹp duy nhất phù hợp mở văn phòng cao ốc thương mại, NH, Công ty...
      Đường Hùng Vương, Phường Cam Lộc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 127 m2, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Lô góc khu đô thị Phước Long A, Nha Trang, Khánh Hòa.Ngang dài: 6,6*19.4m.Tổng DT: 126,6m.Góc: hướng Đông Nam + hướng Tây Nam.Vị trí: Đ. Hoàng Đình...
      Dự án Phước Long, Đường Hoàng Đình Giong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 508 m2 tại Xã Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 508 m2 2,17 triệu/m2
      508m2 đất lúa Diêm Điền, Vạn Khánh.Đất lúa Diêm Điền (PHTC), Diêm Điền, Vạn Khánh.cư dân hiện hữu, lộ giới 5m.Đất lúa 508m2 giá 1.1 tỉ.liên lạc 0766 228...
      Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      mảnh đất hướng biển MT đường Lê Văn Miến, Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 4 x 15 = 60m2.Hướng Nam chính biển.Đường rộng 13m.pháp lí: Đất đô thị.mảnh ...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 476 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,43 tỷ

      6.43 tỷ 476 m2 13,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền giải quyết việc riêng cần bán mảnh đất lớn hàng hiếm tại xã Vĩnh Hiệp, cách trung tâm TP Nha Trang chỉ 3 kilomet.- DT: 476m2...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Công Ty Tnhh Dv Tân Thành Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Mipeco - khu đô thị biển đầu tiên ở Nha Trang giá mềm nhất tiềm năng đầu tư tốt nhất. pháp lí bìa đỏ.* Hướng theo xu hướng, định hướng phát triển kinh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 80 m2 34 triệu/m2
      *KĐT An Bình Tân*-DT 80m2(ngang 4).-Đường T8 tòa căn hộ L17B.-Hướng chính Bắc(chưa ép cọc).-Giá chỉ 34tr/m2.-pháp lí:hợp đồng mua bán.- Sang tên nhanh...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 190 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 190 m2 29,48 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự giá rẻ, hẻm oto rộng 6m, Ngô Đến, Vĩnh Phước, Nha Trang.+ Cách biển 900 mét, gần KDL Tháp Bà.+ DT 190 mét vuông ngang 8m4,...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 triệu

      550 triệu 95 m2 5,79 triệu/m2
      Suối Tiên 550tr/lô, 2 lô liên kế.DT 95,4 mét vuông (ngang 6m), thổ cư 60m.- Đường oto 5m quy hoạch rộng 8m.- KDC đông đúc.- Cách HL39...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 154 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 154 m2 7,67 triệu/m2
      DT: 153,2 m (7*22m), có 60 m thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất.- Tiện ích đầy đủ: Cách QL 1A, chợ, UB, trung tâm y tế trong bán...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 350 m2 tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 350 m2 8,5 triệu/m2
      Chỉ Còn MỘT LÔ DUY NHẤT VIEW SÔNG CỰC ĐẸP - GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ Tại Nha TrangDT: 350 mét vuông (Ngang 10m x dài 35m)giá: 8.5 tr/ mét vuông (còn thỏa...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 12000 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 12000 m2 0,34 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng đất MT tỉnh lộ 8b xã Khánh Trung, huyện Khánh Vĩnh, tổng DT 12000m²( một mẫu hai ). Trong đó có đất ở nông Thôn 400m. Giá 4 tỉ gồm bốn sổ...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 134 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,42 tỷ

      2.43 tỷ 134 m2 18,07 triệu/m2
      Bán đất đẹp 2 MT đường oto Vĩnh Thạnh.DT: 134,5 mét vuông full thổ cư.Rộng 7m x dài 19,5m.Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Nam.giá: 2 tỉ 421 tr...
      Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 317 m2, mặt tiền 9m tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 317 m2 3,16 triệu/m2
      Đất vườn Suối Cát - Cam Lâm sát bên nút giao Cao Tốc Bắc Nam và Tỉnh lộ 3 về Nha Trang chỉ 17 kilomet.Vị trí trung tâm xã Suối Cát, kết nối trung tâm...
      Đường Hòn Bà, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 301 m2, mặt tiền 15m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 301 m2 3 triệu/m2
      Đất suối tiên ngay KDC cách đường HL 39 chỉ 500m- Diên tích : 300,7m2 ( ngang 15m ). Đất quy hoạch full thổ cư- Đường 7m, ngay cư dân, điện, nước đầy đủ...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 168 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 168 m2 8,5 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ ngay QL1A nằm trong " Khu kinh tế Vân Phong " Giá đầu tư.- Vị trí: Nằm ngay QL 1A, xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa. Quy hoạch đất ở đô thị...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 98 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 98 m2 45,92 triệu/m2
      nền đất cực đẹp đường Số 17 KĐT Hà Quang 2.- DT: 5x19.5m, 97.5 mét vuông.- Giá chỉ: 4.5 tỉ (đã bao gồm ép cọc).- Vị trí: Gần sông mát mẻ, gần trường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 17, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!